ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ช่างเลี้ยวรถ กลับไปหาไส้กรอกจนได้

ท่าทางจะติดใจ ไหนขอดูไอ้ที่บอกว่า ลองเป็นฟุต

ด้วยความเคารพครับ เจ้ นัดวัน เวลา สถานที่มาเลย ยินดีเปิดให้ดูความใหญ่ ได้ทุกที่ ทุกเวลา เพราะ เซเว่นเปิด 24 ชม. อิอิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องตกก็แค่เจ็บ แต่เจ้จุกเพราะโดนซ้ำ โดนประจำเลยตู :Wt

ไม่ต้องมา เจ้จ๋าาาาาาาาา เลย :064 โดนยำตั้งแต่เช้า ส่งแซลม่อนมาปลอบใจด่วน

เดี๋ยวคืนนี้ไม่มีแรงมาเปิดเตา เธอจะเหงากันหมด

พักหลังคนอื่นกดกันไม่กล้าบอก กลัวโดนแดกดัน บอกได้เลยน้อง ห้องนี้เค้าแหลกแต่พี่คนเดียว :065

วันหลังเจ้กดแบบเงียบๆ บ้างดีกว่า :21

เพราะรักหรอก จึงหยอกเล่น ! เจ้ฯ ถือเป็นเพื่อนระดับ VIP เลยนะครับ

มนต์นมสดนี่ทานมาตั้งแต่สมัยขายอยู่ข้างคูเลยค่ะ (สมัยอยู่มัธยมโน่นแน่ะ) ปัจจุบันยังไปอยู่ตามโอกาสจะอำนวยพูดแล้วให้คิดถึงอยู่เหมือนกัน

แล้วตามด้วยข้าวเหนียวมะม่วงเจ้าอร่อยที่คุณ เด็กขางของแนะนำไว้ ซี๊ด... น้ำหนัก เบาหวาน ซู้ดดดด

แถวๆ นี้ ตั้งแต่ อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ยัน ศาลาว่าการกรุงเทพ เลี้ยวขวา จนถึง ศาลเจ้าพ่อเสือ มีแต่ของรับประทานอร่อยๆ ทั้งนั้น เวลาผ่านไปเมื่อไหร่ ซื้อตุนไว้ได้ทุกเจ้า ทานตั้งแต่เช้ายัน เที่ยงของอีกวันได้เลย เยอะไปหมด ช่วงนี้ไม่ได้แวะไปเลย เพราะเพื่อนโดนปลดจาก เลขาฯ ผู้ว่า ฯ อิอิ

สวัสดีค่ะคุณเกี้ยมอี๋ คุณเด็กขายของ กัปตันและเพื่่อนๆ ทุกคน

ที่เงียยหายไม่ใช่แอบกดนะคะ แต่ไม่มีอารมณ์กดมาอาทิตย์นึงแล้ว อันเนื่องจากอารมณ์เศร้าเข้ามาแทนจนไม่อยากทำไร เข้ามาอ่านบ้างพอคลายเศร้าบ้างบางช่วงเวลาแต่ไม่มีปัญญาจะคิดตอบ สืบเนื่องจากความสะเพร่าของตัวเองที่ไม่ใส่กลอนระเบียงชั้นบนให้ดีตอนนอน เลยเป็นเหตุให้น้องแมวหลุดไปให้สุนัขในหมู่บ้านกัดจนเสียชีวิต วันนี้ครบสัปดาห์แล้วกำลังรวบรวมสติและจิตใจให้ยืนขึ้นมายิ้มได้อีกครั้งอยู่ โพสต์กันเยอะๆ นะคะ คอยตามอ่านอยู่อย่างน้อยก็เป็นช่วงเวลาที่ยิ้มคนเดียวได้บ้างค่ะ

เป็นกำลังใจนะค่ะ แต่ที่บ้านเลี้ยงน้องหมา เวลาแมวมา จะดุน้องหมาว่าอย่าเห่าน้องแมวนะ เพราะเป็นเพื่อนสี่ขา เหมือนกัน :uu

