ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

กับทอง บอยอยากให้เจ๊อลันถ้าว่างจากเล็งทอง เล็งเซ็ท เล็งหุ้น (55 เยอะจัง)

ลองเล็งกราฟเทียบเยนหน่อยด้วยก้อดีนะคับ

มันของแสลงกัน ประมาณ ทอง กับ ดอลลาร์

แต่ก้อมีบางช่วงที่ไม่แสลงกัน มีเหมือนกันคับ ก้อคล้ายๆบางช่วงที่ทองกับดอล ผูกขากันวิ่งก้อมี แทนวิ่งสวน

ดูในภาพใหญ่นะคับ

ไม่ต้องเล็งเยอะคู่ก้อได้คับ เทียบเยนมันเยอะ เอาแค่หลักๆ ปอนด์เยน ดอลเยน ก้อพอ ยูโรเยนอีกคู่ก้อได้

นอกเหนือจากกราฟเทคนิค ถ้าให้บอยดูตัวเลขแมงมุม บอยดูหุยดีกว่า

ถ้าให้บอยดูหุย บอยขอดูเอฟเฟ็คค่าเงินดีกว่า

เจ๊อลันลองเล็งดูเองนะคับ บอยง่วงนอนแร้วคับ 555+

เหนื่อยคับ วันหยุดยาวก้อเหนื่อย ง่วงเร็ว

ฝันดีนะคับ เจ๊อลันคนสวย คุณป้าเขมของบอย พี่เลิฟจุ๊ฟๆ พี่วันหายไปกับสายลมแสงแดด 55+ พี่แหวนฟอเร็กซ์ คุณศาต๊ะเอ๋ จานดอดสวยรวยเก่ง น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน(บ้านนอกทั้งชื่อทั้งนามสกุลเรยอ่ะ แฮ่) ซินเจียยู่อี่ เฮงๆๆ รวยๆๆ คับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อีกอย่าง บอยก้อทึ่งนะคับ ที่คนเมื่อสมัย 2500 กว่าปีที่ผ่านมา

จาล่วงรู้อารัยได้ขนาดนี้ เป็นเรื่องที่เหลือเชื่อจิงๆ ถ้าคุณศาได้อ่านได้ศึกษา ก้อจาทึ่งเหมือนบอยคับ

2500 กว่าปี นี่มันนานมากนะคับ

คนสมัย 2500 กว่าปีที่บอยหมายถึง ก้อคือ องค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า นั่นเองคับ

จริงค่ะ รายวันคงต้องรอดูเป็นวันๆเลย

ดูๆ สงสัยคลื่น5 /5 รอบนี้จะไม่เฟลรึป่าว

เพี้ยงอย่าหลุด1190นะ หลุดมีหนาวดอยแน่

น้องบอยนี่น่ารักนะ เจริญทางธรรมด้วย อนุโมทนานะคะ

ขอบคุณเจ๊อลันคับ เด๋วบอยไปบวชดีกว่านะคับ 55+

คลิปนี้ จักรวาล อิทัปปัจจยตา ช่วงแรกของคลิป

บอยชอบเรื่องทางดาราศาสตร์ จักรวาล และ เชื่อความมีอยู่ของชีวิตในดาวดวงอื่นในเชิงวิทยาศาสตร์เป็นทุนอยู่แร้วนะคับ

พอได้มาฟังแบบในทางพุทธศาสนา ก้อยิ่งทำให้สนจัย ...ไม่ๆๆ ทำให้แปลกจัยก่อนคับ

ทำไปทำมา ก้อกลับให้พระพุทธวจนะเป็นตัวนำ เพราะเป็นคำขององค์พระสัพพัญญู

แร้วถึงใช้วิทยาศาสตร์คิดตาม

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ส่วนคลิปนี้ คนทำเค้าทำได้ดีมาก 555 ไม่รู้เจ๊เคยดูรึยังคับ

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคับคุณศา...ทานข้าวกันคับ

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณศา คุณชาวดอย ป้าเขม วันนี้เลิกงานเร้วได้มาหวัดดีทุกคน

ช่วงนีดอลไม่ยอมขึ้นเรยนะ รอไรก้อไม่รู้ดิ

พี่เลิฟไปเท๋วอีกแร้ววววว หรอคับ 55

มิน่าไม่เห็นพี่เลิฟเข้ามาหลายวัน

หวังว่าพี่เลิฟไปเท๋วนะคับ คงไม่ใช่ไปหาช่องทางทำธุรกิจอีกนะ

เกาะพงันสวยมั๊ยคับ บอยไม่เคยไป เคยไปสองเกาะเองคับ เกาะช้าง เกาะเสม็ด

สวยมากค่ะนอง ส่วนใหญ่เป็นฝรั่่งค่ะ ที่นั่นที่แพงมากๆ คงจะทำไรไม่ไหว แต่มีเปิดใหเช่านะ พี่กำลังรอดูราคาเซ็งสิงหานี้ค่ะ

แผน B คือรัยหรอคับ คุณศาทราบมั๊ยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวยมากค่ะนอง ส่วนใหญ่เป็นฝรั่่งค่ะ ที่นั่นที่แพงมากๆ คงจะทำไรไม่ไหว แต่มีเปิดใหเช่านะ พี่กำลังรอดูราคาเซ็งสิงหานี้ค่ะ

น่านน ในที่สุด พี่เลิฟก้อไม่พ้นเรื่องบิสเนส

แพงมากทำรัยไม่ไหว แต่กำลังจดๆจ้องๆดูราคาเซ้ง (ไม่ใช่ราคาเซ็งนะคับ)

ไหนว่าไปเท๋วเฉยๆๆๆงัยคับ แร้วจาดูราคาเซ้งไปทำมัยไม่ทราบคับ 55555

ขอให้น้องๆทุกท่านห้องนี้รวยๆเฮงๆ สุขภาพแข็งแรงนะจ๊า ปล. สุขภาพนี่ส่งตรงถึงน้องญ่าเลยจ้า รักษาสุขภาพนะคะ

คุณศา ข้ามไปกดlike ให้ห้องขำ รวยๆเฮงๆ สวยๆจ้า ทำไร ก็บอกด้วยน้า เผื่อขอลอก อิอิ

สวัสดีตอนสายค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คุณศา ข้ามไปกดlike ให้ห้องขำ รวยๆเฮงๆ สวยๆจ้า ทำไร ก็บอกด้วยน้า เผื่อขอลอก อิอิ

ขอบคุณเจ้าป้าค่ะ....ขอให้เฮง เฮง รวย รวย + สวยตลอดกาลเช่นกันนะคะ 3547.gif ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน..หายไปไหนกันหมดคะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ น้องบอย น้องญ่า จานดอด คุณสา และทุกท่าน