ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

พี่ๆ คะ... น้องเล็กกลับมาจากไปขึ้นดอยแล้วคะ (ขึ้นดอยไป 3 - 4 วัน สำรวจสถานที่ . บอกได้กำเดียวว่างามแต้กะ)

พี่หมอหนูหลอกล่อจนพี่ๆ ดอยกานเป็นแถว (แต่พี่นับตังหนูซิคะ. โดดรถจนแข็งขาหักเข้าโรงบาลไปหรือเปล่าก้อมะรุ...)

หนูว่้่าช่วงนี้เราจอดพักรถหน่อยแล้วกัน. พี่น้องรีขา...ถ้าพี่ไม่อยากดอยรบกวนขอทางลงรถเลยนะคะ (หนูล้อเล่น อิอิ)

ส่วนพี่หมอหนูเค้าเปลี่ยนเป็นตั๋วนอนแล้ว . พี่ๆ ไม่ต้องห่วงนะคะ (แปลว่าจามีผม และชั้น ซึ่งก็คือพี่หมอไปตลอดทาง 55555) :P

ถูกแก้ไข โดย tiny

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่ๆ คะ... น้องเล็กกลับมาจากไปขึ้นดอยแล้วคะ (ขึ้นดอยไป 3 - 4 วัน สำรวจสถานที่ . บอกได้กำเดียวว่างามแต้กะ)

พี่หมอหนูหลอกล่อจนพี่ๆ ดอยกานเป็นแถว (แต่พี่นับตังหนูซิคะ. โดดรถจนแข็งขาหักเข้าโรงบาลไปหรือเปล่าก้อมะรุ...)

หนูว่้่าช่วงนี้เราจอดพักรถหน่อยแล้วกัน. พี่น้องรีขา...ถ้าพี่ไม่อยากดอยรบกวนขอทางลงรถเลยนะคะ (หนูล้อเล่น อิอิ)

ส่วนพี่หมอหนูเค้าเปลี่ยนเป็นตั๋วนอนแล้ว . พี่ๆ ไม่ต้องห่วงนะคะ (แปลว่าจามีผม และชั้น ซึ่งก็คือพี่หมอไปตลอดทาง 55555) :P

:wub:อยู่บนดอย มันหนาวววววค่ะ :wub:

สวัสดีค่ะ Nong tiny Nong put42 คุณหมอเล็ก และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

พรุ่งนี้งานเข้าแต่เช้า ต้องทำงาน 2 กะ คงเข้ามาเสริฟ์ข่าวมะได้ฝาก Khun Keng09 คุณหมอเล็ก พี่ๆ ช่วยดูแลร้านด้วยนะค่ะ Please and Thank you so much.

หากราคา 19850 มารอบนี้ขอคิดนิดดดหนึ่ง น้องทองอาจกลับลำแล้วก็ได้ ลงนับได้ 4 ครั้ง แถมมี Low ใหม่ 1321 !_cd !_cd

บนดอยไม่หนาวเลย แค่อาการเริ่มน้อยเพราะเพื่อนๆ ยืนกันหนาแน่นเชียว !uu !53 !53 ติดดอยนี้ มีแต่คนหน้าตาดี และมีฐานะดี !uu !uu

ไปนอนก่อนนะค่ะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ ฝันว่าตื่นขึ้นมาเห็น 20,500 บ. คงเดือนกุมภาพันธ์ปลายๆ เดือน !57

เด็นดอยขอรายงานตัวด้วยคน ค่ะ (ติดสูงจนหนาวสั่นในช่วงฤดูร้อน)

น้องพี่tinyค่ะผลจากการที่พี่นับตังโดดดอยก็เป็นฉะนี้ละก๊าาาpost-1741-078829300 1295996962.gifไม่ต้องห่วงฉานนน หุ หุ 55555ห้าาาาาาบ้าไปแล้วนับตัง ก๊าก๊ะ

น้ำเอยน้ำใจ

ถึงจะเป็นเด็กตัวเล็ก ห่างไกลความเจริญ

แต่คุณค่าในจิตใจ กลับเจริญยิ่งกว่า

ขอยกย่องคนดี

ขอบคุณค่ะพี่น้องรี ติดดอยเหมือนกันค่ะ เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้ลงดอยกันคะเนี่ย :wacko:

เอามาให้ดูกัน..เห็นแล้วก็ซึ้ง

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

เด็กสองคนนั่น ถ้าพลัดตกน้ำไป ก็จะเป็น another story เลยนะฮ้าาาาาา

น้ำเอยน้ำใจ

ถึงจะเป็นเด็กตัวเล็ก ห่างไกลความเจริญ

แต่คุณค่าในจิตใจ กลับเจริญยิ่งกว่า

ขอยกย่องคนดี

พี่ๆ คะ.... อย่าหลงกลพี่หมอนะคะ . พี่หมอแสดงรูปภาพฉุดพวกเราขึ้นดอย... แบบว่าเจ้าตูบ

หน้าซื่อ 55555 (เมื่อคืนพี่หมอเค้าชะลอขบวน อิอิ)

ล้อเล่นนะคะพี่หมอ (น้องเล็กไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยคิดถึงงงง....) เด็กเค้ามีน้ำใจจิง จิงงงงง

ถูกแก้ไข โดย tiny

พี่ๆ คะ.... อย่าหลงกลพี่หมอนะคะ . พี่หมอแสดงรูปภาพฉุดพวกเราขึ้นดอย... แบบว่าเจ้าตูม หน้าซื่อ 55555