ของผมนี่ต้องมนต์นมสดครับ หรือเซ็นทรัลก็มีร้านอร่อย ปังปิ้ง ครับ

มนต์นมสดทำให้โดนใบสั่งค่ะ เซ็นฯ ปิ่น มีร้านอยู่ชั้นไหนค่ะ

เที่ยงถึงบ่ายโมงกว่า ระวังอาจจะย่อหน่อยนะครับ ในช่วงไม่เกิน 5 เหรียญนะครับ

ไม่น่าหลุด 1648 แล้วบ่าย 2-4 จรวดมาประมาณ 10-15 เหรียญนะครับ เดานะครับ

บอกกล่าวไว้ล่วงหน้า คืนนี้ อาจมีโดนให้ปอดแหกอีกครั้ง หลังจากที่ราคาได้ขึ้นไปทดสอบด้านบน จึงต้องทำการเปิดและปิด การทำมาหาค่ากับข้าวให้เรียบร้อยตามเวลาที่ ห้างฯออนไลน์ เปิดกิจการอยู่

จากสาเหตุที่ เมื่อคืนนี้ หล่นไปที่ 1632 แล้วพลิกบวกมา 30 เป็น 1662 จึงทำให้มุมมองของกราฟฯ ผิดปกติ เหมือนเสแสร้งแกล้งทำ หลอกนักลงทุนที่ลงทุนโดยปล่อยให้เป็นไปตามลิขิตของสัญญานที่ฝรั่งเป็นคนประดิษฐ์คิดค้น และคุมเกมให้เกิดเส้น รอตอนเย็นอีกครั้ง เพื่อมาดูแนวต้านที่น่าจะเป็น ก่อนเกิดปฎิบัติการปอดแหก อีกครั้ง

เป็นกำลังใจนะค่ะ แต่ที่บ้านเลี้ยงน้องหมา เวลาแมวมา จะดุน้องหมาว่าอย่าเห่าน้องแมวนะ เพราะเป็นเพื่อนสี่ขา เหมือนกัน :uu

มีแต่เพื่อนๆ เลี้ยง หมา หรือ แมว ทั้งนั้นเลย ทำไมไม่มีเพื่อนคนไหนเลี้ยงเหมือนเด็กขายของมั่งเลยนิ เด็กขายของ มี อีหน้ากลัว กับ อีกัวหน้า

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

บอกกล่าวไว้ล่วงหน้า คืนนี้ อาจมีโดนให้ปอดแหกอีกครั้ง หลังจากที่ราคาได้ขึ้นไปทดสอบด้านบน จึงต้องทำการเปิดและปิด การทำมาหาค่ากับข้าวให้เรียบร้อยตามเวลาที่ ห้างฯออนไลน์ เปิดกิจการอยู่

จากสาเหตุที่ เมื่อคืนนี้ หล่นไปที่ 1632 แล้วพลิกบวกมา 30 เป็น 1662 จึงทำให้มุมมองของกราฟฯ ผิดปกติ เหมือนเสแสร้งแกล้งทำ หลอกนักลงทุนที่ลงทุนโดยปล่อยให้เป็นไปตามลิขิตของสัญญานที่ฝรั่งเป็นคนประดิษฐ์คิดค้น และคุมเกมให้เกิดเส้น รอตอนเย็นอีกครั้ง เพื่อมาดูแนวต้านที่น่าจะเป็น ก่อนเกิดปฎิบัติการปอดแหก อีกครั้ง

รอลุ้นนะค่ะ ช่วงนี้ลุ้นตลอดค่ะ

ไอ้อย่างงี้นะสิ หนูถึงต้องด้น เอามันส์อย่างเดียงไม่ได้เอี่ยวลงสนาม

รอลุ้นนะค่ะ ช่วงนี้ลุ้นตลอดค่ะ

หุหุ ลุ้นให้คุณ Donjuan ได้เสียเหรอครับ เฮ้ย ! ไม่ใข่อย่าคิดไปเป็นอื่น ได้ตังค์ กับ....... 1591644254d1d9044fa3cb265799face5ebcd667.jpg

