ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

พรุ่งนี้วันดีค่ะ คุณกระต่ายทอง มีคู่รัก จูงมือกันวิวาห์ เนื่องจากตัวเลขนำโชคดี วันที่ 5 เดือน 5 ปี 2555

ส่วนตัวนับเป็นเรื่องดี ที่คืนนี้น้องทอง ก็ดีดกลับมายืนที่เดิม 1643-1645 ได้อีกครั้ง ขอให้วันจันทร์ขึ้นต่อ วันอังคารยืนเหนือ 1650 Us สาธุ (คิดถึงแต่ทองอีกละ ฮุ ฮุ) :32

ดีจ้าน้องรี เพื่อนๆ วันนี้วันดีขอหัยสมใจนึกทุกอย่างนะคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีจ้าน้องรี เพื่อนๆ วันนี้วันดีขอหัยสมใจนึกทุกอย่างนะคะ

สวัสดีค่ะ Khun fung , คุณกระต่ายทอง , Khun meng166 และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

พี่น้องรี เลือกข้างขึ้นต่อ เพราะคืนนี้เข้ามุมในสามเหลี่ยมอีกรอบละ ณ เวลานี้ ตี 3.30 น. กลับมาวนที่ 1638-1639 Us

เชียร์ขึ้นหมดใจ เดา..มั่วเหมือนเดิม ปิดปลายสัปดาห์นี้ทะลุ 1700 Us (ถ้าเดาผิด ก็...ปิดกระทู้หนี...ย้ายบ้านไปอยู่เชียงใหม่แทน...ฮุ ฮุ :uu .)

การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาด้วยตัวท่านเองทุกครั้ง กำไร ขาดทุน รับเองคนเดียวเต็มๆ :aa

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สวัสดีครับคุณพี่น้องรี และสมาชิกคอกาแฟทุกท่าน

วันนี้รอลุ้นกันต่อไปว่าน้องทองจะเลือกไปทางใหน :Hi

สวัสดีครับคุณพี่น้องรีสงสัยช่วงนี้ลุ้นไม่ค่อยขึ้นเลย :061

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun Aiya , Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณกระต่ายทอง, คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงทุนก่อนบ่าย 2 โมงก่า

นสพ.น้าเคน (KFC) โพสต์ วันนี้, 09:16 AM ตามกราฟ ขึ้น 6% ลง 94% วันนี้แนวรับ 1590 - 1580 ถ้าเอาอยู่ ให้ปิด S

แล้วซื้อสวนลุ้นขึ้น 1610-1630 Us ค่อยขายทำกำไรครับ เล่นขารีบาว์ทยังพอได้ครับรอบนี้ ที่ว่ามา..ผมเดา :_ee http://www.thaigold..../page__st__5925

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 09:16 AM นิ่งซะร่วมเดือนสุดท้าย แทนที่จะดีดขึ้นได้ กลับทะลุแนวรับสำคัญที่ 1625 เหรียญลงมาซะงั้น งานนี้หนาวครับ

ส่วนตัว หลุด 1610 เหรียญเมื่อคืน ก็กลับลำเปิด S แทน ลดความเสี่ยงทองแท่งที่ถือ

สรุป แนวรับ 1593 1585* 1545 แนวต้าน 1600 1610* 1625

:047 http://www.thaigold....page__st__20340

สวัสดีค่ะ Khun fung วันก่อนน้องทองเข้ามุม หลงนึกว่าจะขึ้น กลับแทงสวนทีเดียวทะลุหัวใจ (น้อย น้อย ของพี่น้องรี )

วันนี้ราคาแล้วอยากขายบ้านที่เชียงใหม่เอาเงินมาซื้อทองที่ขายไปตอน 24,900 บ.คืนจังเลย :57

หากมีเงิน จักช้อนน้อง ทองแท่งหมด...

บันทึกจด ราคาซื้อ ไว้ใต้หมอน...

รอนับวัน ผ่านเดือนไป ยืนเป็นนอน....

