ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์ครับ เฮียนายห้างฯ

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ครับผม ไม่รู้ว่าน้องทองครั้งนี้จบขาC. หรือยัง ยังไงก็อดทนรออย่างใจเย็นตามอากาศ ไม่รู้คุณเด็กขายของ มีโอกาสเข้าเพิ่มหรือยัง

สวัสดีครับ คุณ Donjuan

เช้านี้เข็นรถขายของผ่านวัดเส่งเน่ยยี่ อาแป่ะร้านทองโบกมือเรียกให้เข้าไปอุดหนุนหน่อย ประเดิมร้าน ที่ยอดขายเงียบเหงา ขี้เกรงใจอยู่แล้ว ก็จัดไปสัก 3 ก้อนให้หายหนาวครับ เพราะ รายงานลอยมาบอกว่า การประชุมแบ่งปันเค็กไม่หมู แถมฝ่ายต่อต้านอาจจะเป็น ตาอยู่ ปล่อยให้ หลายฝ่ายตีกัน ตัวเองสูบน้ำมันมาเข้ากระเป๋าก่อนล่ะ เพราะปกติ จะต้องมีการบอยคอตน้ำมันด้วย กรณีการสงคราม แต่ครั้งนี้ไม่มี หสายประเทศที่อยากมีเอี่ยวไม่ยอม ติดตามดูราคาทองตอน 6 โมงเย็นดีกว่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

จัดไป 3ก้อนที่ราคา 20400 หรือเปล่าคะ ไม่อดทนรอแล้วเหรอคะ

ไม่รู้เหมือนกันว่า ตัวเองอดทนรอจะกลายเป็นทนแล้วอดหรือเปล่าสิคะ

รอดูดีกว่า ไหนๆก็รอมาแล้ว อิอิ

ขอบพระคุณค่ะเฮีย ช่วยลุ้นไม่ให้ตำ่กว่า 1400 ค่ะ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ

อิอิ เริ่มอุ่นแล้วนะครับ มีก้อนเหลืองๆพร้อมแดดเรืองรอง ว่าแต่เส้นเหลืองๆก่ะลูกชิ้น ทำเอาหัวใจจะขาดเพราะหิวกลางดึก น่ากินมากมาย สงสัยต้องจัดทริปสักแมท ไปทัวร์เยาวราช เอาให้อิ่มแน่นไปเลย

ผมรอราคาถ้าหลุด 1400 หรือราคา 20000 นิดๆหน่อยๆไม่เกิน 50 บาท ต้องซื้อให้หมดแม็กเพราะโควต้ายังเหลืออีก 4 ไม้ ลุ้น 6 โมงเย็นตามด้วยครับ เอาไงเอากัน ถ้าขึ้นก็ดี ถ้าลงก็จัดหนักเลยละกัน อิอิ :lol:

สวัสดีครับ คุณ nuchaba ไม่กลัวตกรถรึครับ อิอิ :D

สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องร่วมเดินทางทุกท่าน

ต้องนี้ผม วอมเครื่อง เบิลยางรอ จนควันกลบ

หมดยางไป 4 เส้นแล้วยังออกตัวดับทุกที

รอบนี้ ขอแรงๆ หน่อยนะครับ ต้องให้คุณเด็กขายของ กับ คุณ dj ช่วยดันด้วยนะครับ

สวัสดีค่ะ คุณdonjuan

กลัวสิคะอยากขึ้นรถแทบแย่ รออยู่ว่าค่าตั๋วจะลดหรือเปล่า ตอนนี้ยืนรอหน้าตู้จำหน่ายตั๋วอยู่ค่ะ

หวัดดีครับ

เมื่อวานขอแค่หลุด 1410 นิดหน่อยก้อไม่ได้ อดเลยเรา

อากาศก้อหนาว ฝนตก เมื่อคืนจนบัดเดี๋ยวนี้ยังตก

ตอนนี้รอตีตั๋วอยู่หน้าตู้เหมือนกัน

เย้ๆ ไม่เหงาแล้วมีคนรอตีตั๋วเป็นเพื่อนเต็มเลย ^0^

+1ค่ะเฮียแบท เมื่อเช้าใช้ iphone กด+ไม่ได้

ขอบคุณค่ะเฮีย ขอเชียร์ลงอีกนิด รอเก็บเพิ่มอีกหน่อยค่ะ

+1ค่ะเฮียแบท เมื่อเช้าใช้ iphone กด+ไม่ได้

ขอบคุณค่ะเฮีย ขอเชียร์ลงอีกนิด รอเก็บเพิ่มอีกหน่อยค่ะ

เอาไงเอากันครับ เชียร์ลงพรุ่งนี้ราคาสมาคม 20050 -20100 จัดให้หนักไปอีก 4 แท่งเลย คุณ เด็กขายของคงสูดหายใจเต็มปอดแน่ ถ้าตามนั้น อิอิ

ก็เพราะกราฟเขียนจากคนไม่รุ้เรื่องกราฟมาก่อน

ทำให้เขียนแล้วเข้าใจ ง่ายกว่านะครับ

ส่วนราคาจะต่ำสุดที่เท่าไหน มีการคาดการณ์กันว่า

อาจจะได้เห็น 1404 หากว่ารับไม่อยุ่ ก้มีโอกาสได้เห็นต่ำกว่า 1400 ครับ

ถ้าหลุดลงไป ก็อาจจะได้เห็น 139x และ 138x ได้นะครับ

ต้ิองมาลุ้นให้ 1400 ไม่หลุดนะครับ

ขอย้อนมาให้อ่านนะครับ

ก็เพราะกราฟเขียนจากคนไม่รุ้เรื่องกราฟมาก่อน

ทำให้เขียนแล้วเข้าใจ ง่ายกว่านะครับ

ส่วนราคาจะต่ำสุดที่เท่าไหน มีการคาดการณ์กันว่า

อาจจะได้เห็น 1404 หากว่ารับไม่อยุ่ ก้มีโอกาสได้เห็นต่ำกว่า 1400 ครับ

ถ้าหลุดลงไป ก็อาจจะได้เห็น 139x และ 138x ได้นะครับ

ต้ิองมาลุ้นให้ 1400 ไม่หลุดนะครับ

งั้นจะเก็บที่ 1404 ซักก้อนน่าจะดีนะคะ เผื่อรับอยู่ รถออกก่อน เดี๋ยวตกรถอีก

ถ้าลงไปต่ำกว่า 1400 ค่อยเก็บเพิ่มอีก 3ก้อน อิอิ

ตีตั๋วรออยู่นานแล้วค่ะ เมื่อไรรถจะออกเนาะ นั่งรอมาวันที่สองแล้ว :blush: