ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

(((( เค้านอนก่อนนะ!! ))))

(((( น้องญ่า คุณสา ))))

5555 กับ 2 สาวชอบใช้ตะโกน

ชอบแกล้งคนให้ตกจัย หนุกดี

ราย 1 จะโดจิมั๊ยอ่ะ พี่บอย 555

แกล้ง ไม่ให้นอน :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แว๊กกกก ตกกาจาย

เห็นแว๊บๆคุณศาบอกให้ช่วยเล็งหาหมี

บอยนึกว่าคุณศาชอตไปซะอีก ตกจัยเรยคับ

อ๋อ รอย่อเข้าลองเนาะ เห้อ ค่อยยังชั่ว

พอดีบอกไปในโพสข้างบนแร้วอ่ะคับ คุณศา

เด๋วว่างบอยมานั่งหาให้ใหม่นะคับ

หมีเล็กคิดตัวละ 10.- บาท หมีรายใหญ่แพงหน่อยนะคับ บอยคิดตัวละ 99.- คับ

55555555555555555++

หุย...ไม่ค่อยจา งก เลยนิ 555+++ 3563.gif

ราย 1 จะโดจิมั๊ยอ่ะ พี่บอย 555

แกล้ง ไม่ให้นอน :P

จ้า น่านะ อาจปิดโดจิแดง (ตอนนี้เกินคำว่า โดจิ แระ)

ไปต่อยังไม่ไหว เริ่มสูงคนชักเสียวรอผู้นำ แระถ้าไม่โดนขายแรงซะก่อน

ถ้ายังลุ้นไปต่อ มันก้อต้องไซด์ระดับนั้นซัก 2-3 แท่ง

รอรัยเข้าที่เข้าทาง ค่อยไปต่อ เล่นท่าเดย์

เพราะดีดขึ้นไปไว อย่างอื่นเค้าตามไม่ทัน มีหมีเล็กๆ

เด๋วตอนเปลี่ยนแท่งญ่าก้อลองมามองอีกทีแร้วกันนะ ไม่ต้องเรียกพี่แร้วจ้า พี่จาน๊อนนนนนนน (555)

คุณบอย...คุณญ่า ช่วยวิหน่อยค่ะ....วันนี้ลากไม่รอพี่เมมาเลยค๊าาาาา :Announce

เอาตามแท่ง 1 ก้อรับ 1287 1284 ค่ะคุณสา ไม่หลุดก้อไปต่อค่ะ

ต้าน 1293 ทะลุ แล้วยืนได้ ระวังวิ่งนะคะ ** ยังไม่ได้ดูหมีเลย

คุณญ่าขา....แล้วจะรับตรงไหนดีคะ :031

จังหวะย่อ ดูทิง5 15 ไว้

สองแสบ เวลารายใหญ่เป็นจัย

เอาตามแท่ง 1 ก้อรับ 1287 1284 ค่ะคุณสา ไม่หลุดก้อไปต่อค่ะ

ขอบคุณนะคะ..คุณญ่า สารอเข้าเลยค่ะ :P :) :wub:

หุย...ไม่ค่อยจา งก เลยนิ 555+++ 3563.gif

5555 แต่ก่อนไม่งกนะคับ มารู้จักจานดอด น้องญ่า นิสัยบอยเปลี่ยนแปลงไปเห็นๆเรยคับ

คุณศา น้องญ่า อยากได้ตุ๊กตาหมีบอกบอยได้นะคับ

วัดแถวบ้านใกล้มีงานอีกแร้ว เด๋วบอยปาโป่งให้คับ

บอยปาแม่นคับ ปา 10 เข้าโป่ง 9-10 แม่นจนงงตัวเอง

ร้านปาโป่งย่านนั้นกัวบอยเรยนะคับ เพราะต้องขาดทุนตุ๊กตาให้บอยจนกัว

เห็นบอยเดินผ่านหน้าร้าน แทบปิดร้านหนี

แต่เด๋วนี้ปายากกว่าเดิมคับ ร้านเค้าเริ่มรู้ทัน ใช้ลูกดอกแบบหัวเบาหวิว ปายากขึ้นคับ

น้องญ่า คุณศา อยากได้โอนตังมานะคับ

โอนมาร้อยนึง อย่างต่ำๆต้องได้ตุ๊กตาหมี 4-5 ตัว

(5555 โม้ก่อนนอน โม้ให้ ญ ฟังนี่เพลินดีซะด้วยสิ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

::--> รู้หรือไม่? ลูกดอกงานวัดมีวิธีปา! <--::

ที่จริงแล้วปัญหามันอยู่ที่ลูกดอกทางร้านเขาต่างหากที่ถ่วงน้ำหนักที่หางเอาไว้

สังเกตุให้ดี ใน 1 ชุดจะมีลูกดอกหางที่มี ความหนาประมาณ 1-2 ดอก และก็

ดอกธรรมดาปนอยู่ เพื่อให้เกิดความรู้สึกว่าเกือบได้แล้ว

1 จับที่หางลูกดอกใช้นิ้ว ชี้ กลาง โป้ง จับให้ลูกดอกขนานกับพื้นดิน ทำไมต้อง

จับหางลูกดอก เพราะลูกดอกที่เราปามันคือลูกดอกที่ถ่วงน้ำหนักที่หาง หางจะ

นาเป็นพิเศษ แต่ภาพด้านล่างคือลูกดอกปกติหางบางปายังไงก็ได้ ลองสังเกตุดู

ใน 3 ดอกนั้นจะมีลูกดอกหางหนาอยู่ 1-2 ดอกเวลาปาไปแล้วมันจะไม่ยอมเอาส่วน

ที่แหลมเข้ากระทบลูกโป่ง แต่จะเอาหางลูกดอกกลางลูกดอกเข้าชนกับลูกโป่ง

ทำให้ลูกดอกกระเด็นออกมา เพราะว่าส่วนหางมีน้ำหนักมากกว่าส่วนแหลม

วิธีแก้จึงต้องจับที่หางลูกดอก

2 ก่อนปาต้องตั้งท่าตามภาพด้านบนนะครับให้ลูกดอกขนานกับพื้นดิน แล้วก็เล็ง

ใส่ลูกโป่ง ใช้ลูกดอกที่หางหนาที่สุดปาก่อนเพราะคุมทิศทางยาก ถึงแม้เล็งลูกหนึ่ง

แล้วไปโดนอีกลูกหนึ่งมันก็แตกเหมือนกัน ขอเพียงให้ลูกดอกเอาคมเข้าชนกับลูกโป่ง

จากนั้นดึงมือถอยหลัง เตรียมปาลูกดอก

3 การดึงมือถอยหลังเริ่มจากหางลูกศรสีแดงนะครับดึงไปจนถึงปลายลูกศรสีแดง

หรือประมาณหู โดยแนวการดึงมือตามเส้นตรงสีแดงที่มีลูกดอกอยู่ ให้ลูกดอกมีทิศทาง

และลักษณะดังภาพนะครับ อย่าให้คมลูกดอกก้มหรือเงยมากนักให้ขนานกับพื้นดินให้มากที่สุด

CREDIT: http://youtu.be/3G4Hm0Lslkk

รู้วิธีแล้วก้อ ญ่าขอตุ๊กตา 1 โหลอ่ะพี่บอย รีบๆไปปามาให้เลย :P

" คุณศา น้องญ่า อยากได้ตุ๊กตาหมีบอกบอยได้นะคับ "

อ่านแล้ว...ซึ้งค่ะ ใจดีจัง (ผิดปกติ..ปายป่าว)

" น้องญ่า คุณศา อยากได้โอนตังมานะคับ

โอนมาร้อยนึง อย่างต่ำๆต้องได้ตุ๊กตาหมี 4-5 ตัว "

แต่ตอนท้าย...นี่จิ ปกติเล้ย 555+++ ....คุณบอย " งกอ่ะ " เนอะคุณญ่า 3206.gif

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบคุณค่ะ ญ่าคัทเอสไปละ ที่เปิดพร้อมพี่อลัน ลงไปให้ปิด ไม่ยอมปิด

ล๊อคไปล๊อคมา เลยคัททิ้งดีกว่า ไปหาเอาดาบหน้าก้อได้วุ้ย

ตอนนี้มีแต่แอล แบบอกสั่นขวัญหาย แฮ่ๆ :P

พี่มาเห็นเอาเมื่อ1294 55555 อย่างดอยเลย จัดล้อค92 ไปแล้ว

คือกลัวราย4 ค่ะ เลยล้อคก่อน เดี๋ยวมีย่อมาค่อยแอลตามน้องญ่าไปด้วยคน

จะย่อได้เท่าไหร่เนี่ย เฮ้อออ

ไหนเค้าสอนว่า เข้ารายไหน ออกรายนั้น เข้ารายสี่ แล้วไมเค้าออกไม่ได้อ่ะ ???????????

ถ้าปิดแท่งแถว1286แถวนี้ กลายเป็นหมีรายสี่รึป่าวคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ถ้าปิดแท่งแถว1286แถวนี้ กลายเป็นหมีรายสี่รึป่าวคะ

เป็นคับเจ๊

แต่ทำรัยแทบไม่ได้เรยคับ ถูกดันตั้งแต่เริ่มเปิดแท่งมา ไส้ล่างแทบไม่มีให้เห็นซาก

ดันแท่งใหม่กลับนิสนึงก้อหายหมีแร้ว

ราย1 น่าลงต่อ ยังเจอรายย่อยรุมซะกลับหัวขึ้นบนด้วยเรยคับ

ถ้ายั้งไว้แถวนี้ได้ อาจลง

เพราะมันประมาณครึ่งทางราย1