ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณบอย.....เอาน้องกาของเค้าคืนมา ฮือ ฮือ :_02

(สรุปแล้วจะลงมารึป่าวคะ)........ :10

555 แร้วบอยจาไปเอาที่ไหนมาคืนคุณศาล่ะคับ

บอยก้อไม่ได้คนเอาไป คุณศาทวงกับคุณเฮนรี่สิคับ

เห็นลุ้นอีกาตัวเดียวอยู่คับ 55+

คืนนี้ศุกร์ด้วย อีกาต้องทำให้ได้คืนนี้ กดดันมากกกก

ลงอยู่ดีๆ ลงแทบทั้งวีค มาโดนเอาคืนในคืนสุดท้ายปิดวีค

เหมือนบอลที่ถูกยิงประตูก่อนหมดเวลาเรยเนาะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 แร้วบอยจาไปเอาที่ไหนมาคืนคุณศาล่ะคับ

บอยก้อไม่ได้คนเอาไป คุณศาทวงกับคุณเฮนรี่สิคับ

เห็นลุ้นอีกาตัวเดียวอยู่คับ 55+

คืนนี้ศุกร์ด้วย อีกาต้องทำให้ได้คืนนี้ กดดันมากกกก

ลงอยู่ดีๆ ลงแทบทั้งวีค มาโดนเอาคืนในคืนสุดท้ายปิดวีค

เหมือนบอลที่ถูกยิงประตูก่อนหมดเวลาเรยเนาะ

ใกล้ๆ สิ้นเดือนแล้ว แง้มไปดูรายเดือน บ้างก้อดีนะคะ :P

ใกล้ๆ สิ้นเดือนแล้ว แง้มไปดูรายเดือน บ้างก้อดีนะคะ :P

รายเดือนพี่ไม่ค่อยกัว มีมือเดียว

รายอาทิตย์สิ เล่นไว้หลายวงเรย ส่งหน้ามืด

แถมแชร์ตายเกือบทั้งนั้นด้วยนะ

ตอนนี้พี่ห่วงเดย์มากกว่าเพื่อนเรยญ่า

รายเดือนพี่ไม่ค่อยกัว มีมือเดียว

รายอาทิตย์สิ เล่นไว้หลายวงเรย ส่งหน้ามืด

แถมแชร์ตายเกือบทั้งนั้นด้วยนะ

ตอนนี้พี่ห่วงเดย์มากกว่าเพื่อนเรยญ่า

ห่วงแชร์ หรือ ทองคะ แฮ่ๆ :P

รายวันถ้าไม่หลุด 1188-87 ก้อยังมองบนอยู่ค่ะ ต้าน 1197 1203

ส่วนวีค ให้มากสุด 1185-80 ไม่หลุด อาทิตย์หน้าคงดีดต่อ

หลุดก้อ นะ 1170 1160 นู่นเลยค่ะ

เงินบาทเหมือนจะ หมีวีค หมีเดือนด้วย เนาะพี่บอย ทำ double top อีก <_<

สวัสดีวันหยุดค่ะ...

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ห่วงแชร์ หรือ ทองคะ แฮ่ๆ :P

รายวันถ้าไม่หลุด 1188-87 ก้อยังมองบนอยู่ค่ะ ต้าน 1197 1203

ส่วนวีค ให้มากสุด 1185-80 ไม่หลุด อาทิตย์หน้าคงดีดต่อ

หลุดก้อ นะ 1170 1160 นู่นเลยค่ะ

ขจ.น้องญ่าจ้า

ดันวันศุกร์ ทางขึ้นเรยดูเป็นต่อ แต่พี่ขอไบอัสทางลงก่อนนะ

ห่วงเพื่อน อยากให้เพื่อนปลอดภัยก่อน

แต่มองกราฟแร้ว ยังไม่ง่าย ยังไม่เหนือกว่า

วางแผนไว้ว่า ถ้าลุ้นทางเทจนราคาหลุดรับ มันยาก เราก้อทนปล่อยเค้าขึ้นมาถึงจุด แร้วค่อยสวนเอาที่จุดนี้

สวัสดีวันหยุดค่ะ...

สวัสดีวันหยุดคับ คุณศาเพื่อนที่น่ารักของเรา

บอยนั่งมองกราฟ ลุ้นลงยังไม่เหนือกว่านะคับ

ถ้าเทียบกับช่วงที่ราคาลงไปรวยรินแถว 117x ไม่มีเรี่ยวแรงอยู่นาน แร้วไบอัสทางขึ้น นั่นมันยังมีเหตุผลทางเทคนิคสนับสนุนไบอัสมากกว่านี้นะคับ

วันนี้ทองดีด กำลังจาไบอัสทางลง แต่เหตุผลทางเทคนิคสนับสนุนไบอัส ยังน้อยกว่าคับ

แต่รัยก้อไม่แน่ เพียงปัญหาเมื่อคืนวันศุกร์มันอยู่ที่ เมื่อระยะกลางเริ่มตื้อ ระยะสั้นก้อดันกันแร้ว

พูดง่ายๆว่าแรงซื้อเยอะคับ แต่ไม่น่าใช่แรงซื้อเพราะมองขึ้นแร้วไล่ซื้อขึ้น แต่น่ามาจากขาชอตซื้อกลับเพื่อออกจากตลาด

