ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

พี่หมอเล็ก ขาาา อันนี้เรียกว่าค่าต่างที่ร้านให้ค่ะ แต่ที่อยากได้คือ ราคาที่เหมาะสมไม่ต่างจากราคาเรียวไทม์ มากเกินไป

เพราะเมื่อวานเห็นเรียวไทม์ 20480 บ. โทร.ถามร้านให้แค่ 20250 - 20350 (หายไป 130 บ.) จริงๆ ควรน่าจะเป็น 20300 - 20400 พอทำใจน้อยๆ รับได้ค่ะ :lol:

ราคาตามเรียลไทม์จริงๆมันไม่มีอยู่แล้ว ที่ผมถามให้คนอื่นก็ตรงนี้แหละจ้า tongue.gif เพราะหลายๆคนยังซื้อขายได้ราคาเต็มตามสมาคมประกาศอยู่เลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาตามเรียลไทม์จริงๆมันไม่มีอยู่แล้ว ที่ผมถามให้คนอื่นก็ตรงนี้แหละจ้า tongue.gif เพราะหลายๆคนยังซื้อขายได้ราคาเต็มตามสมาคมประกาศอยู่เลย

มีเพื่อนฝากถามพี่หมอว่า..พบคุณเด็กขายเพชร เออ..คุณเด็กขายของบ้างหรือเปล่าค่ะ หายไป 3-4 วันแล้ว คิดถึงฮะค่ะ แถมแวะไปหาที่กระทู้เฮียแบทแมนก็เหมือน

อำลาวงการ !_00 !065 มายยยยน้าาาาา คนความรู้เยอะและบอกข่าวสารดี พี่น้องรีกับเพื่อนๆ คงเสียใจมาก

เหมือน พี่หมอเล็ก กับ คุณเด็กขายของ คุณงูดิน เป็นเกาเหลาทรงเครื่องของร้านกาแฟโดยแท้ !32 (ใกล้เวลามื้อเย็นละ เลยเปรียบเทียบเป็นของกิน !32 )

ถูกแก้ไข โดย NongRee

มีเพื่อนฝากถามพี่หมอว่า..พบคุณเด็กขายเพชร เออ..คุณเด็กขายของบ้างหรือเปล่าค่ะ หายไป 3-4 วันแล้ว คิดถึงฮะค่ะ แถมแวะไปหาที่กระทู้เฮียแบทแมนก็เหมือน

อำลาวงการ d582d79f.gif f60952e1.gif มายยยยน้าาาาา คนความรู้เยอะและบอกข่าวสารดี พี่น้องรีกับเพื่อนๆ คงเสียใจมาก

เหมือน พี่หมอเล็ก กับ คุณเด็กขายของ คุณงูดิน เป็นเกาเหลาทรงเครื่องของร้านกาแฟโดยแท้ em309.gif (ใกล้เวลามื้อเย็นละ เลยเปรียบเทียบเป็นของกิน em309.gif )

กร๊าก ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นแฟนคลับกันแบบใหน สำนวนการเขียน อีกทั้งเพศที่สับสนก็พอจะเดาได้แล้วมั้งว่าไม่ได้ไปใหนเลย น่าจะยังเขียนอยู่ทุกวัน

ปล. ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยน๊า แต่คนจำนวนมาก ดูปุ๊บเขาก็รู้ปั๊บแล้ว เขาคิดแบบนี้ทั้งนั้น cool.gif

สวัสดีค่ะ คุณน้องรี เข้ามาทักทายค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสารดี ๆ Pa_nong ก็แบ่งขายไปตอน 19,900.- เหมือนกัน

ตอนนี้เอาใหม่ ต้องใจแข็งเก็บไว้ยาวดีกว่าค่ะ

สวัสดีค่ะ Khun pa_nong ตอนนี้พี่น้องรี มือว่าง 2 ข้าง คงต้องใจแข็งรอ..ซื้อใหม่เหมือกันค่ะ

พบกันตี 3 ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่านร่ำรวย ซื้อได้ต้นทุนต่ำ ขายได้กำไรงาม เล่นทองให้สนุก :lol:

กร๊าก ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นแฟนคลับกันแบบใหน สำนวนการเขียน อีกทั้งเพศที่สับสนก็พอจะเดาได้แล้วมั้งว่าไม่ได้ไปใหนเลย น่าจะยังเขียนอยู่ทุกวัน

ปล. ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยน๊า แต่คนจำนวนมาก ดูปุ๊บเขาก็รู้ปั๊บแล้ว เขาคิดแบบนี้ทั้งนั้น cool.gif

ง่า อาคุงหมอคงไม่ได้หมายถึงเดี๊ยนนะเคอะ เพราะเพศของเดี๊ยนนั้น ชัดเจนแจ่มแจ๋วมากคร่าาาาาา ไม่เชื่อก็ลองดูได้ทั้งข้างหน้าข้างหลัง

:ph34r:

post-835-054644500 1298538991.jpg

งง :wacko: ตกลงมีคุณเด็กขายของหลายคนอีกแล้วหรือ?

