ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เซต50

รายสี่ชั่วโมงตัดขึ้น

คนที่เอสอยู่พิจรณาปิดเอสก็ได้นะครับ หรือจะเอารายวันเป็นที่ตั้งก็ได้ครับ

ส่วนผม

เปิดแอลที่ 919 นะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1.เซต50 ก็ยังมีเเนวโน้มขึ้นอยู่

ตอนเช้าเปิดไม่ทัน กอดแอลต่อไป

2.ทอง มีค่าเงินคอยช่วยจริงจริง เเต่กราพเริ่มทรงไม่ดีล่ะ

เซงพี่ทองจริงจริง

ขอซื้อสัณญาจีอีกดอกครับ จะราคาต่ำสุดที่เคยลงเเล้ว

เสียวม๊าก 18850 เเล้วคงไม่ซื้อเเล้วครับ

เเค่ซื้อเเล้วคิดจะคัทไม่คัทครับ

เศร้า กินมาม่า เพราะทอง

ดีได้เซต50 กำไรเลยยังมีเยอะอยู่

ผมก็ถัวล่างล่างซะส่วนใหญ่

มองว่าลงหลอกครับ

ไม่มีเงินซื้อเเล้ว หมดโควต้า เเล้ว เก็บสะสมครบสิบดอกเเล้ว

นั่งทนดูจนถึงปีหน้าเเน่เลยฮะ

:_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd

1.เซต50 ผมมองว่ามีเเนวโน้มขึ้นนะครับ

2.ทอง โหหลุด 1200 คิดหนักเลยครับ เเต่ยังสู้อยู่ครับ ใครสายป่านไม่ยาวคงเหนื่อยน่าดูครับ

วันนี้รายวันตัดลงอีก

ใครเล่นตามระบบ ต้องปิดแอลนะครับ รอดู คืนนี้ถ้ารายวันยังตัดลงเเนะปิดแอล คัทรอสไปตามตามกัน

ส่วนผม รอดูคืนนี้เช่นกัน ถ้ารายวันตัดลง ผมคงปิดครึ่งนึงครับ ปิดตัวที่ได้แอล ต่ำต่ำ ส่วนที่แอลสูงคงไม่คัทครับ โดนสัฯญาละหมื่นกว่ายังมีเลย

:_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd :_cd

1.เซต50 รายชั่วโมง กำลังจะตัดขึ้นอีกครั้ง รอดูครับ ถ้าตัดขึ้น จะจัดแอลเพิ่มครับ

2.ทอง รายชั่วโมงตั้ดขึ้นเเล้ว รู้สึกโล่งใจหน่อย

เเต่ผมไม่จัดเพิ่มเเล้วครับ เต็มดควต้าอยู่ ยังหนาวหนาวอยู่ครับ

:Wt :Wt :Wt :Wt :Wt :Wt :Wt :Wt

เซต50 แอลเพิ่ม สันยาเฮดไปเลยครับ สันญาปีหน้าครับ

913 จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

ขอบคุณนะคะ ป้าก็ขาแอล แต่พักหลังเป็นไส้เดือนอ่ะ เล่นทั้งเอสทั้งแอล หากจะกรุณา บอกเป็นราคาspot USD ก็จะดี เล่น GS อยู่ค่ะ เฮงๆๆคร้า

เรื่องโกลสปอต นี่ผมอาจจะต้องไม่ขอโพสนะครับ เนื่องจากว่า ค่าเงินมันมีผลจนทนไม่ได้จริงจริงครับ

เเต่ก่อนผมดูเเต่โกบสปอต ไม่ได้ดูกราพจีเอพ พอเล่นเข้าจริงโดนก็ตรงค่าเงินนี่แหละครับ