เราจึงเห็นว่าราคาดื้อ มีสัญญาณย่อแต่ย่อน้อยกว่าที่หวัง ย่อได้เพียงแค่ 1192

ถ้าพรุ่งนี้ยังแบบนี้ เราก้อต้องทนปล่อยเค้าทำระยะขึ้นมานะคับ ค่อยลุ้นสวนกลับ ซึ่งทำให้เรามีระยะด้วยเช่นกัน จากแนวรับล่าง

จุดที่มองเห็นเมื่อกี้คือดีดไปติด 1208-10 คับ ไม่ผ่านจุดนี้เมื่อไหร่ โอกาสน่าเป็นของเรา

ใกล้ที่สุดลุ้นไม่ผ่าน 1197-99 ต้านของน้องญ่า-ไฮวันศุกร์

อืม ตรงนี้พอเป็นไปได้เหมือนกันคับ บอยเพิ่งดูมา เพียงแต่เกรงจัยอินดี้ตัวช้าเค้าที่มันยังต่ำมากและดูดี

ขึ้นกับเค้าเปิดแท่งมาพรุ่งนี้หน้าตาโหงวเฮ้งเป็นงัย เด๋วบอยจาเข้าไป 6 คุณศานะคับ ว่าพอเปิดแท่งวันจันทร์มาแร้ว เราดูยังงัย

เพราะช่วงเช้าบอยมีสิดไม่ได้เข้ามา

ต้านนี้มันเป็นจุดหล่น และตอนนี้ราคาดีดมาที่จุดเดิม ซึ่งเป็น 61.8 ของกรอบใหญ่

ไม่ควรแลปเกิน 1203-05 ของน้องญ่าเช่นกันคับ

ข้อเสียเปรียบก้อไม่พ้นว่าสภาพอินดี้ตอนนี้เค้าดูดี มีแต่อินดี้ตัวไวที่อยู่ข้างเรา อันนี้ก้อต้องวัดจัยกันนะคับ

จำที่บอยพูดถึงวีคได้มั๊ยคับ ตั้งแต่เริ่มๆเปิดแท่งนี้

บอยมองไม่ออก เพราะมองลงก้อได้เนื่องจากมันยังติดหมี ยังแกะไม่ออก

ซึ่งก้อลงก่อน ลงจนเกือบกา2

หรือมองขึ้นก้อได้ เพราะมันเปิดบนจุดที่ยังโอเค มีแรงซื้อก้ออาจลากตัดขึ้นได้

ตอนนี้มันแปลงร่างเป็นแบบนี้คับ

บอยคุยเก่งมั๊ยคับ คุณศาทักมาสั้นๆ บอยตอบกลับเป็นหน้าเรย

ตอนเด็กโดนคุณครูให้คาบไม้บรรทัดเกือบทุกวันเรยคับ ชอบชวนเพื่อนคุย

เงินบาทเหมือนจะ หมีวีค หมีเดือนด้วย เนาะพี่บอย ทำ double top อีก <_<

อ้าว จิงหรอจ้า พี่ไม่ได้ดู ก้อดีสิ บาทได้แข็งกว่านี้หน่อย

ทำ 2 ทอปจิงๆด้วย แต่วีคยังจั๊มพ์เส้น10 ได้อยู่

รายเดือนขึ้นทำทอป2 แต่ระวังนิสนึง ทอปนี้ถ้าไม่นับแม็ค. อินดี้ตัวอื่นยังเหลืออัพไซด์ อาจไถลไป

รอดูปิดแท่งนี้ เปิดแท่งใหม่กันจ้า อยากให้แข็งเหมือนกัน

ขอบคุุณครับิจะได้เป็นแนวในการตัดสินใจ

ยินดีคับ คุณเฮนรี่

มอร์นิ่งค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน :)

ใกล้ที่สุดลุ้นไม่ผ่าน 1197-99 ต้านของน้องญ่า-ไฮวันศุกร์

อืม ตรงนี้พอเป็นไปได้เหมือนกันคับ บอยเพิ่งดูมา เพียงแต่เกรงจัยอินดี้ตัวช้าเค้าที่มันยังต่ำมากและดูดี

ขึ้นกับเค้าเปิดแท่งมาพรุ่งนี้หน้าตาโหงวเฮ้งเป็นงัย เด๋วบอยจาเข้าไป 6 คุณศานะคับ ว่าพอเปิดแท่งวันจันทร์มาแร้ว เราดูยังงัย

บอยคุยเก่งมั๊ยคับ คุณศาทักมาสั้นๆ บอยตอบกลับเป็นหน้าเรย

ตอนเด็กโดนคุณครูให้คาบไม้บรรทัดเกือบทุกวันเรยคับ ชอบชวนเพื่อนคุย

อิ อิ...คุณบอยเก่งค่ะ มีวีรกรรมตอนเด็กด้วย..... :gd

สาขอบคุณนะคะที่ช่วยวิให้...สาจะรอ 6 ของคุณบอยค่ะ :P :) :wub:

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณศา คุณเขม คุณวัน คุณอลัน คุณชาวดอย คุณรอลงดอย

ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันค้า

สวัสดีตอนเที่่่่่่่่่่่่่่ยงค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ชาวดอย

เย้ๆๆๆ......คุณบอยน้องทองร่วงแล้วค่ะมา 6 หน่อยเร้ว !!

" ร่วงเข้าไปอย่าได้ถอย....ตัวฉันคอยเอาใจช่วยอยู่ " :Announce