ง่า อาคุงหมอคงไม่ได้หมายถึงเดี๊ยนนะเคอะ เพราะเพศของเดี๊ยนนั้น ชัดเจนแจ่มแจ๋วมากคร่าาาาาา ไม่เชื่อก็ลองดูได้ทั้งข้างหน้าข้างหลัง

post-835-054644500 1298538991.jpg

กร๊าก เจ๊งูก็รู้ว่าผมพูดถึงใคร 555cool.gif

หนูก็ัยังงงงงอยู่ดีว่านี่มันแรดตัวผู้ หรือ ตัวเมียกันแน่อ่ะค่ะ... :ph34r: :ph34r:

งง :wacko: ตกลงมีคุณเด็กขายของหลายคนอีกแล้วหรือ?

สวัสดีครับ คุณ Potgarn เห็นเขียนแบบนี้ แล้วเสียหาย

เด็กขายของ มีเพียงคนเดียวครับ และ เด็กขายของ ก็จะหายสาบสูญไปแล้ว

ขอSign In เข้ามาเพื่อให้ คุณ Potgarn ทราบ และ ชี้แจงว่า มีเพียงคนเดียว

และ จะไม่เขียน เรื่องบ่น เรื่องไร้สาระ อีกต่อไปแล้วครับ

ขอโทษๆ ผมไม่ได้ว่าอะไรนะครับ ผมชื่นชมที่คุณเด็กขายของเคยหาข้อมูลมาโพสมาเขียนด้วย กลับมาดีกว่าครับ :lol:

พี่หมอเล็ก ขาาา อันนี้เรียกว่าค่าต่างที่ร้านให้ค่ะ แต่ที่อยากได้คือ ราคาที่เหมาะสมไม่ต่างจากราคาเรียวไทม์ มากเกินไป

เพราะเมื่อวานเห็นเรียวไทม์ 20480 บ. โทร.ถามร้านให้แค่ 20250 - 20350 (หายไป 130 บ.) จริงๆ ควรน่าจะเป็น 20300 - 20400 พอทำใจน้อยๆ รับได้ค่ะ :lol:

เหมียนกั๋น เลย ผมขาย แท่ง ได้ แค่ 20200 แทนที่จะเเป็น 20300 - 20350 ยังงี้ทีหลังจะทำจะใด่ดี

แต่วันนี้ทามไมราคาใกล้ราคาเรียลไทม์จัง ปล่อยหมูไปหมดคอกแล้ว ตั้งแต่22-02-2011 !_09

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

เหมียนกั๋น เลย ผมขาย แท่ง ได้ แค่ 20200 แทนที่จะเเป็น 20300 - 20350 ยังงี้ทีหลังจะทำจะใด่ดี

แต่วันนี้ทามไมราคาใกล้ราคาเรียลไทม์จัง ปล่อยหมูไปหมดคอกแล้ว ตั้งแต่22-02-2011 098eb4a5.gif

อยู่โคราชในเมืองเลยหรือเปล่าครับ ถ้าเข้ามาซื้อในเมืองได้ง่ายๆเดี๋ยวผมแนะนำร้านที่ผมซื้อขายให้

ขอโทษ Admin ที่ต้อง Sign In อีกครั้ง เพราะมีคนปากอยู่ไม่สุข ยังมากล่าวหากันอีก

เด็กขายของ ได้สาบสูญหายไปจาก เวป ไทยโกลด์ แบบถาวรแน่นอนครับ ละไม่คิดจะ Sign In เข้ามา

อีก แต่เพราะคำเขียนของ MOR LEK นี่แหละที่ทำให้ไม่พอใจเป็นอย่างมาก เปรียบเสมือน ตบหัวแล้ว

ลูบหลัง เป็นเสมือนนิสัยของ อันธพาล ที่กล่าวหาคนอื่นๆ ไปเรื่อย เพื่อสร้างกระแสความเกลียดในตัว

ของเด็กขายของ ทำไมเหรอครับ ผมอยู่ ผมเขียน ทำให้คนเดือดร้อนมากเลยเหรอครับ พวกคุณๆ ไม่

พอใจ เด็กขายของก็ตัดสินใจเลิกเขียนไปแล้ว ไม่พอใจอีกเหรอครับ ยังมาเขียนว่า เด็กขายของมีเข้ามา

ใช้ชื่ออื่น สับสนเรื่องเพศ และเขียนบทความอีก คุณเป็นคนเช่นไร ต้องมาเปิด โปรไฟน์คนอื่น เพื่อดูก่อนว่า เป็น เพศหญิง หรือ ชาย เหรอ และ ส่วนมากเรื่องที่เด็กขายของ เขียน ก็เป็นเรื่องจริง ในสังคมทั่วๆ ไปที่เจอกันมา และตอนนี้ มีอีกไหมครับ ข้อเขียนแบบนั้น ไม่มีอีกเลยที่จะคิดเขียน

