ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ Mr.Li

คราวนี้มีพอร์ตดอย 21,890 อยู่นิดหน่อย ส่วนเมื่อวันเสาร์ กัดฟันเข้าซื้อ 21,450 ปล่อยไปหมดแล้วบ่ายนี้ ได้ราคา 21,650 บาท

พรุ่งนี้ อาจได้เข้าใหม่ในส่วนที่ปล่อยออกไปวันนี้ ครับ ( 555 หรือปล่อยหมู ก็ไม่รู้ ) ส่วนที่ดอย เก็บลืมแล้วครับ ไม่อยากมาถั๋วให้

จิตใจฝ่อ ไม่กล้าเข้าซื้อ Lot ใหม่ เพราะมัว แต่นั่งมาคำนวณ ถั๋วเฉลี่ย นี่แหละ เดี๋ยวเสียโอกาสหมดครับ

อ้าว..ไปซะก่อนแล้ว คิดว่ายังไม่เข้า ผมก็เลยยังเฉยๆ ถ้างั้นวันนี้คงอยู่เฉยไม่ได้ซะแล้ว :blush:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานเข้าไปแล้วที่ 1620 หลังจากจดๆจ้องๆมานาน

เอาก็เอาว่ะ... อิอิ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ nuchaba และเพื่อนๆทุกท่านครับ

รอบทวิเคราะห์จาก เฮียนายห้างฯ ครับ ว่าทิศทางจะเป็นอย่างไร อิอิ

คุณ เด็กขายของครับ โอกาสเก็บของเพิ่มมาแล้วครับ ทานอาหารแถวเยาวราชให้อร่อยนะครับ

คุณ nuchaba ครับ เมื่อคืนนี้ ตอนห้าทุ้มกว่าหรรษาพาเพลิน ได้ต้อมลูกหมูเข้ามาไว้ไหมครับ ผมจัดมา 4 ตัวทีเดียวเชียว

เมื่อวานเข้าไปแล้วที่ 1620 หลังจากจดๆจ้องๆมานาน

1620 :o

:rolleyes: สวัสดีค่ะ พิมพ์ผิดหรือเปล่าคะ

:ph34r: 1620

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ nuchaba และเพื่อนๆทุกท่านครับ

รอบทวิเคราะห์จาก เฮียนายห้างฯ ครับ ว่าทิศทางจะเป็นอย่างไร อิอิ

คุณ เด็กขายของครับ โอกาสเก็บของเพิ่มมาแล้วครับ ทานอาหารแถวเยาวราชให้อร่อยนะครับ

คุณ nuchaba ครับ เมื่อคืนนี้ ตอนห้าทุ้มกว่าหรรษาพาเพลิน ได้ต้อมลูกหมูเข้ามาไว้ไหมครับ ผมจัดมา 4 ตัวทีเดียวเชียว

สวัสดีค่ะเฮียนายห้าง พี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆ

รอกราฟเฮียค่ะวันนี้เป็นไงคะ จะเก็บเพิ่มก็กลัวคืนนี้โดนทุบต่อ เหลือกระสุนไว้ส่วนนึงค่ะ

คุณDonJuan ขา เมื่อคืนจัดไปแค่ 2ตัวค่ะ รีๆรอๆ นั่งลุ้นจนมือเย็น ใจเต้นตุบๆ

รู้สึกว่าไม่ดีกับสุขภาพแน่เลย ตื่นเต้นเกินไป วันนี้ต้องพาคุณแม่ไปโรงพยาบาลคงไม่ได้ลุ้นช่วงกลางวัน

คืนนี้จะร้องคาราโอเกะไป เอาโน้ตบุ๊คลุ้นทองวางข้างๆ ไม่เอาแต่จ้อง แต่เหลือบมองเป็นระยะๆ คลายเครียด

ลุ้นแบบเมื่อคืนไม่ไหวค่ะ เดี๋ยวไม่ได้ใช้สตางค์ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

หวัดดีครับ ผมว่ารอดูวันศุกร์ก่อนดีก่าครับ มันจะสยองมั้ย !49

สวัสดีค่ะเฮียนายห้าง พี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆ

รอกราฟเฮียค่ะวันนี้เป็นไงคะ จะเก็บเพิ่มก็กลัวคืนนี้โดนทุบต่อ เหลือกระสุนไว้ส่วนนึงค่ะ

คุณDonJuan ขา เมื่อคืนจัดไปแค่ 2ตัวค่ะ รีๆรอๆ นั่งลุ้นจนมือเย็น ใจเต้นตุบๆ

รู้สึกว่าไม่ดีกับสุขภาพแน่เลย ตื่นเต้นเกินไป วันนี้ต้องพาคุณแม่ไปโรงพยาบาลคงไม่ได้ลุ้นช่วงกลางวัน

คืนนี้จะร้องคาราโอเกะไป เอาโน้ตบุ๊คลุ้นทองวางข้างๆ ไม่เอาแต่จ้อง แต่เหลือบมองเป็นระยะๆ คลายเครียด

ลุ้นแบบเมื่อคืนไม่ไหวค่ะ เดี๋ยวไม่ได้ใช้สตางค์ อิอิ

ครับ เช็คสุขภาพ บำรุงร่างกาย บริหารอารมณ์ตนเองให้ดีๆนะครับ มีพี่คนหนึ่งกล่าวไว้ว่า เล่นทองต้องเล่นให้สนุก พอมีกำไรไม่โลภ แล้วอย่าไปเครียดชนิดน้องทองเล่นเราครับผม อิอิ

หวัดดีค่ะพี่เด็กขายของ และทุกท่าน วันนี้ว่าจะเข้าเก็บสะสมสักหน่อย ว่าจะรอบ่ายน่าจะลงอีกสัก 50 ไหมคะ :wub:

รบกวนช่วยคิดให้หน่อยนะคะ ว่าถูกรึเปล่า คิดไม่ออกจริง ๆ

ซื้อทองออนไลน์ วันที่ 10 พค. spot 1508.00 ราคา 21571

ขายออกไป วันที่ 11 พค. spot 1522.20 ราคา 21600

ได้กำไร 29 บาท

รบกวนผู้รู้ช่วยดิฉันหน่อยนะคะ เพราะวันนี้ต้องจ่ายเงินแล้ว

ไม่ทราบว่าถูกต้องแล้วรึเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

หวัดดีค่ะพี่เด็กขายของ และทุกท่าน วันนี้ว่าจะเข้าเก็บสะสมสักหน่อย ว่าจะรอบ่ายน่าจะลงอีกสัก 50 ไหมคะ :wub:

ประมาณนั้นเลยครับ คุณ modtanoiy. อย่างเด็กขายของขายไป 30 เมื่อวาน วันนี้ก็เข้าแค่ 15 ครึ่งเดียวก่อน 21,550 มาก็เก็บสะสมครับ ไม่มาก็คงเก็บน้อยลงไปครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

รบกวนช่วยคิดให้หน่อยนะคะ ว่าถูกรึเปล่า คิดไม่ออกจริง ๆ

ซื้อทองออนไลน์ วันที่ 10 พค. spot 1508.00 ราคา 21571

ขายออกไป วันที่ 11 พค. spot 1522.20 ราคา 21600

ได้กำไร 29 บาท

รบกวนผู้รู้ช่วยดิฉันหน่อยนะคะ เพราะวันนี้ต้องจ่ายเงินแล้ว

ไม่ทราบว่าถูกต้องแล้วรึเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

มันอาจมีเรื่องของ ค่าเงินบาทมาเป็นตัวแปรสำคัญครับ ถ้า ร้านมีชื่อคงไม่โกงหรอกครับ พิมพ์รายงานมาดูสิครับ

มันอาจมีเรื่องของ ค่าเงินบาทมาเป็นตัวแปรสำคัญครับ ถ้า ร้านมีชื่อคงไม่โกงหรอกครับ พิมพ์รายงานมาดูสิครับ

เลขที่ วันที่ รับ/ฝาก/ส่ง ประเภทซื้อ/ขาย สินค้า จำนวน ราคา Spot รวม สถานะ การชำระเงิน

W273746621 11, May 2011 23:41:24 ฝาก ซื้อทันที 96.5% 5 21,455.00 1,500.10 107,275.00 ยืนยัน ยังไม่ชำระ

W381573558 11, May 2011 14:49:00 ฝาก ขายทันที 96.5% 20 21,600.00 1,522.20 432,000.00 ยืนยัน ยังไม่ชำระ

W440528008 10, May 2011 12:38:41 ฝาก ซื้อทันที 96.5% 20 21,571.00 1,508.00 431,420.00 ยืนยัน ยังไม่ชำระ

ขอบคุณคุณเด็กขายของมาก ที่ช่วยดูให้ค่ะ ข้างบนนี่คือรายงานที่ทางร้าน ให้มาค่ะ จากในเวบ

คืนนี้ มีตัวเลขรายงานคนว่างงานออก มันมีปล่อยข่าวว่า ตำแหน่งงานมีเพิ่มขึ้น 100,000 กว่าตำแหน่ง แต่แปลกตรงที่ว่า อัตราอาทิตย์ที่แล้วเพิ่มขึ้น แล้วไปเพิ่มที่นอกภาคการเกษตร 244,000 คน มันสวนๆกันอยู่ระหว่าง พูดแบบไทยๆ ก็ แรงงานไร้ฝีมือ กับ มีฝีมือ คนงานคนละประเภทกัน

เดาๆ ว่า อาจมีขึ้น จาก

1. ว่างงานมีฝีมือ คืนนี้เพิ่มขึ้น

2. ค่าเงินดอลล์ถึงคราวลงบ้าง เพื่อถ่วงสมดุล เพราะโดนแรงกดดันจากจีนและการปนะชุมการเงินที่สวิสฯ ที่พยายามส่งเสริมสกุลเงินในประเทศ BRIGS ให้เป็นรูปเป็นร่างออกมา

3. นำ้ท่วมที่เมมฟิส สร้างความเสียหายเพิ่ม

4. การปลุกกระแสทิ้งทะเล บิน ลาดิน

5. หยวนแข็งค่า

สรุปว่า ในราคา 21,600 จังหวะทำกำไรระยะสั้น น้อย ถ้าได้ต่ำกว่าก็สวยกว่าครับ

:rolleyes: สวัสดีค่ะ พิมพ์ผิดหรือเปล่าคะ

:ph34r: 1620

21720 ครับ ถามนิสนึงครับ ที่เขียนกันว่า ต้อนหมู5ตัวเนี่ย ตัวละกี่บาทครับ ตัวละ1บาท หรือ 10บาทคับ

เพิ่งเข้ามาซื้อหมูเหมือนกัน

ถูกแก้ไข โดย หนมต้ม