ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:wub: ราคาจะลงมาให้ซื้อกลับมาเมื่อไหร่นะเพื่อนๆน้ำท่วมเป็นไงบ้างนะเป็นห่วงดูแลตัวเองด้วยนะคะ ;)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณค่ะ ตอบแรงไปมั๊ยค่ะ????

สวัสดีครับ คุณ หัดเล่น GF

ความหมายของคุณ wasabi อาจไม่เป็นอย่างที่คุณฯ คาดคิดก็ได้ และ ความคิดของคุณ หัดเล่น gf

กับ คุณ wasabi อาจจะตรงกันก็ได้ เขียนสั้นๆ ตีความได้หลายอย่าง

นะนะ ขอร้องอย่ามาให้คะแนนลบ ห้องนี้เลยครับ แค่เข้ามาอ่านข่าวสาร ไม่ให้คะแนนบวก

ความตั้งใจของผม เด็กขายของ ไม่เคยบ่น เลยนะครับ

:wub: ราคาจะลงมาให้ซื้อกลับมาเมื่อไหร่นะเพื่อนๆน้ำท่วมเป็นไงบ้างนะเป็นห่วงดูแลตัวเองด้วยนะคะ ;)

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทอง

เดาว่า เดือนหน้า หลังจากมีประชุม EU. อีกครั้ง ตอน 3-4 พฤศจิกายน แล้วเอาข่าวนี้มาเต้าเป็นข้ออ้างให้ทองลง

ต้องใจเย็นๆๆ หรือ ใจร้อน ต้องรอย่อ แล้วค่อยซื้อตาม แต่ก็มีความเสี่ยงตามมาด้วยนะครับ

ค่ะพี่เด็กขายของ หนูขอโทษค่ะ หนูแค่รู้สึกว่าห้องนี้น่าอยู่ค่ะ มีข่าวสารดีๆๆๆๆ มีตลอด พี่ๆๆ ทุกคนน่ารัก หนูตีความหมายไม่ดีเองค่ะ หนูขอโทษอีกครั้งนะค่ะพี่เด็กขายของ

ใครกันแน่ที่แหกปาก ประจานตัวเองแท้ๆ อยู่เฉยๆยังจะดูดีกว่า

ใจเย็นๆ คร้าบ คุณวาซาบิ ถ้าข้อความคิดเห็นที่มาจากความรู้อันน้อยนิด ได้ทําให้คุณวาซาบิขุ่นเคืองหมองใจ เลียงผาขอโทษนะ ได้โปรดอภัย จากใจจริงทุกคํา

ขออภัยและขอบคุณทุกท่านด้วย

เลียงผา

WASHINGTON (MarketWatch) — Sales of new U.S. homes rose by 5.7% in September — the first increase in four months — as builders cut prices to the lowest level in nearly a year. ยอดขายบ้านใหม่ เพิ่มขึ้น 5.7%. เป็นการเพิ่มครั้งแรกในรอบ 4 เดือน แต่ผู้สร้างบ้านก็ลดราคาบ้านกระหน่ำส่งท้ายปี

The Commerce Department said new single-family home sales climbed to an annual pace of 313,000 in September from August’s slightly revised level of 296,000. The numbers are seasonally adjusted. ยอดขายบ้านใหม่ สูงขึ้น ไปที่ 313,000 ในเดือนกันยายน จากเดือนที่แล้วอยู่ที่ 296,000

โพลฯ คาดว่า 300,000. เป็นตัวเลขการขายบ้านที่สูงขึ้น แต่เกิดจากการสร้างบ้าน เนื่องจากบ้านโดนพายุไซโคลนถล่มหรือเปล่า

.

oil inventories. เพิ่มขึ้น 4.7 ล้านบารเรล รายงานโดยไออีเอ

สวัสดีครับ คุณ หัดเล่น GF

ความหมายของคุณ wasabi อาจไม่เป็นอย่างที่คุณฯ คาดคิดก็ได้ และ ความคิดของคุณ หัดเล่น gf

