ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พันเอกมูอัมมาร์ กัดดาฟี ผู้นำลิเบีย ประกาศกร้าวจะยืนหยัดต่อสู้ต่อจนตัวตาย

พันเอกมูอัมมาร์ กัดดาฟี ผู้นำลิเบีย ประกาศกร้าวจะยืนหยัดต่อสู้กับการรุกรานของศัตรูจนกว่าจะได้รับชัยชนะหรือแม้จะสิ้นลมหายใจก็ยอม คำยืนยันดังกล่าวของพันเอกกัดดาฟี ถูกเผยแพร่ผ่านสถานีโทรทัศน์อัล-อูรูบาห์ ของทางการลิเบีย หลังฝ่ายกบฏบุกยึดทำเนียบของพันเอกกัดดาฟีในกรุงตริโปลีได้สำเร็จ แต่จนถึงขณะนี้ยังไม่มีใครรู้ว่าพันเอกกัดดาฟีหนีไปกบดานอยู่ที่ใด ภาพข่าวทางโทรทัศน์เผยให้เห็นนักรบฝ่ายต่อต้านช่วยกันทุบทำลายรูปปั้นของพันเอกกัดดาฟี พร้อมโห่ร้องแสดงความยินดีกับการเข้ายึดเมืองหลวงสำเร็จ แต่อย่างไรก็ดีมีรายงานว่าฝ่ายกบฏยังคงเผชิญกับการต่อต้านในหลายจุดของกรุงตริโปลี รวมถึงบริเวณโรงแรมริกซ์ออส ซึ่งเป็นที่พักของนักข่าวต่างชาติจำนวนมาก.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จะเสี่ยงตามพี่เด็กขายของก็ไม่ทันซะแล้ว ปรับขึ้น 50 บาท

ไปประเทศบวกสามร้อย ครับ

ชอบชื่อประเทศนี้จังค่ะ....อย่างนี้ตามไปด้วยเป็นคนนะค่ะ :rolleyes:

แต่ถ้าถึงประเทศบวกหนึ่งร้อยน้องพร้อมกางร่มเลยค่ะ :lol: ....ขอบคุณนะค่ะ

:blush: ถาม ท่านผู้ รู้ ข่าวทางการ จีน ขึ้น margin ทองไม่ทราบว่า จะขึ้นตอนใหนครับ แล้วจะทำให้ทอง ลงสักกี่เหรียญครับ รอเก็บของถูกอยู่ครับบบ

The Stoxx Europe 600 index +0.22% rose 0.1% to 226.72

the U.K. FTSE 100 index -0.29% was down 0.2% at 5,120.64

the French CAC 40 index +0.58% rose 0.3% to 3,093.25

the German DAX 30 index DX:DAX +0.62% ขึ้นมา 0.2% เป็น 5,545 จุด

ถือว่าหุ้นดีดขึ้นมาน้อยกว่าที่คาด แถมที่อังกฤษติดลบด้วย

ชอบชื่อประเทศนี้จังค่ะ....อย่างนี้ตามไปด้วยเป็นคนนะค่ะ :rolleyes:

แต่ถ้าถึงประเทศบวกหนึ่งร้อยน้องพร้อมกางร่มเลยค่ะ :lol: ....ขอบคุณนะค่ะ

ตอนนี้ บินอยู่เหนือ ประเทศเท่าทุนครับ คุณ Nida. หุหุ

ต้นหนใหญ่ขึ้นเครื่องมาแล้ว กัปตันออกเต็มสปีดเลยคร้ับ

ถามคุณเด็กขายของหน่อยค่ะ ว่า ตอนที่เบอนันเก้ประกาศ QE 2 วันนั้นทองขึ้นพรวดเดียวสูงปี้ดเลย หรือลงก่อนแล้วค่อย ๆ ขึ้นค่ะ ถามคำถามนี้มาหลายห้องแล้ว ไม่มีคนตอบเลยค่ะ อยากรู้จริง ๆ ค่ะ ขอบคุณค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=wj4WzNIzDro

เด็กขายของ กัปตัน ผมไปประเทศบวกสามร้อยด้วยคนครับ

ถูกแก้ไข โดย foo

Hi ! Mr. Donjuan & Mr. GB2514

เด็กขายของมี Boarding Pass แล้วนะครับ ( ตั๋วทองรับพรุ่งนี้) ขอที่นั่ง Economy Class

1 ที่นะครับเพราะ เด็กขายของ Flight นี้ เข้าน้อยครับ

อุเหม่ ในที่สุดคุณเด็กขายของก็ยอมตีตั่วขึ้นเครื่องซะที

สงสัยนั่งพับเพียบนานไปหน่อย ขาเป็นตะคริวหรือยังคะ

ขอบคุณมากครับ ขอริมทางเดินนะครับ เพราะชอบลงก่อนใคร

จริงๆ ผมพยายามลงตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ แต่ไม่ประสบความสำเร็จ เพราะคาดไว้ว่า

วันนี้น่าจะได้ตั๋วถูกกว่า จนกระทั่งเช้านี้ก็ยังไม่ย่อท้อ กำไรก็หายไปเรื่อยๆ จนกระทั่ง

พี่ใหญ่ส่งข่าวมา งั้นลงป้ายหน้าพร้อมพี่ใหญ่ด้วยครับ

ยอมรับจริงๆ ครับ ว่าซื้อยาก ขายยาก เป็นเหตุของปัญหาทั้งหมด

ราคาลงคนรอครับ พอราคาขึ้นคิวซื้อเยอะมาก งง กับคนไทย อิอิ เซียนมองขึ้นครับ

ราคาลงคนรอครับ พอราคาขึ้นคิวซื้อเยอะมาก งง กับคนไทย อิอิ เซียนมองขึ้นครับ

กูรูชอบสอนไว้ว่า ให้ซื้อหลังจากผ่านแนวต้าน. ....นี่ครับ

วันนี้ยังไม่เห็นรายงานหน้าร้านของท่านDonjuanเลยนะครับ เหมือนยังขาดอะไรซักอย่าง ไม่ทราบเหตุการณ์เป็นเช่นไรบ้างครับ