พอทองขึ้นทองลง พอมาแปลงเป็นจีเอพนี่ไม่ไหวเลยครับ

ต้องขอโทษจริงจริวครับ

วันนี้คงไม่ได้โพสอะไรเนื่องจากอยู่ มวลมหาประชาชนโพสกราพไม่สะดวกครับ

เชตคงถือแอลเช่นเดิม

ทองเเอลเช่นเดิมเเต่เปลี่ยนชีรี่ย์หมดเเล้วครับ สัณญาแซดจะหมดอายุนะครับเปลี่ยนกันได้เลยครับเดวโดนโกงราคานะครับ

1.เซต50 ดูไม่งามเลย แอลเเล้ว ไม่รู้จะดอยมั้ยเนี่ย รอสันญาณกลับตัวขึ้น ไม่รู้จะขึ้นมั้ย ระวังกันนะครับ ใครที่แอล ไว้

รายวันมันไม่ขึ้น มันลง น่ากลัวง่ะ

2.ทอง รายสี่ชั่วโมงดุสวยครับ เกิดสัณญาณลงหลอกในรายสีชั่วโมง มองว่าน่ากลับตัวขึ้นได้ มากกว่า เซตเยอะครับ

ใครเอสก็ระวัง ใครแอลก็ลุ้นหน่อย

คราวนี้สงสัยโดนเซต เเทนทอง

เซต50 ผมเลปยี่นซีรี่เเล้วนะครับ พอดีสัณญา เเซด เเพงกว่า สองจุด

ผมปิดเเซดแล้วเเอลใหม่ เฮด ดอกนึงที่ค้างเเซดไว้ครับ

รีบทำตอนนี้ครับ กำไรเห็นเห็น

เดวพอวันหมดสัณญาเเซด มันก็จะดันเฮดขึ้นมาเเทนครับ

เเถมเฮดนี่น้อยกว่าของจริง 6 จุดอีกครับ

ถูกแก้ไข โดย เจ้าเข้าเว้ยเห้ย

ถ้าบ่ายสี่สิบกว่านาทียังยืน เซต50 ยังยืน 900 ได้ผมแอลสัณญาเฮดเพิ่มนะครับ

เเต่ชองผมของเเค่สี่ดมงสองนาทีถ้ายืนได้ผมจัดแอลเพิ่มครับ

ทองก็กอดต่อไปครับ สัณญาณกลับตัวขึ้นเริ่มมาเป็นระยะระยะเเล้ว

เเต่ผมเริ่มจะเก็งไม่ออกเเละว่าถ้าหุ้นขึ้น เงินบาทจะเเข้งค่ามั้ย

ถ้าเเข็งค่าขึ้นเเล้วทองสปอตขึ้นราคาจะขึ้นมั้ย คิดเเล้วปวดหัว

เอาเป็นว่าผมกอดขายปีหน้าละกันสำหรับทองคำ เลิกคิดเเล้วครับ

ครบัตอนนี้เซตผมก็เปลี่ยนเป็นราคาของสัณญาเฮด

ทองเปลี่ยนเป็นสัณญาจีเล้วครับ

ของผมเก็บแอลค้างรอขายมกราคม

ตอนนี้ไม่วิเคราะห์เเล้วครับ

ใจเเข็งถือแอลทั้งคุ๋เเล้วครับคาดว่าเซตน่าขายได้ต้นเดือนมกราคม

ส่วนทองกอดยาวยาวครับถ้ามันพ้นวิกฤตืตรงนี้ได้ราคาเเถวนี้ต่ำมากจริงจริงไปชายเเถว1400เหรียยังรวยเลยครับ

โชคดีกันนะครับ

เดวมาโพสกราพเรื่อยเรื่อย

1.เซต50ขาดรายวันตัดขึ้นถ้าตัดขึ้นชื้นใจเลยครับขาเเอลสว่นขาเอสก็ปิดเอสเปิดแอลเลยครับกำไรบานอยู่ครับขาเอส

2.ทองก็ทุกรายขึ้นเเล้วครับใจชื้นหน่อย

กอดแอลทั้งทอง ทั้งเซต กอดกันไปเลย

คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