บทเรียนสอน ทองคือเงิน ที่งอกเงย.... (แต่งกลอนสด ปลุกกำลังใจให้ตัวเอง :32 )

รายงานข่าวสด เกาะติดร้านทองนาย ฮ. ขณะนี้ประชาชนผู้มีฐานะดีจำนวนมาก รอคิวยาวมากกว่า 700

พี่สาวพี่น้องรี คิวที่ 700 ก่าออกไปบ่าย 2 โมง แจ้งตามกลับบ้านด่วน ! เพราะขาดคนช่วย

น้องๆ ท่านใด พบเห็นผู้หญิงขาว สวย กรุณาตามให้ด้วยจักขอบพระคุณมากค่ะ :01

จบข่าว พี่น้องรี รายงาน เวลานี้ 15.25 น.

รายงานข่าวสด เกาะติดร้านทองนาย ฮ. ขณะนี้ประชาชนผู้มีฐานะดีจำนวนมาก รอคิวยาวมากกว่า 700

พี่สาวพี่น้องรี คิวที่ 700 ก่าออกไปบ่าย 2 โมง แจ้งตามกลับบ้านด่วน ! เพราะขาดคนช่วย

น้องๆ ท่านใด พบเห็นผู้หญิงขาว สวย กรุณาตามให้ด้วยจักขอบพระคุณมากค่ะ :01

จบข่าว พี่น้องรี รายงาน เวลานี้ 15.25 น.

เห็นหลังไวๆบอกหัยแร้วนา ว่าน้องรีเรียกหัยกลับบ้านด่วนคริคริ บายดีนะน้องรี ทองลงมามากยังไม่ได้ซื้อเลย มานอารายกันหนักหนา ทองลงก้อม่ายกล้าซื้อ ทองขึ้นก้อม่ายกล้าขาย เซ้งเป็ดหุหุ

สวัสดีและขอบคุณครับคุณพี่น้องรีส่วนตัวก็เก็บเป็นเหรียญแล้วครับเพราะงบใกล้หมดแล้วครับ :034 :21 :061

นสพ.เพื่อการลงทุนฉบับด่วน ! เมื่อเห็นต้องรีบโพสต์

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ วันนี้, 11:37 PM เมื่อวานราคาตรง 1602 ไม่สามารถเบรคการลงได้

วันนี้ก็ต้องหาจุดเล่นใหม่ครับ สัญญานขึ้น เริ่มเมื่อเห็น 1572.85 ดีดกลับขึ้นมาและสามารถยืนที่ราคา 1612.29(ตรงนี้ต้องเข้าซื้อ) :aa

หลังจากนั้นจะ Comfirm การกลับตัวโดยการ Swings ขึ้น - ลง ระหว่างราคา 1612.29 – 1631.01 (ตรงนี้ต้องกล้าเล่นซื้อต่ำขายสูง หรือ ขายสูงซื้อกลับที่ราคาต่ำ)

และเมื่อสามารถกลับขึ้นไปยืนเหนือราคา 1631.01 ราคาก็จะขึ้นไปได้ที่ราคา 1641.31 (ขายเอากำไร 1/2 ของพอร์ตที่เข้าซื้อ)

หลังจากนั้นคาดว่าสูงสุดที่ราคา 1651.72 (ตรงนี้ต้องขายทั้งหมด นั่งดูตลาดเล่นก่อนเพราะเป็นการจบรอบการเล่นของขานี้ครับ)

เงื่อนไขการเล่น ทั้งหมดที่เขียนใช้หลักการเล่นแบบ Swing Trend

ซึ่งราคาทั้งหมดจะไม่เกิดขึ้น ถ้าราคาลงไปต่ำกว่า 1572.85 :aa http://www.thaigold....page__st__11370

ขอขอบคุณพี่ซีซ่าร์ มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ เรียบเรียงทุกขั้นตอน อธิบายละเอียดเพื่อน้องๆ ตาดำ ดำ :32

อรุณสวัสคะคุณน้องรี...

เจ๊แว่นหนาววววววมาก ขอมาหาไออุ่นห้องนี้หน่อยนะคะ

มีใครเสียสละผ้าห่มให้ไหม...อกพี่หมอเล็กยังว่างอยู่หรือเปล่า แง แง :_cd

สวัสดีครับคุณพี่น้องร(ว่าแต่คุณพี่นักข่าวหายไปไหนเอย :38 )

ถูกแก้ไข โดย fung