กับ คุณ wasabi อาจจะตรงกันก็ได้ เขียนสั้นๆ ตีความได้หลายอย่าง

นะนะ ขอร้องอย่ามาให้คะแนนลบ ห้องนี้เลยครับ แค่เข้ามาอ่านข่าวสาร ไม่ให้คะแนนบวก

ความตั้งใจของผม เด็กขายของ ไม่เคยบ่น เลยนะครับ

555 เลียงผาก็ให้คะแนนบวกคุณเด็กขายของ คุเศรษฐีน้อย คุณกัปตัน นายเฮียห้างและทุกท่านอยู่ทุกวัน แต่แค่ในใจเพราะถ้าเขียนออกมาคงไม่พอ 555.. เลียงผาก็คิดเช่นนั้นเหมือนกัน แต่ไม่แน่ใจ..^^ ขอบคุณค่ะ

นานๆเข้ามาที แอบๆดูๆอยู่ สวัสดีค่ะเฮียขายของ เมื่อวานเห็น กิ๊กกับแอนแอบสบายใจไปทั้งคืน

วันนี้ส่งใครมาอีกชิ ชนิดที่ห้องนี้สีทอง ผ่องอำไพเลย(ห้ามแกล้งกันนะ)จะรอดูอยู่ ตั่วเล่านั้งนะเฮีย

Oh, !45 help me hlep me

ตาลาย " งง " เรื่องอะไรครับ

ราคาทองมันลงมานิดหน่อย เพราะยอดขายบ้าน ปรับตัวสูงขึ้นตั้งเกือบ 5% พร้อมกับ

ยอดสต็อกน้ำมันดิบ ก็มีตั้ง 4.7 ล้านบารเรล

ช่วงต้น เขามองแต่ตัวเลข อย่างนั้น อย่างนี้ เดี๋ยวพอสาวลึกล้วงออกมา ก็จะเห็นเองว่า

มันเป็นไปตามธรรมชาติ คือ

1. บ้านเจอพายุพังหมด ก็ต้องสร้างบ้านใหม่

2. จะหน้าหนาวอยู่แล้ว ก็ต้องตุนน้ำมันดิบ

พึ่งเริ่มเปิดตลาด ยังไม่พักเที่ยงเลยครับ

ขอโทษครับคุณเด็กขายของผมกดผิดตั้งใจจะกดบวกให้ดันไปกดลบผมเสียใจจริงๆอ่านขา่วในห้องนี้ทุกวันๆละหลายเวลาแต่ไม่มีโอกาดขอบคุณเลยครับผมพึ่งเรียนรู้เกี่ยวกับการโพสท์

นานๆเข้ามาที แอบๆดูๆอยู่ สวัสดีค่ะเฮียขายของ เมื่อวานเห็น กิ๊กกับแอนแอบสบายใจไปทั้งคืน

วันนี้ส่งใครมาอีกชิ ชนิดที่ห้องนี้สีทอง ผ่องอำไพเลย(ห้ามแกล้งกันนะ)จะรอดูอยู่ ตั่วเล่านั้งนะเฮีย

สวัสดีครับ คุณย่าหยา

บอกกันไว้ก่อนเลยนะ ว่าห้ามแกล้ง กลัวเหมือน คุณพลอยสีสวย เจอเหรอครับ

บอกกับเด็กขายของว่า ขำดี จัด น้องกิ๊ก หัวเราะเลียนแบบ คุณพลอยสีสวย ไปเลยนิ

ขอโทษนะครับ คืนนี้ ไม่สามารถ อยู่ข้างนอก นั่งมองน้ำขึ้น นำ้ลง อยู่ครับ

เครื่องฯ ที่มีลูกเล่น อยู่ที่บ้านครับ แล้วพรุ่งนี้ จะจัดให้นะครับ แบบหนักๆ ไปเลย. หุหุ

ขอโทษครับคุณเด็กขายของผมกดผิดตั้งใจจะกดบวกให้ดันไปกดลบผมเสียใจจริงๆอ่านขา่วในห้องนี้ทุกวันๆละหลายเวลาแต่ไม่มีโอกาดขอบคุณเลยครับผมพึ่งเรียนรู้เกี่ยวกับการโพสท์

สวัสดีครับ คุณ 49 ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณมากครับที่แสดงตน และ ยินดีครับที่เข้ามาอ่านข่าวสาร