ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอลุ้นด้วยคนครับ ทองขึ้น ๆ ว่าแต่ยูโรแข็ง แล้วดอลล์จะอ่อน หรือว่าบาทจะแข็งอีกมั้ย แล้วพอทองขึ้น บาทแข็ง ก็ไม่ได้ลงดอยอีกล่ะสิ

ไม่เอา ไม่เอา ไม่อยากคิดแล้ว รอลุ้นพรุ่งนี้ดีกว่า ฝากคุณเด็กขายของ คุณกัปตัน และเพื่อน ๆ ช่วยลุ้นต่อด้วยครับ ขอไปนอนก่อนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ครับ

ป.ล. ยังไงก็ขอฝากคุณกัปตัน บังคับเครื่องขึ้นให้สูงที่สุดเลยนะครับ แล้วค่อยไปลุ้นกับค่าเงินบาทพรุ่งนี้อีกที ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาลุ้นด้วยอีกคนค่ะ ... คืนนี้อีกยาวไกล ... ๕๕๕๕

สวัสดีครับ คุณ aRe

ยินดีต้อนรับครับ โอ้โห เล่น ๕๕๕๕ แบบพิมพ์ไทย อึ้งกิมกี่ เลยครับ 55555

ขอลุ้นด้วยคนครับ ทองขึ้น ๆ ว่าแต่ยูโรแข็ง แล้วดอลล์จะอ่อน หรือว่าบาทจะแข็งอีกมั้ย แล้วพอทองขึ้น บาทแข็ง ก็ไม่ได้ลงดอยอีกล่ะสิ

ไม่เอา ไม่เอา ไม่อยากคิดแล้ว รอลุ้นพรุ่งนี้ดีกว่า ฝากคุณเด็กขายของ คุณกัปตัน และเพื่อน ๆ ช่วยลุ้นต่อด้วยครับ ขอไปนอนก่อนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ครับ

ป.ล. ยังไงก็ขอฝากคุณกัปตัน บังคับเครื่องขึ้นให้สูงที่สุดเลยนะครับ แล้วค่อยไปลุ้นกับค่าเงินบาทพรุ่งนี้อีกที ขอบคุณครับ

อ่านไปอ่านมา เรื่องค่าเงิน เวียนหัว อย่าไปคิดมาก ลดดอกเบี้ยนโยบายไปแล้ววันนี้ 0.25%. น่าจะอ่อนกว่าตลาดภูมิภาค เพราะในภูมิภาคเอเชีย ไม่ได้ลดดอกเบี้ยลงแบบพี่ไทย ที่เจออุทกภัย 54 มาปลายปีที่แล้ว. ราตรีสวัสดิ์ แล้วค่อยมาไล่อ่านตอนเช้าแล้วกันนะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

The ICE dollar index DXY +0.43% , which measures the U.S. currency against a basket of six major units, climbed to 80.126 from 79.853 in North America late Tuesday.

The euro EURUSD -0.4455%  fell to $1.2982 from $1.3026 late Tuesday,

ค่าเงินดอลล์ แข็งค่าลดน้อยลง สู่ระดับ 80.126 ลงมา 0.43% ส่วนต่างเท่ากับยูโร ที่ลดลง 0.4455%. มาที่ 1.2982

สวัสดีครับ คุณ aRe

ยินดีต้อนรับครับ โอ้โห เล่น ๕๕๕๕ แบบพิมพ์ไทย อึ้งกิมกี่ เลยครับ 55555

เลขไทยก็เป็นเอกลักษณ์ไทยที่โดดเด่นไม่เหมือนใครนะค้า ... คุณเด็กขายของ ^^ ๕๕๕

เพิ่งหัดเล่น เลยแว๊บ ๆ มาอ่านกระทู้นี้ได้หลายวันแล้วค่า .... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ...

อย่าทำหน้ากันแบบนี้สิครับ มันเป็นวัฐจักรชั่วคราวเท่านั้น

Greece, bondholders to continue talks Thursday

By William L. Watts

FRANKFURT (MarketWatch) -- The Greek government and top negotiators representing banks and other private bondholders will resume talks on Thursday regarding voluntary write-downs of Greek government debt, the Institute of International Finance said. The Steering Committee of the Private Creditor-Investor Committee for Greece decided Wednesday to send a team of experts to Athens to continue talks with the Greek government on legal and technical issues related to the planned debt swap, the IIF said. "The goal is to agree on all outstanding legal and technical issues as soon as possible," the group said. IIF head Charles Dallara and BNP Paribas's Jean Lemierre will return to Athens Thursday for informal discussions, the IMF said. Dallara and Lemierre are co-chairs of the steering committee, which represents private bondholders.

ทีมเจรจาปรับโครงสร้างหนี้ มีนัดคุยกันต่อพรุ่งนี้ กับ เจ้าหนี้ที่ถือพันธบัตรกรีซ ในกรุงเอเธนส์ ต่อการหาข้อตกลงเจรจาเท่าที่จะมีความเป็นไปได้ ทั้งที่ลับ และที่แจ้ง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อูยว์ โดนสาวปลุกกลางดึก ขออภัยเครื่องแรงไปหน่อยครับ

กัปตันพาบินขึ้นซะสูงเชียว แต่ผมเป็นคนไม่กลัวความสูงนะค๊าบ :gd :047

อยากรู้จังมีข่าวอะไร คุณเด็กขายของ วานบอกแต่เช้าตู่ อิอิ เอไม่แน่อาจตื่นมากลางดึก คริคริ

ขายไปเกือบหมด ก้น เลยค่ะ กับตัน เครื่องจะได้เบา บินสูงกว่าเดีมค่ะ วิ้วๆๆ

ขายไปเกือบหมด ก้น เลยค่ะ กับตัน เครื่องจะได้เบา บินสูงกว่าเดีมค่ะ วิ้วๆๆ

ผมรวยเลยครับ ที่ซื้อในออนไลน์ไว้ 140 แถมมี L อีก 8 สัญญาอ่ะครับ งง นึกว่าฝันไป