ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ราคามีโอกาสขึ้นถึง 1665 หรืออย่างสูงเลยก็ 1673 ครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคามีโอกาสขึ้นถึง 1665 หรืออย่างสูงเลยก็ 1673 ครับผม

ปล่อยไปแล้วนะครับ 1660-2 ไม่แน่ใจราคาสปอตเท่าไหร่ โชคดีครับทุกท่าน :37

ป๋ามาแล้วอุ่นใจ ตะกี้โดน เจ้ กดดันน่าดูอิอิ

ไปอ่านย้อนหลังมา เห็นแล้วว่า กดดันน่าดูเลย สรุปว่า คืนนี้ใครกล้ากด ( จริงๆ ) ก็รับตังค์ อุ่นใจ มีผู้สนับสนุนในการจ่าย 5555555

ตอนนี้ราคาชนขอบแชนแนลขาขึ้นด้านบนพอดี อาจมีแรงดันขึ้นหลังจากนี้ในอีก 15 นาที หรือ ตีหนึ่งครับผม ถ้าไม่งั้นคงย่อละครับ แต่เดาว่าจะไปต่อก่อนนะครับ คงลากให้ทะลุ เพื่อสร้างเทรนด์ใหม่ครับ แต่จะยืนอยู่หรือไม่ ฝากให้อาตี๋ฮ่องกงพรุ่งนี้ครับ

By Wallace Witkowski

SAN FRANCISCO (MarketWatch) -- A selloff in U.S. markets drove the Nasdaq Composite Index COMP -1.69% below 3,000 Tuesday. The Nasdaq fell 50 points, or 1.6%, to 2,998 in recent trading. If it holds at these levels, it would be the first close below 3,000 since March 12. The Dow Jones Industrial Average DJIA -1.50% fell 183 points, or 1.4%, to 12,747 and the S&P 500 Index SPX -1.57% dropped 21 points, or 1.5%, to 1,361.

ตลาดหุ้นแนสแดก ถูกเทขาย ดัชนีลดต่ำกว่า 3,000 จุด โจนฯ ก็ร่วง 1.5%. เอสแอนด์พี ก็ลด 1.5%.

สงสัยเจอเส้น 150 วัน ที่ราคา 1665 หรือไปติด 200 วันที่ 1673 แต่ถ้าจะให้มันสื สมกับเป็น ขาใหญ่ลาก เรียนเชิญที่ 168X นะครับ มาเหอะตรูอยากลงดอยแล้ว ........ :065

ราคามีโอกาสไซค์เวย์อีกสัก ชั่วโมงกว่าๆครับ(1655-1660) ราคาอาจขึ้นได้หลัง ตี 3 โดยประมาณครับ(แก้จากตี 1 ครับ)

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ยินดีกับคุณ จัมดบ้ เอ ด้วยนะครับ L112 สัญญา อูยว์...

U.S. equities opened mixed, but recently all three major indexes were posting heavy losses, outpacing Monday’s pullback in which Wall Street dropped the most in a month on the weak jobs report.

The dollar and bonds had acted as safe-have conduits earlier, with gold joining in as the day progressed. Treasury prices rose on Tuesday, pushing yields down for a fifth session.

นักลงทุนได้กล่าวขานในตลาดทุนว่า เนื่องจากความกลัวต่อการเกิดวิกฤติ ในสเปน / อิตาลี / โปรตุเกส ที่ตอนนี้ ต้นทุนการกู้ยืมผ่านพันธบัตรถีบตัวสูงขึ้น และเกรงว่าจะถูกปรับโครงสร้างหนี้แบบที่กรีซกระทำกับเจ้าหนี้ จึงได้มีการผันการลงทุนมาที่สินทรัพย์ปลอดภัย ฝั่งสหรัฐฯ คือ เงินดอลล์สหรัฐ / ตราสารหนี้ ( ที่วันนี้ ต้นทุนได้ลดต่ำกว่าเดิม อันแสดงถึงเงินไหลเข้า และความเชื่อมั่น ) และทรัพย์สินตัวที่ลืมไม่ได้ คือ ทองคำ

When all else fails, blame the government

Tue, Apr 10 2012, 17:23 GMT | Forex Live

By: Adam Button

Fed's Fisher says he sees 'maximum uncertainty' on US fiscal policy Says elected officials 'afraid' to make decisions Let me clear it up. The US will do what it has always done, wait until the last minute and then kick the can down the road. No US politician is crazy enough to raise taxes in this environment, deficits be damned.

มีความสุขมีกำไรนะคะเฮียเด็กขายของ กัปตัน เกี้ยมอี๋ และเพื่อนๆ :37 :bye

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง