ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

กัปตันคะ! 5 ทุ่มแล้ว เอาไงดี แฮะๆๆ ขอแนว เป็นพวกชอบ C&D

ถูกแก้ไข โดย 96Needle

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้ติด กย.54 เหมือนกัน เอาราคาไหม 26300 *30 / 26000 *20 /25700*10 /25326*40 /25019*20 แต่ไม่เคยขายขาดทุนเลย ยอมกัดฟันดอย จนไม่มีจะแหลก แล้ว

เห็นราคาของดอยเจ๊แร้ว โอ้ววว สู้ๆนะคะเจ๊ หนูไม่มีดอยแต่ที่มีอยู่เก็บดองไว้ ของดองมักอยู่ได้นาน555 เอาใจช่วยเจ๊คร้า ฮูเรรร

:32 แหมเจ้ผมก็เลือกอ่าน ไม่ได้อ่านซะจน......เหมือนเจ้ 5555

อายุมากคิดช้า ไม่เหมือนหนุ่มๆคิดเร็วทำก็เร้วเร็ว

วันนี้เลยไม่ได้ ดอ เอา ไม้โท ......เลย

หนูก็ชักจะประสาดกินขึ้นทุกวันเหมือนกันคะ ต้องการคนบีบนวดหัวสมองด่วนคะ >< เวลาซื้อมันลง เวลาขึ้นก็ตกรถ ขอโกโก้เย็นตอนนี้ได้ไหมคะ หนูจะลงแดงแระ

ต้องการคนบีบนวดหัวสมองด่วนคะ <---------------- ยินดี บริการทุกสถานที่ครับผม พร้อมคำแนะนำ เดาใจขาใหญ่ มองกราฟแบบช่วงเวลาระหว่างวัน

กัปตันคะ! 5 ทุ่มแล้ว เอาไงดี แฮะๆๆ ขอแนว เป็นพวกชอบ C&D

ถ้าเป็นผมมีเงินเย็นเหลือ จะลองเข้าลุ้นสักหน่อย ไม่มาก แต่ถ้ามีของแล้วไม่รีบ จะไม่ขาย เอาไปลุ้นพรุ่งนี้ครับ เพราะมันมีแรงกระทุ้งตลอดเวลาเลยครับ สงสัยจะไปได้หรือยืนอยู่ครับ

เจ้ขอไปข่มตานอนก่อน ตี5 จะมาบอกราคาออน

และถามพระอินทร์ว่าพรุ่งนี้เอาไง :21

ต้องการคนบีบนวดหัวสมองด่วนคะ <---------------- ยินดี บริการทุกสถานที่ครับผม พร้อมคำแนะนำ เดาใจขาใหญ่ มองกราฟแบบช่วงเวลาระหว่างวัน

คุนพี่ หน้าไมคแบบนี้ เด๋วเจ๊มาจิกหนูแย่เรย555

คอมรุ่นเก่านะที่รัก รอที่รักมา อัพเกรด

ตูนอนไม่หลับเลยซัดกาแฟ แก้วที่ 3 ไปตอนหัวค่ำ ไม่เหมือนที่รัก กับ ป๋า หรอกนอนไม่หลับเพราะคิดว่าจะใช้เงินอย่างไง

อย่าว่าเลือกที่รัก มักที่ชังเลยนะครับ ขอไปนวดให้น้อง kaykee ก่อนนะ หุหุ

ตอนนี้กราฟมายืนเหนือ MA 75 ได้ในรอบเกือบ 1 เดือน เริ่มชักได้กลิ่น 1900 แล้วสิ :54 :87 :K2 :gvme :La

ลุ้นให้คืนนี้ปิดเหนือ 169x ก็เพียงพอ หรือ 170x ได้ยิ่งดี ก็พอที่จะยืนยันเป็นขาขึ้นรอบใหม่ ที่หลายคนมองว่าเป็นขา 3 หาที่จับกันให้แน่นๆนะ ระวังตกขบวน :_06

อุปสรรคยังมีอีกเยอะครับ ทั้งขา ทั้งคลื่น อาจมีเปลี่ยนแปลงได้ หรือ อาจนับกันแบบขาดตกขาหรือคลื่นไป อดีต การมองไกลๆๆ คนมีทองในพอร์ตก็ไม่ขายทำกำไร จนกลายเป็นดอยตั้งแต่ กันยายน 54 จนถึง มีนาคม 55 มองใกล้ๆ กันเถอะครับ เพื่อไม่ให้เสียโอกาส. ส่วนใครเงินเย็น ยังไงก็ได้อยู่แล้ว

ครั้งหนึ่งไม่นานเท่าไหร่ แค่เมื่อสอ้นเดือนที่แล้ว อีกนิด US$8-9 เหรียญตะพัง US$1800 อยู่แล้ว แค่ 3 อาทิตย์ ยังเป็นแบบนี้ ตลาดสินค้าโภคภัณฑ์ เมื่อความต้องการไม่มี ถึงเวลานั้น ก็หล่นแบบดิ่งเหว และ ทองคำ ก็ขึ้นกับขาใหญ่จัดการด้วย ระวังกันเถอะครับ

คุนพี่ หน้าไมคแบบนี้ เด๋วเจ๊มาจิกหนูแย่เรย555

เจ้แกไปนอนแล้วจ๊ะนู๋ คนสูงอายุก็งี้ พลาดอะไรดึกๆเสมอ อิอิ

อย่าว่าเลือกที่รัก มักที่ชังเลยนะครับ ขอไปนวดให้น้อง

kaykee ก่อนนะ หุหุ

คุนพี่น่าร๊ากกกกจิงๆ^^

ถูกแก้ไข โดย kaykee

เจ้ขอไปข่มตานอนก่อน ตี5 จะมาบอกราคาออน

และถามพระอินทร์ว่าพรุ่งนี้เอาไง :21

ถ้าไม่สำเร็จก็มาลุ้นเป็นเพื่อนต่อน้า

คุนพี่น่าร๊ากกกกจิงๆ^^

คุนพี่น่าร๊ากกกกจิงๆ ตัดคำว่า น่า ออก แล้วเรียงใหม่ได้ว่า ร๊ากกกกคุณพี่จิงๆ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

hi ,kDonJuan คุณพี่ๆ ทั้งหลาย ร้องแงๆๆ อยู่หลายวัน วันนี้ post ได้แหล่ว ขอร่วมวง สาวสาวสาว กับk kaykee K เกี้ยมอี๋ นะคะ

กัปตันมีแฟนคลับ เรียกหาอยู่อีกห้องน่ะ เนื้อหอมม๊ากกกกกกกก