ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงทุนก่อนบ่าย 2 โมง นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ 21 มกราคม 2012 - 15:34 กราฟระยะกลาง มี 2 รูป เดาตามกราฟ ผิดด่ากราฟ :aa

(พี่น้องรี เห็นตัวเลขกรอบการเล่น 1650.50 กับ 1699.08 ในกราฟรูปแรก ส่วนกราฟรูปที่ 2 เห็นคำว่า Doji มีลูกศรลง แนวรับดีดกลับ ) :uu

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%e0%b8%88%e0%b8%9a-%e0%b8%9b4-%e0%b8%ab%e0%b8%b1%e0%b8%94%e0%b9%80%e0%b8%a5%e0%b9%88%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87/page__st__9675

ปล.เฮียกัมพล (แฮรี่สุดหล่อ) คงแจกอั๋งเปาอยู่ ส่วนน้าเคน (KFC) คงรับอั๋งเปาเช่นกัน

หลังจากพี่น้องรี รับอั๋งเปาเมื่อวาน วันนี้ต้องเข้างานเร็ว ขออภัยสรุปได้เท่านี้ค่ะ น้องๆ เงินทองไหลมา พากันร่ำรวย เฮง เฮง ทุกท่านค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้พี่น้องรี และ พี่ๆทุกคนนะครับ

:031 กงสี่ฟาไฉ ขอให้ร่ำรวย

:uu ว่านซื่อหยูอี้ สมความปรารถนา

:gd ไฉเหยียนกว่างจิ้น เงินทองไหลมา

:54 เหนียนเหนียนโหย่วหยวี๋ เหลือกินเหลือใช้

ซื่อซื่อซุ่นลี่ ทุกเรื่องราบรื่น

เห่ายวิ่นเหนียนเหนียน โชคดีตลอดไป

ซื่อจี้ผิงอัน ปลอดภัยตลอดปี :57

ขอบคุณมากค่ะคุณพี่น้องรี :uu 1680 จะผ่านได้มั้ยน้อ เอาใจช่วยคุณพี่น้องรี และเพื่อน ๆ คอกาแฟ ทุกท่านที่ยังไม่ได้ปล่อยนะค่ะ :gd

ขอบคุณและสวัสดีครับคุณพี่น้องรีขอให้เฮงๆรวยๆกันถ้วนหน้าครับ

นสพ.เพื่อการลงทุนรอบดึก กูรู (นกฮูก) คืนนี้

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 07:49 PM ยังไม่น่าหล่นนา ผมยังไม่ได้ดูเลย ผมว่าขยับต่อ 168x ก่อน

มั่วๆไป ก็ แนวรับ 1662 1654 1629 แนวต้าน 1680 1686 1695 :047

http://www.thaigold....page__st__18105

นสพ.เฮียแบทแมน (นายห้างทองคำมาเอง) โพสต์ วันนี้, 10:18 PM อิหร่านตอบโต้อิหร่าน

นักการเมืองอิหร่านเสนอหยุดจำหน่ายน้ำมันให้อียูในทันที :57 http://www.thaigold....page__st__31395

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ขอบตุณค่ะ คุณน้องรี

ซิงเจียยู่อี่ ซิงนี้ฮวกใช้

ร่ารวย เฮงๆ สมหวังดั่งใจนึกนะคะ

ขอบคุณมากค่ะคุณพี่น้องรี :uu 1680 จะผ่านได้มั้ยน้อ เอาใจช่วยคุณพี่น้องรี และเพื่อน ๆ คอกาแฟ ทุกท่านที่ยังไม่ได้ปล่อยนะค่ะ :gd

สวัสดีค่ะ Khun Ohshikung , Khun Fung คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

ขอสารภาพค่ะ เมื่อเช้าพี่สาวปลุก 9 โมงกว่า ให้ดูกราฟ พอดูแล้วอ่านน้าเคน อ่านเฮียกัมพล พิจารณาอีกครั้ง

ฮะ กองทุนแอบขาย 5 ตันกว่า เงินบาทแข็งค่าเร็ว กำไรที่ควรได้หายไปเกือบ 200 บ. :033

สมองน้อยๆ คำนวณอย่างรวดเร็ว แต่ยังช้ากว่าขา หายง่วงวิ่งขึ้น TAXI ไปเยาวราช ขายน้องทองแล้วค่ะ

