ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุกๆคน

วันนี้คงเงียบเหงาเพราะไปสัมมนากันหมด(ขนาดคุณเด็กขายของยังไปเลย)เสียดายจังไม่ได้ไป หายไปนานไม่ใช่ไรค่ะnotebook เขา net ไม่ได้แอบอ่นจากมือถือได้อย่างเดียวตอบไม่ได้ไม่ถนัดก็แหมแค่อ่านก็ขยายซะถ้าต้องตอบด้วยคงแย่เลยต้องตัดสินใจถอยiPad มาสนองหลุดดอยแรกและ. เหลืออีก2ส่วนหวังว่าจะหลุดในอาทิตย์หน้านี้เดี๋ยว จ,อ นี้กะว่าจะไปสมัคร online เพิ่มเป็นน้องคุณกระต่ายทอง แนะนำน้องด้วยนะคะ

สุขสันต์วันหยุดและโชคดีในวันต่อๆไปนะคะทุกคน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคุณ Donjuan

ถูกต้องใช่เลย ! แอบมาสังเกตุการณ์ แต่เด็กขายของจ่ายตังค์นะครับ 1 ใน 534 ท่านที่อยู่ในห้องฯ เดี๋ยวทานกลางวันที่งานแล้ว จะแวะไปดูฝั่งตรงข้าม ดูไส้กรอกที่คุณฯ กล่าวมา เผื่อลองชิมติดใจ จะได้สั่งกลับไปทานที่บ้านต่อ อิอิ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

อยากรู้จังคนไหนเอ่ย ผมยืมไอแพดสาวๆมาโพสต์ถามครับ กลางวันว่าจะไปที่ร้าน Bei Otto เช่นกันจะลองแว๊ปปดูว่าใครไปนะครับ

หุหุ ไปแอบดูมาแล้ว เหมือนSupermarket ขนาดย่อมๆเลยครับ ไส้กรอกใส่แพ็คสำเร็จรูป อิอิ

กำลังฟัง เฮียนายห้างฯ เจ้าของห้องฯ ขึ้นเวที อยู่ ใช่ไหมล่ะ

การประชุมเศรษฐกิจโลกสิ้นสุดลงโดยไม่มีพันธสัญญาใดๆทั้งสิ้น

ที่ประชุมเศรษฐกิจโลก เวิลด์ อีโคโนมิก ฟอรัมหรือ ดับเบิลยูอีเอฟ สิ้นสุดลงอย่างไม่มีพันธสัญญาใดๆทั้งสิ้นท่ามกลางข้อวิตกวิกฤติเศรษฐกิจระดับมหภาคเกิดต่อเนื่อง หลังจากที่ที่ประชุมดับเบิลยูอีเอฟที่เมืองดาวอสของสวิตเซอร์แลนด์ ที่มีผู้นำโลกและองค์กรธุรกิจราว 2,600 คน ร่วมหารือถึงเหตุความวุ่นวายในสังคมที่เกิดจากวิกฤติเศรษฐกิจโลกโดยไม่มีข้อตกลงใหม่และไร้ทางแก้วิกฤติเศรษฐกิจอีกเช่นเคยอย่างไรก็ดี นายโรเบิร์ต กรีนฮิลล์ เจ้าหน้าที่จัดการประชุมผู้หนึ่งในปีนี้กล่าวว่ายังพอมองเห็นทางอยู่บ้าง

กลุ่มสิทธิสตรียูเครนเปลือยกายท่อนบนเรียกร้องให้ทั่วโลกเพิ่มบทบาทสตรีเวทีการประชุมสภาเศรษฐกิจโลก เวิลด์ อีโคโนมิก ฟอรัม ที่เมืองดาวอสของสวิตเซอร์แลนด์

- กลุ่มเคลื่อนไหวเพื่อสิทธิสตรีของยูเครนเปลือยกายท่อนบนเรียกร้องให้ทั่วโลกเพิ่มบทบาทสตรีเวทีการประชุมสภาเศรษฐกิจโลก เวิลด์ อีโคโนมิก ฟอรัมที่เมืองดาวอสของสวิตเซอร์แลนด์ท่ามกลางสภาพอากาศหนาวจัดและหิมะตกหนัก โดยกลุ่มนักเคลื่อนไหวหญิงชาวยูเครนสังกัดกลุ่มฟีเมน 3 คน พากันเปลือยกายท่อนบนประท้วง และเรียกร้องให้ผู้นำโลกหันมาใส่ใจเพิ่มบทบาทสตรีให้มากขึ้น ให้มีส่วนร่วมในการตัดสินใจในองค์กร หรือหน่วยงานปกครองระดับชาติมากขึ้น กลุ่มผู้ประท้วงสาวทั้งสามคนมีโอกาสชูป้ายและตะโกนเรียกร้องชั่วระยะเวลาหนึ่ง ก่อนถูกตำรวจนำตัวออกไป นางแอนนา เชฟเชนโก ผู้ประท้วงหนึ่งใน 3 คนกล่าวว่า พวกเธอมาที่นี่เพื่อเรียกร้องว่า ผู้หญิงต้องมีส่วนร่วมตัดสินใจในเรื่องสำคัญ

