ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จะปิดตลาดแล้วครับผมว่าภาพใหญ่ยังขึ้นแต่ว่า อย่าให้ แอสส ผมคิดว่า 1250 รอบนี้น่าจะไม่ผ่านนะทุกอย่างทำมาดูดีว่าทองน่าจะไปต่อเกินไปอ่ะ สงสัยว่ามันดูดีเกินไป ตามๆ กันมา อุอุ

ตกลงสัญญา short GFQ ที่ 19220 ของพี่ได้รึเปล่าไม่เห็นโทรแจ้งเลย เข้าไปในเวปวันนี้ก็เข้าไม่ได้ (ปิดปรับปรุง) จะได้ลุ้นถูกว่ามีของหรือไม่มี / พี่ไหม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตกลงสัญญา short GFQ ที่ 19220 ของพี่ได้รึเปล่าไม่เห็นโทรแจ้งเลย เข้าไปในเวปวันนี้ก็เข้าไม่ได้ (ปิดปรับปรุง) จะได้ลุ้นถูกว่ามีของหรือไม่มี / พี่ไหม

ได้ครับพี่โทดทีลืมโทรเฟิร์มอ่ะ ตอนนี้มันขึ้นไปแล้วเด๋วก็ลง อุอุ

ดูแล้วทองน่าจะไปนัวเนียแถว hight เดิมนะครับผมไม่คิดว่ารอบนี้น่าจะไปได้เกิน นั้นขาแอลล ถ้าไม่อยากเสี่ยงแล้วก็ หาจังหวะปิด อาจจะได้ปิด ที่ 1257-1259 แล้วเอาตังออกไปซื้อ ขนมกินดีกว่า ขาเอสส ก็เอสส กันได้เลย จัดกันไปเต็มๆ ได้เลยนะครับ ผมคิดว่า ไม่น่าจะไปไกลมากครับ ค่อยๆ เก็บกันนะครับ อย่าโหม เก็บ เอสส 1255-1262

เล่น GF ยังไงให้ไม่ขาดทุนเล่นยังไงให้ไม่ค่อมจังหวะ บาดเจ็บจาก Gold Future มาแล้วจะรักษาแผลอย่างไร? ทุกคำถามมีคำตอบ ถ้าได้ลองมาคุยกับผม ต้องการคำแนะนำดีๆ เพื่อนที่แท้จิงสำหรับนักลงทุนติดต่อ 0863091071 หรือ simido@msn.com โดโด้ ครับ อยากให้ลองโทรมาคุยกัน Gold Future อยู่ที่จังหวะแล้วใจนิ่ง เท่านั้นครับ

ถ้าดูรูปแบบกราฟตอนนี้คล้ายๆ กับ hight เดิมเลยนะครับ แต่hight เดิมมีการ rebound ขึ้นเล็กน้อยแต่ผมว่าลูกนี้กราฟก็น่าจะแดงใช้ได้เหมือนกันนะ ภาพใหญ่ยังมองขึ้นเหมือนเดิมครับแต่ว่าก็ให้ย่อลงไปก่อนค่อยไปเก็บดีกว่าครับรอสัญญาญจากผมแล้วใส่กับไป เมื่อวานใครที่ใส่เอสส อย่างที่บอกไปก้คงมีเงินเข้าเป๋าใครที่ ฝืนเก็บแอลล ไปก็เจ็บๆ ไปตามๆ กัน อย่าเล่นทองเหมือนแข่งม้า หรือว่า รถแข่ง ครับ เพราะไม่มีทางม้วนเดียวจบ เค้าก็ต้องมีเล่นตัวเอาแต่ใจหักมุมบ้าง ถ้าไม่รู้จักเค้าดีๆ เราก็ตายนะ อุอุ

ขอบคุณค่ะ รอเก็บของถูกอีกค่ะ !thk !thk !thk !031

!034 ติด L ที่ Q 19310 - 3 สัญญา จะออกกำไรได้มั๊ยเนี่ย ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ หรือว่าต้องตัดขาดทุนอีกแล้วอ่ะ

!034 ติด L ที่ Q 19310 - 3 สัญญา จะออกกำไรได้มั๊ยเนี่ย ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ หรือว่าต้องตัดขาดทุนอีกแล้วอ่ะ

น่าจะได้อ่ะครับเพราะว่า ภาพยาวทองยังคงไปต่อนะครับ แล้วทำไมเลือกที่จะเข้า แอลล ที่ ราคานั้นอ่ะครับ ไม่ได้อ่านบอร์ด ผมเหรอ งง ทำไมเข้าแอลล เทรดที่ไหนอยู่เหรอครับ

ทองน่าจะไปต่อครับ มีของก็ถือไปก่อนใครที่เข้าเก็บวันนี้ก็ให้จบในวันดีกว่าครับเพราะว่าพรุ่งนี้มีความเสี่ยงที่ตลาดบ้านเราปิดอ่ะครับ

ไม่ได้เล่น จีเอฟ แต่ขอโฉบมาเก็บเกี่ยวความรู้หน่อยน๊า !thk !thk