และไอ้เรื่องสำนวนการเขียน ถ้าเขียนแบบคนมีความรู้ มีประสบการณ์ มีความจริงใจ ไม่พูดอย่างทำอีกอย่าง

ให้คนหลงเชื่อ มันก็เป็นเหมือน เด็กขายของ เขียนทั้งนั้น แหละครับ

เดี๋ยวนี้ เวลา เด็กขายของ เข้ามาดูเฉยๆ ก็จะเห็นคนเขียนสำนวน แบบ เด็กขายของ เพิ่มขึ้น

ส่วนใหญ่เป็นคนที่ลงทะเบียนมาใหม่ๆ ซึ่งเรื่องนี้ น่าคิดเป็นอย่างมาก เพราะเป็นการเข้ามาต่อว่าคนใน

กระทู้นี้หลายๆ ท่าน และ การกล่าวหา copy เนื้อหา Thaigold Goldhip เขียนไปเถอะ แต่มาต่อท้ายด้วย

เด็กขายของ พวกท่านๆ สร้างกระแส ใส่ความหรือเปล่าครับ

1. เด็กขายของ สร้างกระแสให้ตัวเอง ขอบอกเลยว่า ไม่เคยคิดจะทำ และก็ได้เขียนไปแล้วตอนอำลาการ

เขียน ว่า เป็นการดูถูกตัวเองเป็นอย่างมาก ในการกระทำแบบนี้ ปากอย่างใจอย่าง เขียนไม่ตรงกับคำพูด

เด็กขายของ สาบานได้ว่า สิ่งเลวทราม ไม่เคยกระทำ

2. มีพวกอันธพาล พยายามสร้างตัวแทนคำเขียน ให้เหมือนเด็กขายของ เพื่อสร้างศัตรูให้กับเด็กขายของ

เพื่อไม่ให้เด็กขายของ ได้เข้ามาที่ บ้านไทยโกลด์นี่อีก เป็นแผนการที่แยบยลมากๆ เลยนะครับ ขอบอก

สร้างตัวตนไปเถอะครับ ผลลัพท์ ไม่ได้เกิดที่เด็กขายของ สุดท้ายสิ่งที่ได้กระทำลงไปในความเลวร้ายก็จะ

ตกอยู่กับพวกของท่านเอง เพราะเด็กขายของ ก็บอกแล้วว่า เลิกเขียน ก็คือ เลิกเขียน ครับ

ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยน๊า แต่คนจำนวนมาก ดูปุ๊ปเขาก็รู้ปั๊ปแล้ว เขาคิดแบบนี้ทั้งนั้น

เขียนอย่างนี้ ไม่ต้องมา ปล. หรอกครับ กล่าวว่า เข้าใจผิดแล้วขอโทษ และก็ใส่ร้าย หาเรื่อง เพิ่มเติม

มันหมายความว่าอย่างไร ตอนเด็กขายของ เลิกเขียน ก็บอกแล้วว่า ขอให้เก็บสิ่งดีๆ ไว้ต่อกัน จำไม่ได้

เหรอครับ MOR LEK แต่คุณก็ยังมาเขียนแบบนี้

ปล. อย่าคิดนะครับว่า เวลาเขียนอะไรต่อว่าคนอื่น โดยคิดว่า คนอื่นเป็นเหมือนตนเสมอ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอโทษๆ ผมไม่ได้ว่าอะไรนะครับ ผมชื่นชมที่คุณเด็กขายของเคยหาข้อมูลมาโพสมาเขียนด้วย กลับมาดีกว่าครับ :lol:

เด็กขายของ ก็ไม่ได้คิดต่อว่า คุณ Potgarn ครับ เพียงแค่อยากบอกว่า เด็กขายของมีเพียงคนเดียว

เพราะว่า คุณ potgarn อาจได้รับข้อมูลเพียงด้านเดียว จากความคิดของ MOR LEK แล้วไม่เข้าใจครับ

เด็กขายของ ก็เลยต้อง Sign in

ปกติ ทั่วไปทุกๆ วัน ผมก็เข้ามาในเวปไทยโกลด์ เพื่อมาดูข้อมูลต่างๆ ทิศทาง กราฟ ทองคำ หุ้น ก็เท่านั้น ไม่ได้มีการ

Sign In ดูเสร็จ ก็ออกไป แค่นั้นครับ หวังว่า คงเข้าใจ ข้อมูลที่เต็มๆ นะครับ

นับถือ potgarn ครับ จาก เด็กขายของ

post-1741-027218600 1298543694.gifหายงอนแล้วก้อกลับมานะค่ะ ถูกแก้ไข โดย นับตัง1