ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ให้แต้มพี่ศรีไป 1 แต้มค่ะเพราะเป็นเครื่องดื่มที่ชอบสั่ง แต่ไม่เคยรู้เลยว่าต้องทำหัวขึ้นๆลงๆ (เมาหัวแน่ๆ)wacko.gifwacko.gif แอบฮา คุณหมอก๊าากกกกใหญ่ ๆๆ คิดได้ไงเนี่ยยยlaugh.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 แบบนี้ต้องเจาะรูที่หลอดดูดซัก3รูให้ไล่กัน สูง กลาง ต่ำ เวลาดูดจะได้ไม่ต้องทำหัวขึ้นๆลงๆ wub.gif

555555 เห็นภาพเลยครับพี่หมอเล็ก :ph34r: :lol:

555 แบบนี้ต้องเจาะรูที่หลอดดูดซัก3รูให้ไล่กัน สูง กลาง ต่ำ เวลาดูดจะได้ไม่ต้องทำหัวขึ้นๆลงๆ wub.gif

โอ้โฮ ! ไวจังเลยความคิดท่าน +1 ให้ตรงนี้ค่ะเพราะคะแนนกดหมด !54

คุณนับตาง นับกองนี้เสร็จ อาจมีใครส่งเครื่องบินมารับลงดอยค่ะ 55555

!10 !10 !10 !10 !10 !10 !10 โอ้ว๊าว ดีดี ชอบ ชอบ เอาอิก เอาอิก5555

!_01 !_01 !v@

ขอบคุณคะคุณmai !bye

อิ อิ 555อาคุงหมอเล็ก !53 !53 ถ้ารู้ว่าต้องทำหัวขึ้นๆลงๆก็สั่งมากินตั้งนานและ !uu

คงจะหวานมันเนอะ !57 !La !La !La !La !La

อิ อิ 555อาคุงหมอเล็ก 70bff581.gif 70bff581.gif ถ้ารู้ว่าต้องทำหัวขึ้นๆลงๆก็สั่งมากินตั้งนานและ b048a2d2.gif คงจะหวานมันเนอะ cd08785a.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif

อิอิ พูดถึงเรื่องไรหว่า 555

เอารูปมือถือสวยๆมาฝาก เวลาลงดอยแล้วค่อยไปซื้อ

เบื่อดอยจัง ทองที่บ้านจะบูดหมดแล้ว ไม่ได้ขายซะที

เบื่อดอยจัง ทองที่บ้านจะบูดหมดแล้ว ไม่ได้ขายซะที

ทองมันทำปฏิกิริยากับอะไรมันถึงบูดน๊า !54 หรือมีสีที่คล้ายๆเฉยๆ มันเลยบูดและกลิ่นอาจแรงด้วยหรือเปล่าน้อ !53 !53 !53 !53 !53 !53 !53

สวัสดีค่ะทุก ๆ ท่าน ใครมีดอยมาร่วมกันสวดให้ยืน 1200 ยืน 1203 ได้ยิ่งดีค่ะ แต่ด่านนี้น่าจะแข็งต้องร่วมแรงร่วมใจสวด หุหุ !17 !21 !21

สวัสดีค่ะทุก ๆ ท่าน ใครมีดอยมาร่วมกันสวดให้ยืน 1200 ยืน 1203 ได้ยิ่งดีค่ะ แต่ด่านนี้น่าจะแข็งต้องร่วมแรงร่วมใจสวด หุหุ !17 !21 !21

เอากาแฟมาเสริฟเป็นกำลังใจค่ะคุณเอ

post-83-097627300 1280938972.jpg

เอากาแฟมาเสริฟเป็นกำลังใจค่ะคุณเอ

ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ และตัวเอง ด้วยค่ะ !21 !21 !21 โอม...จงขึ้น ....1222--->1234---->1245 สาธุ

ปล.วิธีจิบกาแฟของคุณหมอเล็กสุดยอดค่ะ !La !La ลุ้นต่ออีกพรุ่งนี้ น้องทอง สู้..สู้ !La !La

หวัดดีจ้า น้องรี ลุกมาลุ้นทองตอนตีสี่เลยเหรอจ๊า อิอิ...รับกาแฟ สักแก้วมั้ย..อิอิ มะคืน จารย์ทองใหม่บอกว่าETF ขายทองนิกหน่อยไม่ถึงตัน ราคาเลยวูบลงมาซะ 5 เหรียญจ้า :D

post-32-055444600 1280964238.gif

ถูกแก้ไข โดย araya41

ขอบคุณสำหรับการแฟค่ะคุณใหม่เช้ามาส่งเสริฟให้ทุก ๆ ท่านต่อค่ะ สวัสดีคุณพี่น้องรีและทุก ๆ ท่าน ไม่น่าแปลกนะคะที่ยังยืนด่าน 1200 ไม่ได้ มาช่วยกันลุ้นต่อค่ะว่าอย่าให้หลุด 1190-1192 แล้วน่าจะขึ้นไปทดสอบด่านบนอีกรอบคืนนี้ กองทุนขายน้อยลงสงสัยจะกลัวปล่อยหมูนะคะ อิอิ หรือว่าเราจะเป็นหมูหว่า !21 !21

หวัดดีจ้า น้องรี ลุกมาลุ้นทองตอนตีสี่เลยเหรอจ๊า อิอิ...รับกาแฟ สักแก้วมั้ย..อิอิ มะคืน จารย์ทองใหม่บอกว่าETF ขายทองนิกหน่อยไม่ถึงตัน ราคาเลยวูบลงมาซะ 5 เหรียญจ้า :D

สงสัยกาแฟของนางบานผีเข้า สั่นยิบๆเชียว อิอิ

สงสัยกาแฟของนางบานผีเข้า สั่นยิบๆเชียว อิอิ

แหะๆ คุงหมอ เช้านี้มือสั่นนิดหน่อย..อิอิ ราคามันกลับมายืนที่เดิม เหมือนจะชั่งใจว่าไปวิ่ง รึจะถอย :lol: :lol: :lol: