ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

เลขไม่ออกเหมือนเดิม :17

แชมป์เดือนนี้ เลยตกเป็นของคุณ Natthanit ที่เข้าป้ายอันดับ 1 ไปตั้งแต่ 2 วันก่อน ได้ข้าวถุงไปชิมอีกรอบ

โดยมีคุณ Primmy และคุณ wann ตามเข้าป้ายมาอันดับ 2 และ 3 ตามลำดับ

ส่วนผู้นำคะแนนรวมสูงสุดยังไม่เปลี่ยนแปลง คุณ msmit ยังคงนำโด่ง โดยมีคุณ wann ที่น่าจะมีโอกาสเบียดขึ้นมาแซงได้มากที่สุด เอาใจช่วยทั้งสองคนนะครับ

รางวัลใหญ่ จนสิ้นปีแล้ว ผมยังมองอันที่เหมาะสมไม่ได้เลย :023 ปีนี้ Google ไปออก Nexus 9 แทน ซึ่งราคายังไม่ออก แต่แนวโน้ม ราคาน่าจะค่อนข้างสูงไปเยอะเลย ช่วยเลือก ช่วยแนะนำกันเข้ามาได้นะครับ :031

แชมป์เดือนนี้ ส่งชื่อตามเคยนะครับ :01 ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก เดือนหน้า เดือนสุดท้าย ลุ้นกันต่อ :aa

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ คุณ &Kumponys และเพื่อนๆสมาชิก Thaigold ทุกท่านค่ะpost-162-0-07431500-1417238633_thumb.jpg

ถูกแก้ไข โดย Natthanit

ขอแสดงความยินดีกับคุณ Natthanit, คุณ primmy และคุณ Wann ด้วยนะครับ

• ถูกใจ 2

ขอบคุณเฮียกัมค่ะ และยินดีกะผู้ได้รางวัลค่ะ

• ถูกใจ 1

>>> 1154.3 <<<

ถูกแก้ไข โดย Natthanit

ยินดีกับเพื่อนๆที่เข้าเป้าทุกท่านคับ ขอบคุณป๋ากัมพล เจ๊กุ้ง และเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมหนุกคับ :D

1149

ขอแสดงความยินดีกับคุณ Natthanit และ คุณ primmy ด้วยนะค่ะ

:031

1168.8

ถูกแก้ไข โดย wann
  • ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...