แนวโน้ม 50 - 50 เพราะน้องทองเข้ามุมในสามเหลี่ยมอีกแล้ว คืนนี้ขึ้น ลง แรง เดาไม่ถูกว่าแทงข้างไหน

สรุป พี่น้องรี ขายไปแล้ว ร้านคุณจินฯ ราคา 1676.50 Us = 24,850 - 24,950 บ. (ได้บวกคนขาย 10 บ.) ค่าเงินบาทอัตราแลกเปลี่ยน 31.45 บ. :_10

กำไรแน่ แต่น้อย หวังลึกๆ ได้เล่นสั้นอีกสักรอบคงดี อาทิตย์หน้าต้องเอาเงินไปจ่ายค่าบ้าน

ค่าเงินบาทที่คิดว่านิ่ง พี่น้องรี เดาว่า คงราว 31.10 - 31.00 บ. :17

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงทุนก่อนบ่าย 2 โมง

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 09:03 AM ราคาทองคำ ฉลองตรุษจีน ดีดขึ้นชนแนวต้าน ครั้งแรกปกติไม่ผ่านแล้วย่อ ดีสุดก็ดีดเลยขึ้นไปให้ใครๆ ที่หลงซื้อตามได้ดอยกันสักพัก ก่อนจะดีดกลับขึ้นไปรับอีกที โซนแนวต้าน น่าจะแบ่งเป็น 2 โซน คือระหว่าง 1680-1686 กับโซน 1695-1700 ก่อนย่อ

ส่วนตัว คงเตรียมถอยออกมา ปล่อยขาใหญ่ทะลวงด่านก่อน ค่อยว่ากันใหม่ :047 (พี่น้องรี แปลว่า ขายเอากำไรก่อน คอยดูจังหวะเข้าใหม่ :uu )

สรุป แนวรับ 1666* 1655 1629 แนวต้าน 1680 1695* 1742

นสพ.น้าเคน (KFC) โพสต์ วันนี้, 09:12 AM ตามกราฟ ขึ้น 59 % ลง 41 % วันนี้ดู 1680 Us ทะลุผ่านได้ค่อย L ตามปล่อย 1800 Us ถ้าหลุด 1675 ให้ S แล้วรอเข้าใหม่ 1658 Us ที่ว่ามา...ผมเดา :_ee http://www.thaigold..../page__st__4950

นสพ.เฮียแบทแมน (นายห้างทองคำมาเอง) ข่าวในประเทศ และข่าวเศรษฐกิจที่น่าสนใจ จากคุณเด็กขายของ โพสต์ วันนี้, 12:14 PM

24 มกราคม 2012 ตลาดหุ้นโตเกียว:นิกเกอิปิดเช้าบวก 0.4% หวังเจรจาหนี้กรีซได้ข้อสรุป :10 http://www.thaigold....page__st__31470

สวัสดีค่ะ เพื่อน Aiya เป็นการจดจำจากรูปภาพที่ดีมากเลยค่ะ เป็นเรื่องเป็นราว ทำให้จำได้ง่ายขึ้น สอบผ่านใบขับขี่ได้แน่ๆ เลย :87

เพราะคงไม่ลืม คำว่า ป้องกันไว้ก่อน คาดเข็มขัดก่อนขับขี่ หรือพกถุงยางอนามัยก่อนมีเพศสัมพันธ์ :_00 เกี่ยวกันตรงไหนเนีย :87 :P

ปล.ขอติดคะแนนเรื่องนี้ก่อนนะค่ะ ใช้งบวันนี้หมดตั้งแต่เช้าแล้วค่าา

ขอบคุณค่ะคุณพี่น้องรี และคุณAiya เดี๋ยวรอเก็บพร้อมกันดีมั้ยค่ะ ขอให้คืนนี้รถมารับทีเถอะ :01 :uu :gd :57

ขอบคุณค่ะคุณพี่น้องรี และคุณAiya เดี๋ยวรอเก็บพร้อมกันดีมั้ยค่ะ ขอให้คืนนี้รถมารับทีเถอะ :01 :uu :gd :57

พี่น้องรี ว่า เราอาจตกขบวนก็ได้นะค่ะ ถ้าค่าเงินบาทอ่อนค่า และน้องทองยังวิ่งเยาะๆๆ ขึ้นต่อทรมานใจคนลุ้นขึ้นแบบนี้ เดา..ทางยากจริงๆ ค่ะรอบนี้