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ   Rewriter : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 29 มกราคม 2555

คณะเจ้าหน้าที่ของทบวงปรมาณูระหว่างประเทศเดินทางถึงอิหร่านเมื่อเช้าวันนี้

สำนักข่าวไออาร์เอ็นเอของทางการอิหร่านรายงานว่าคณะเจ้าหน้าที่ของทบวงปรมาณูระหว่างประเทศหรือไอเออีเอเดินทางถึงอิหร่านเมื่อเช้าวันนี้เพื่อปฏิบัติภารกิจทำให้สิ่งที่เรียกว่าเป็นเรื่องจริงที่ยังแก้ไขปัญหาไม่ได้ที่เกี่ยวโครงการณ์นิวเคลียร์ของอิหร่านมีความชัดเจนยิ่งขึ้นโดยมีนายเฮอร์เมิ่น แนคคาเอิร์ตส์หัวหน้าคณะชาวเบลเยี่ยมเป็นผู้นำและมีกำหนดที่จะจัดการเจรจากับเจ้าหน้าที่อิหร่านตั้งแต่วันนี้ไปจนถึงวันอังคารหน้า

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ   Rewriter : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 29 มกราคม 2555

มีข่าวจากแหล่งข่าวในกรุงเอเธนส์ กล่าวว่า ถึงแม้ข้อตกลงการปรับสภาพหนี้จะลุล่วง แต่การลงนามและส่งมอบพันธบัตรชุดใหม่ ของกรีซ จะกระทำในวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2555 ดังนั้น จึงต้องติดตามผลการประชุมสหภาพยุโรป ในวันจันทร์ที่ 30 มกราคม ซึ่งอาจมีแย้มข่าวที่เกี่ยวกับ กรีซ

อย่างไรก็ตามคิดว่า นักลงทุน 600 กว่าท่าน. ที่เข้าสัมมนาวันนี้ วันจันทร์ คงเข้าร้านทองฯ เพื่อซื้อทองแท่ง รวมทั้งนักลงทุนออนไลน์บางส่วน เพราะ นายฯ อะไรจำชื่อไม่ได้ ในต่างประเทศ ได้เดาว่า 3,500 เห็นๆในอนาคต แต่กว่าจะไปถึง คงต้องระวังเจอจรเข้ งับ. แบบที่เฮียฯ เขากล่าวว่า " ชอบเล่นสั้นๆ แต่ทำไมต้องถือยาว "

คำตอบ " ติดดอย ". ต้องระวัง มองไกลๆ ก็มีความเสี่ยงอย่างมาก

ปล. คุณ Donjuan เด็กขายของกล่าวว่า น่าจะใส่เสื้อน้ำเงิน มีคนขี่ม้าที่หน้าอก ตัวเบ้อเริ่ม ถ้าผิดก็ขออภัย เพราะ ตาเหล่ คนเยอะเลยมึน 5555555

หุหุ ไปแอบดูมาแล้ว เหมือนSupermarket ขนาดย่อมๆเลยครับ ไส้กรอกใส่แพ็คสำเร็จรูป อิอิ

กำลังฟัง เฮียนายห้างฯ เจ้าของห้องฯ ขึ้นเวที อยู่ ใช่ไหมล่ะ

ใช่ครับด้านข้างๆจะเป็นร้านนั่งทานได้หน้าร้านเป็นลานเบียร์ครับ ว่าแต่คุณเด็กขายของ ไม่ใบ้หน่อยรึครับว่า คนไหน หรือว่าต้องการคงความคลาสสิคของคำว่า. มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า เอาไว้อิอิ

เอ หรือว่าคุณเด็กขายของคือ คนที่ผมเข้าไปถามถึงละครับ เฮีย..... อิอิ ถ้าใช่จริงๆจะเข้าไปสวัสดีแล้วจะไม่บอกใครครับ

เอ หรือว่าคุณเด็กขายของคือ คนที่ผมเข้าไปถามถึงละครับ เฮีย..... อิอิ ถ้าใช่จริงๆจะเข้าไปสวัสดีแล้วจะไม่บอกใครครับ

จุ๊ๆ กะลังแอบจับภาพอยู่ครับ

555

สวัสดีค่ะคุณกัปตัน คุณเด็กขายของ. อยู่ในห้องเหมือนกันค่ะ อยากเข้าไปกล่าวสวัสดีจังค่ะเพราะติดตามพี่สองคนมานานอะค่ะ ใบ้ได้มั้ยคะอยู่หนายย

สวัสดีค่ะคุณกัปตัน คุณเด็กขายของ. อยู่ในห้องเหมือนกันค่ะ อยากเข้าไปกล่าวสวัสดีจังค่ะเพราะติดตามพี่สองคนมานานอะค่ะ ใบ้ได้มั้ยคะอยู่หนายย

บอกใบ้คุุณมาจิครับเดี๋ยวไปทักทายครับผม

อยู่หน้าห้องโต๊ะgold onlineค่ะ

เสื้อสีอะไรครับ

หัวมีโบใหญ่ๆ กระโปรงฟ้าแจ็กเกตน้ําตาลค่ะ