ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เงินใหลเข้า บาทแข็ง

เฮียๆ ที่เคารพ เตือนไม่ให้ไล่ซื้อ

คุณเด็กขายของเป็นเพื่อนที่ดี ginger รอดูอยู่ไงก็ต้องมีย่อล่ะจะตลุยขึ้นอย่างเดียวได้ไง

หลอกล่อมาตั้งนานกว่าจะ 1460นี่ 555

คอยตามเก็บไปเรื่อยๆ อ่านข่าว เล่าสู่กันฟังสบายใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ DonJuan และ เพื่อนๆ ทุกๆ คนครับ

คุณ Raty แม่เสือสาวปืนไวจริงๆ ครับ เคาะราคาที่ US$1,460 ขายทันที ดีใจสำหรับกำไร ครับ

เด็กขายของ ได้กลิ่นตุตุ ว่า ฐานทัพสหรัฐ ส่ง Stealth F-117 พร้อมจรวด โทมาฮอค ถล่มเป้าหมาย " ทองคำ " คืนนี้

สั่งการโดย " กองกำลังบริษัทประกันภัยฯ " เพื่อให้ " ไม่เหลือกำไรในทิศทางข้างหน้า " หลังจากขึ้นสู่ New High = US$1,462.10 ไปแล้ว

นักลงทุน ที่มีทองในมือเหลือน้อยก็เสียดาย Opportunity Cost นิดหน่อย ส่วน นักลงทุน ที่มีทองในมือเยอะๆ ก็เสียดาย Opportunity Cost มากหน่อย

แต่ไม่เป็นไรหรอก เพราะเขาจะให้ คนที่ขายทองไปแล้ว หรือ คนที่ยังไม่มีทอง หาจังหวะเข้ารอบใหม่ เท่านั้นเอง

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

วันนี้.. เฮ้อ หวั่นไหวเพราะคำพูด สุภาพสตรีงามนางหนึ่งอีกแล้ว ขอรับ ได้รับเมล์ด่วนว่าร้าน แม่.. ขึ้นราคาให้เป็น 20650/20750 รีบโทรถามที่ร้าน โอเคชัวร์ ไปถึงร้านก็เตรียมจะขาย 2 แท่ง แต่ยังได้รับความช่วยเหลือจาก สุภาพสตรี ท่านเดิม ให้มีการเคาะขายทางออนไลน์ให้ ได้ปล่อยที่ราคา 20691 ก็เลยปล่อยไป 3 แท่ง ขอรับ ตอนนี้ลงก็ได้ ขึ้นก็ดี ยังไงก็ได้ แต่เพื่อมหามิตร ผมสั่งอ้ายกัน บอมบ์ครับงานนี้ เชียร์ลงเพื่อให้ไปเก็บของด้วยกัน(หลังจากฟันกำไรเนื้อๆทีโบนสเต็ก)

เค้าว่ากันว่า เชื่อ สุภาพสตรี มีชัยไปกว่าครึ่ง นี่เรื่องจริงที่ได้รับการพิสูจน์ ณ วันนี้ ขอรับ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba คุณ raty สหายร่วมอุดมการณ์ และเพื่อนๆทุกท่านครับ

ขายไปบ้างบางส่วน นิดหน่อย เพื่อปรับฐานครับผม หวังว่าตอนคุณ nuchaba กลับมา ราคายังอยู่ 1500 นะครับ

เพื่อนๆหายไม่ไหนกันหมด :D :D

มาประจำสถานีเชียร์แล้วขอรับ อิอิ

สวัสดีครับ

เป้าหมายต่อไป 21000

มาเมื่อไรตบหมดโต๊ะ

ขอบคุณที่รอ..

โต๊ะข้างๆที่ผมกำลังจะสอยคิวก็คงหมดโต๊ะที่ราคานั้นเช่นกันครับผม

New York Pre : Before the Bell : Countdown to the open: 0:13:00

จะเป็น กระทิง หรือ หมี เดี๋ยวก็รู้

New York Pre : Before the Bell : Countdown to the open: 0:13:00

จะเป็น กระทิง หรือ หมี เดี๋ยวก็รู้

มารอลุ้นด้วยคนครับ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

วันนี้.. เฮ้อ หวั่นไหวเพราะคำพูด สุภาพสตรีงามนางหนึ่งอีกแล้ว ขอรับ ได้รับเมล์ด่วนว่าร้าน แม่.. ขึ้นราคาให้เป็น 20650/20750 รีบโทรถามที่ร้าน โอเคชัวร์ ไปถึงร้านก็เตรียมจะขาย 2 แท่ง แต่ยังได้รับความช่วยเหลือจาก สุภาพสตรี ท่านเดิม ให้มีการเคาะขายทางออนไลน์ให้ ได้ปล่อยที่ราคา 20691 ก็เลยปล่อยไป 3 แท่ง ขอรับ ตอนนี้ลงก็ได้ ขึ้นก็ดี ยังไงก็ได้ แต่เพื่อมหามิตร ผมสั่งอ้ายกัน บอมบ์ครับงานนี้ เชียร์ลงเพื่อให้ไปเก็บของด้วยกัน(หลังจากฟันกำไรเนื้อๆทีโบนสเต็ก)

