ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของ คุณกัปตันDonJuan คุณGB2514 คุณNuchaba คุณจากร้อยสู่ล้าน คุณพวงชมพู และเพื่อนๆทุกท่าน

บรรยากาศภาคสนามเป็นอย่างไรบ้างคะ. คุณกัปตันมีแผนจะขับจรวดตอนไหนค่ะจะได้เตรียมเสบียงเผื่อจ๊ะ. อยู่โรงพยาบาลเหงานิ

ถูกแก้ไข โดย แสงแดด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ คุณเด็กขายของสำหรับข้อมูลครับ มีประโยชน์มากๆครับ

จรวดขึ้นๆลงๆ ในกรอบ 1900-1904 เมื่อไรจาหลุดไปได้ซะทีน้าาา

แม่ ปิ่นเกล้า คนซื้อมากๆๆๆๆ เช่นเดิม แต่ละคนซื้อหลักร้อย อิอิ

โอ้โห ราคาขนาดนี้

คนยังแห่ไปซื้ออีกรึคะ

สุดยอด..คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของ คุณกัปตันDonJuan คุณGB2514 คุณNuchaba คุณจากร้อยสู่ล้าน คุณพวงชมพู และเพื่อนๆทุกท่าน

บรรยากาศภาคสนามเป็นอย่างไรบ้างคะ. คุณกัปตันมีแผนจะขับจรวดตอนไหนค่ะจะได้เตรียมเสบียงเผื่อจ๊ะ. อยู่โรงพยาบาลเหงานิ

สวัสดีครับ คุณแสงแดด

เหมือนอากาศวันนี้ ที่มีแต่แสงแดด ส่องแรงมากๆๆ เท่าที่ ว. สอบถามบรรยากาศบริเวณเยาวราช

ร้านนาย ฮ. คงเยอะออกมานอกร้านเกือบทุกสาขา สำหรับชั้น 4 ไม่ทราบ เพราะมองไม่เห็นครับ

ส่วนร้านนาย จ. คนเยอะเหมือนกันในวันนี้ ส่วนใหญ่มาซื้อทุกคน เป็นเหตุการณ์ที่ยิ่งแพงยิ่งซื้อ

งง. มากครับ ไม่มีของ รับตั๋วทุกคน

อันที่จริง. เด็กขายของกล่าวถึงคนที่มี Option พิเศษ ว่า ราคานี้

26,800/26,900 น่าขายออก เพื่อให้มีวงเงินสำรองสำหรับคืนนี้ มากกว่า

เพราะ เวลานี้ ดัชนีอนาคตของตลาดหุ้นสหรัฐ ฯทั้ง 3 อย่าง บวกเขียว

แต่ทั้งนี้ ก็อยู่ที่การพิจารณาของเพื่อนๆ เด็กขายของได้แค่บ่นจากที่เห็นให้อ่านครับ

อันที่จริง. เด็กขายของกล่าวถึงคนที่มี Option พิเศษ ว่า ราคานี้

26,800/26,900 น่าขายออก เพื่อให้มีวงเงินสำรองสำหรับคืนนี้ มากกว่า

เพราะ เวลานี้ ดัชนีอนาคตของตลาดหุ้นสหรัฐ ฯทั้ง 3 อย่าง บวกเขียว

แต่ทั้งนี้ ก็อยู่ที่การพิจารณาของเพื่อนๆ เด็กขายของได้แค่บ่นจากที่เห็นให้อ่านครับ

คิดตรงกันครับ อยากทำเหมือนอย่างที่ท่านคิดให้ฟังดังๆ แล้วก็คิดจะทำตั้งแต่เมื่อวาน

ตอนบ่ายๆ เพื่อไปเก็บคืนรอบกลางคืนครับ แต่ปัญหาอยู่ตรง

1.จะโทรติดมั๊ย ติดเมื่อไหร่ ได้ราคาที่พอใจมั๊ย เพราะมันมาไว ไปไวมาก

2.ถ้าติด ล๊อคราคาซื้อกลับคืนได้แล้ว แล้วจะได้คิวที่เท่าไหร่หว่า งานประจำเสียหาย

หลายครั้งแล้วครับ ตั้งแต่ทองราคาผันผวน ผมมันคนกินภาษีประชาชนครับ

เตรียมกาละมังกันได้แล้วค๊า

ลงมาแร้ววว

คิดตรงกันครับ อยากทำเหมือนอย่างที่ท่านคิดให้ฟังดังๆ แล้วก็คิดจะทำตั้งแต่เมื่อวาน

ตอนบ่ายๆ เพื่อไปเก็บคืนรอบกลางคืนครับ แต่ปัญหาอยู่ตรง

1.จะโทรติดมั๊ย ติดเมื่อไหร่ ได้ราคาที่พอใจมั๊ย เพราะมันมาไว ไปไวมาก

2.ถ้าติด ล๊อคราคาซื้อกลับคืนได้แล้ว แล้วจะได้คิวที่เท่าไหร่หว่า งานประจำเสียหาย

หลายครั้งแล้วครับ ตั้งแต่ทองราคาผันผวน ผมมันคนกินภาษีประชาชนครับ

อุ้ย ! ขอโทษครับ คุณ GB2514. เอาเป็นว่า เฉพาะเพื่อนๆ ที่ว่างๆ แล้วกันครับ

เพื่อนๆที่ทำงานประจำอยู่ ก็อย่าให้เสียงานเสียการ เดี๋ยวจะได้ไม่คุ้มเสีย เพราะ " ตกงาน "

ซื้อขายทองแท่ง มันชั่วครั้งชั่วคราวเท่านั้น แต่งานการที่ทำ เพื่อหาเลี้ยงชีพ และ ครอบครัว

สำคัญกว่าครับ

ขอบคุณครับ คุณ GB2514. ที่บอกกล่าว

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ทำไมจู่ๆวูบลงมาอ่ะครับ มีใครเทขายหรอเนี่ย

Hong Kong’s Hang Seng Index HK:HSI +1.21%  rose 1.1%

China’s Shanghai Composite CN:000001 +1.52% added 1.2%.

ณ เวลานี้ 1874 เกิดอะไรขึ้นคะผู้รู้ ควรเข้าซื้อได้หรือยัง

European stocks follow Asia higher

as bank stocks rose across the board.

The Stoxx Europe 600 index XX:SXXP +1.54% rose 1.5% to 228.33

the U.K.'s FTSE 100 index UK:UKX +1.35% climbed 1.2% to 5,156.88

the French CAC 40 index FR:PX1 +1.14% rose 1.6% to 3,100.99

the German DAX 30 index DX:DAX +1.27% climbed 1.2% to 5,538.96.

เขียวยกแผง นำเด่นด้วยกลุ่มหุ้นธนาคารฯ

Crude oil futures extended gains electronic trading on Tuesday, supported by a weaker dollar, tracking equity markets higher as investor appetite for risk improved. Light, sweet crude for September delivery added $1.10, or 1.3%, to $85.52 a barrel during Asia trading hours.

ราคาซื้อขายน้ำมันดิบในกระดานอีเลคโทรนิค เพิ่มขึ้น ในขณะที่ค่าเงินเหรียญสหรัฐฯ อ่อนค่าลง จากการที่

นักลงทุนหันเข้าไปซื้อสกุลเงินตราอื่นๆ ที่มั่นคงกว่า