ล้อเล่นนะคะพี่หมอ (น้องเล็กไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยคิดถึง อิอิ) เด็กเค้ามีน้ำใจจิง จิงงงงง

กร๊าก ไหงเปรียบเทียบว่าตัวเองเป็นหมาซะงั้น 555

ทองลงแค่ร้อยสองร้อยไม่ต้องตื่่นเต้น ดอย 3000บาทก็เคยมาแล้ว แป๊บเดียวมันก็ได้คืน เชื่อเหอะ

(คนอื่นอาจด่าผมว่าโง่ฉิบหาย ทำไมไม่ขายแล้วรอซื้อของถูก ได้กำไรตั้งเยอะ ผมก็ตอบว่าจะรู้เหรอว่ามันจะลงขนาดนั้น ไม่เสี่ยงดีกว่า กำไรน้อย กำไรช้าแต่มั่นคง ไม่ขาดทุนโว๊ย)

post-449-006990700 1295924714.jpg

สวัสดีค่ะ พี่น้องรี คุณหมอเล็กคุณแบล็กคุณงูดิน พี่แพท พี่อารายา น้องนับตัง น้องรูสสส น้องมัยKhun itumsคุณเล็กสตู คุณMai คุณซีซีค่ะคุณแม่น้ำ คุณNews คุณbb คุณChiranan คุณCinny คุณNida คุณพิทพา คุณมดแดง คุณRaty คุณPhaisran คุณChez คุณOhani คุณMonday คุณKumpa19 คุณAorja คุณTiny คุณMulan คุณMissK คุณPsycho คุณน้ำใส คุณaatien คุณฃ้อเล็ก คุณกิมตุ้ง คุณbanggrow คุณPut42 คุณMoshi

คุณeang2526 คุณPenguin คุณลิ้ม คุณJijee คุณtoktak คุณorange

คุณtermsak_28คุณเด็กขายของ คุณBullish คุณMsmit Khun rich คุณปุยเมฆ คุณ oyoคุณ Tok-rod คุณPotgarnคุณป้าอิน คุณSakoora คุณItsara คุณadang คุณInsensitive และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่านค่ะกับสัพเพเหระแลกเปลี่ยนกัน ขอบคุณทุกท่านที่มาแชร์กันค่ะ :lol: :lol:

เอาของคุณt-lekมาฝากค่ะ(ขอบคุณค่ะคุณt-lek webNamchiang)

โม้ทองรายวัน by t-lek

--------------------------------------------------------------------------------

หายนะมาเยือนชาวดอยอีกครั้ง ขึ้นไปทำไฮที่1354 แล้วลงไปทำlowที่1329 ปิดที่1334 เดิมทีคิดว่าขาใหญ่จะปั่นราคาทองมาถึง136xแล้วค่อยทุบ แต่มะวานสถานการณ์ของโลกเรื่องที่จีนเตรียมขึ้นดอกเบี้ยอีกครั้ง ส่งผลให้หุ้นตกร่วงระนาวหลายประเทศ ค่าเงินโดยเฉพาะเงินบาทร่วงค่อนข้างแรง(30.97 ช่วยพยุงราคาทองไว้ได้เยอะ) ทำให้ขาใหญ่spdrตัดสินใจขายทิ้งอีก10ตัน วันนี้มองได้อย่างเดียวน่าจะลงต่อแน่ แนวรับใหญ่ต่อไปอยู่ที่1320 ระวังไว้หน่อยใกล้จะหลุดtrendใหญ่แล้วคับ :lol: :lol:

เอาโพยจีนมาฝากค่ะ

1323-1340

รับ 1318 1308

ต้าน 1345 1359 :lol: :lol:

กองทุนspdr ฃื้อวันที่21 20ตัน ขายวันที่24 11ตัน

20 Jan 2011 40,234,830.360 1,251.43325 $54,123,657,969.31

21 Jan 2011 40,888,661.110 1,271.76950 $54,921,017,675.16

24 Jan 2011 40,537,360.660 1,260.84292 $54,426,971,453.54 :lol: :lol:

เหมือนตุ๊กตาอ่ะ ใค :wub: รชอบฝรั่ง ยกมือขึ้น

กร๊าก ไหงเปรียบเทียบว่าตัวเองเป็นหมาซะงั้น 555

ทองลงแค่ร้อยสองร้อยไม่ต้องตื่่นเต้น ดอย 3000บาทก็เคยมาแล้ว แป๊บเดียวมันก็ได้คืน เชื่อเหอะ

(คนอื่นอาจด่าผมว่าโง่ฉิบหาย ทำไมไม่ขายแล้วรอซื้อของถูก ได้กำไรตั้งเยอะ ผมก็ตอบว่าจะรู้เหรอว่ามันจะลงขนาดนั้น ไม่เสี่ยงดีกว่า กำไรน้อย กำไรช้าแต่มั่นคง ไม่ขาดทุนโว๊ย)

พี่หมองั้นหนูขอเป็นเจ้าตูบโง่ๆ อยู่ข้างๆ พี่แล้วกันนะคะ (ส่วนพี่จาเป็นอาราย พี่เลือกเองนะก้ะ อิอิ)

เอามาให้ดูกัน..เห็นแล้วก็ซึ้ง

น่าน... หนูว่าแล้วเชียวว่าพี่ต้องเลือกเป็นคนถ่ายรูป 55555

เหมือนตุ๊กตาอ่ะ ใค :wub: รชอบฝรั่ง ยกมือขึ้น

ยกสองมือเลยครับ อยากกินฝรั่งlaugh.gif (มอเตอร์โชว์ที่ใหนน๊อ)