เค้าว่ากันว่า เชื่อ สุภาพสตรี มีชัยไปกว่าครึ่ง นี่เรื่องจริงที่ได้รับการพิสูจน์ ณ วันนี้ ขอรับ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba คุณ raty สหายร่วมอุดมการณ์ และเพื่อนๆทุกท่านครับ

ขายไปบ้างบางส่วน นิดหน่อย เพื่อปรับฐานครับผม หวังว่าตอนคุณ nuchaba กลับมา ราคายังอยู่ 1500 นะครับ

:wub: แนะนำนักลงทุนรายบุคคลว่า ตลาดทองจะมีความผันผวน นักลงทุนต้องมีวินัยในการลงทุนสูง ควรขายเมื่อมีกำไรในระดับที่ผลตอบแทน

สร้างความพึงพอใจแล้ว

:wub: แนะนำนักลงทุนรายบุคคลว่า ตลาดทองจะมีความผันผวน นักลงทุนต้องมีวินัยในการลงทุนสูง ควรขายเมื่อมีกำไรในระดับที่ผลตอบแทน

-ขอบคุณมากเลยครับ สําหรับคําแนะนําดีๆ

วันนี้ GT goldbullion หยุดการสั่งซื้อหรือสั่งขายหรือเปล่าคะ รบกวนท่านผุ้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ

Fed buying may not end in June: TD Securities

The Federal Reserve is widely expected in June to complete its $600 billion in extra bond purchases,

started in November and considered the second round of quantitative easing, so dubbed QE2. But that’s

not all the Fed has been buying, so it may not end purchases completely in June, said Richard Gilhooly,

director of rates strategy at TD Securities.

The buybacks have included the Fed’s reinvestment of cash from maturing mortgage-backed securities

and agency debt it bought during the credit crisis, which the Fed took up in August to keep its balance

sheet from shrinking and unintentionally tightening. Roughly $20 billion to $30 billion of each month’s

$100 billion or so in buybacks has been MBS reinvestment.

Since the MBS reinvestment was a separate decision from what’s considered QE2, Gilhooly think

they may keep that portion going a little longer.

“They may end it a meeting later, but it’s a separate decision,” Gilhooly said. But he’s not sure if that’s

what is priced into the bond market. — Deborah Levine

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

โอ๋ๆๆ เชียร์ลงด้วยกันน๊า เดียวสั่ง อ้ายกัน ถล่มหนักคืนนี้ พรุ่งนี้ลงต่อเนื่องถึงเช้าวันเสาร์เปิดราคา 20450(ค่าเงินบาทช่วยอีกแรง) วันจันทร์หน้าขึ้นใหม่ยาวๆไปเลย ขอรับ

ปล. ว่าแต่จะให้ได้ราคานั้น ต้องลงต่ำกว่า 143X เลยนะครับ แถมร้านรับต้นทุน 20650 ไปบานเลยครับวันนี้

สวัสดีเฮียแบท เฮียเด็กขายของ และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

สวัสดีเพื่อนทุกคน มารายงานตัวครับ ไปปรับพอร์ตมาครับ ประมาณ 20 % ตามที่คุณขายของได้แนะนำไว้ ได้ราคาที่ตั้งใจก็ต้องไป ลงทุนต้องมีวินัยครับ พร้อมลุ้นต่อคืนนี้

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

โอ๋ๆๆ เชียร์ลงด้วยกันน๊า เดียวสั่ง อ้ายกัน ถล่มหนักคืนนี้ พรุ่งนี้ลงต่อเนื่องถึงเช้าวันเสาร์เปิดราคา 20450(ค่าเงินบาทช่วยอีกแรง) วันจันทร์หน้าขึ้นใหม่ยาวๆไปเลย ขอรับ

ปล. ว่าแต่จะให้ได้ราคานั้น ต้องลงต่ำกว่า 143X เลยนะครับ แถมร้านรับต้นทุน 20650 ไปบานเลยครับวันนี้

รอแป็บนะคะคุณDonJuan รอสหายปล่อยหมูอีก 2 คอกก่อนนะคะอิอิ ติดตามต่อปาย.