เพราะรักหรอก จึงหยอกเล่น ! เจ้ฯ ถือเป็นเพื่อนระดับ VIP เลยนะครับ

เย้ๆๆๆๆ เป็นเพื่อนกับ เลขา ผู้ว่าสมัยไหนไม่รู้

มีบัตรเบ่งป่าวป๋า ถ้าป๋าแจกไรหนูต้องได้คนแรกนะ ที่รักเอาเป็นคนที่สอง :53

เพิ่งตื่นจากนอนกลางวัน เดี๋ยวต้องโดป แฟก่อน ปลื้มสุดๆๆ มีคนหย่าย คนโต เอาเราเป็นเพื่อน

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ไอ้อย่างงี้นะสิ หนูถึงต้องด้น เอามันส์อย่างเดียงไม่ได้เอี่ยวลงสนาม

แบกรับ ไม่ว่า 159169107598f79f4234fa690b5edbff883fcf66.jpg เพราะลุ้นให้คนอื่นเอาแต่ดัน

มนต์นมสดทำให้โดนใบสั่งค่ะ เซ็นฯ ปิ่น มีร้านอยู่ชั้นไหนค่ะ

บริเวณหน้าธนาคารไทยพานิชย์ ชั้น 2 นะครับ บันไดทางลงครับผม

แบกรับ ไม่ว่า 159169107598f79f4234fa690b5edbff883fcf66.jpg เพราะลุ้นให้คนอื่นเอาแต่ดัน

เดี๋ยวฟ้องครู อังคณานะ

ราคาทองปรับตัวลงในช่วงเช้านี้ โดยพักฐานหลังจากดีดตัวขึ้น 4 วัน ติดต่อกัน จากความวิตกเกี่ยวกับภาวะเศรษฐกิจโลก และความกังวลเกี่ยวกับ วิกฤติหนี้ยูโรโซน

ณ เวลา 09.30 น.ตามเวลาไทย ราคาทองสปอตร่วงลงแตะ 1,655.59 ดอลลาร์/ออนซ์ หลังจากพุ่งขึ้นกว่า 1% เมื่อวานนี้

ราคาสัญญาทองล่วงหน้าส่งมอบเดือนมิ.ย.ที่ตลาด COMEX ลดลง 0.2% มาที่ 1,657.90 ดอลลาร์/ออนซ์

ราคาพันธบัตรรัฐบาลสหรัฐพุ่งขึ้นเมื่อวานนี้ ส่งผลให้ผลตอบแทนพันธบัตร ลดลงต่ำกว่า 2% เป็นครั้งแรกในรอบกว่า 4 สัปดาห์ ขณะที่ความกังวลเกี่ยวกับ ภาวะเศรษฐกิจโลกหนุนความต้องการพันธบัตรรัฐบาลสหรัฐ

ขณะเดียวกัน นักลงทุนยังคงวิตกเกี่ยวกับวิกฤติหนี้ยูโรโซน โดยนักลงทุน ตอบรับการประมูลพันธบัตรรัฐบาลของสเปนและอิตาลีอย่างซบเซา ส่งผลให้ผลตอบแทน พันธบัตรสเปนพุ่งใกล้แตะระดับ 6%

ธนาคารกลางฝรั่งเศสเปิดเผยผลสำรวจพบว่า เศรษฐกิจของฝรั่งเศส ไม่มีการขยายตัวในไตรมาสแรก และไม่มีสัญญาณการฟื้นตัวอย่างแข็งแกร่งของ กิจกรรมเศรษฐกิจในช่วงหลายเดือนข้างหน้า

ความต้องการทองคำของจีนยังคงสดใส โดยในเดือนก.พ. จีนได้นำเข้า ทอง 39,663 กิโลกรัมจากฮ่องกง เพิ่มขึ้น 20% จากเดือนม.ค.

SPDR Gold Trust ซึ่งเป็นกองทุน ETF ทองรายใหญ่ที่สุดของโลก เปิดเผยว่า สัดส่วนการถือครองทองของ SPDR ลดลงสู่ระดับ 1,286.167 ตัน ณ วันที่ 10 เม.ย. ซึ่งเป็นระดับต่ำสุดในรอบ 2 สัปดาห์ครึ่ง

ที่มา : ทันหุ้น (วันที่ 11 เมษายน 2555)