ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อ้อ..น้องถามมากไป เลยทำให้พี่กัปตันอึดอัดเหรอ..ต่อไปไม่ถามก็ได้..เพราะถามไปหมดแล้ว..อิ อิ :01

ไม่ได้อึดอัดนะจ๊ะ ยินดีเลยจ๊ะ ตัวกลัวน้องอึดอัด น้องสะดุดกับ น้องน้ำหวาน อ่ะจ๊ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฮาที่ปล่อยหมูหรือฮ่าเจ้วะ

ที่เจ้ปล่อยเรียกว่าหมู แล้วที่ผมปล่อยเรียกว่าอะไรละ :065

เด็กขายของกล่าวว่า ที่ขายหมูประจำ ก็เป็นเอกลักษณ์ของเอกสตรี นะครับ มีความมุมานะ / มองไกล จริงๆๆ นะครับ แถมชอบ ร้องคาราโอเกะ ถึงขนาดเรียกชื่อร้าน AKA เป็น AKE

รับทราบครับ แต่เท่าที่เด็กขายของ ทราบมีคุยกันในห้องไม่ถึง 10 คน แต่คนแอบอ่านหลักพัน หุหุ ตัวใครตัวมัน นะครับ

ว่าจะชวนป๋าหลังไมค์ แต่ขาดรีมทีมยังตอบไม่ครบ ดูมัน้ปิดเผยแล้ว ผิดแผนหมด ปั้วเจ้รู้พอดีอดกัน

อิอิ เค้ารู้กันทั้ง บาง แล้วอ่ะ แหะแหะ

ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ ที่ปรับ 3 บาทต่อวัน นี่เริ่มปรับหลังจาก T+2 หรือป่าวครับ แล้วลากได้ไม่เกิน T+7 แล้วโดน Force เหมือนกันหรือป่าว

ไม่เข้าที่บอกว่า "จะนับเป็นปรับเมื่อผ่านไป 7 วัน"

ขายวันแรกไม่นับครับ นับวันรุ่งขึ้นเป็น T1 แม้เป้นวันหยุดก็นับนะครับ จากนั้นครบ T+7 แล้ว จึงเริ่มมีค่าปรับต่อวัน วันละ 3 บาท ต่อน้ำหนักทอง 1 บาทครับ เช่น 20 บาททองเท่ากับ 60 บาทครับ ปรับได้กี่วัน ขึ้นอยู่กับการตีซี้กับคนที่ชื่อ น้องเจี๊ยบ เสียงหวานยามโทรมาทวง อ่ะครับ อิอิ ผมเคยลากซื้อสูงสุด 10-11 วันครับ อิอิ

ที่เจ้ปล่อยเรียกว่าหมู แล้วที่ผมปล่อยเรียกว่าอะไรละ :065

:dd เมื่อวานเจ้ก่อนเลย 23741 แกยัง23788 มากกว่าเจ้อีก กะว่าจะหาช่องซื้อกลับอยู่เนี่ย ตอนโทรไปปั้วได้ยินเป็น 24150 เลยกดขายกลับบ้านมาบอกไม่่ใช่เลยดดนไปเล็กน้อย

ผมขายดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

ถูกแก้ไข โดย xxxaumxxx

Resistance: 1616.52 moderate /1628.98 minor/1648.02 minor

Support: 1597.48 strong/1585.02 moderate/1565.98 minor

จุดนี้ มันเหนียวแน่นจริงๆๆ

ขายวันแรกไม่นับครับ นับวันรุ่งขึ้นเป็น T1 แม้เป้นวันหยุดก็นับนะครับ จากนั้นครบ T+7 แล้ว จึงเริ่มมีค่าปรับต่อวัน วันละ 3 บาท ต่อน้ำหนักทอง 1 บาทครับ เช่น 20 บาททองเท่ากับ 60 บาทครับ ปรับได้กี่วัน ขึ้นอยู่กับการตีซี้กับคนที่ชื่อ น้องเจี๊ยบ เสียงหวานยามโทรมาทวง อ่ะครับ อิอิ ผมเคยลากซื้อสูงสุด 10-11 วันครับ อิอิ

จำได้เดือน พค. ราคา 241** ที่ซื้อ เพราะราคาเดียวกะเจ้ :Wt แต่เจ้ไปยืมพี่ชายมาแล้วคืนไปแล้ว

ผมไปดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

หาโอกาสรอซื้อกลับให้ได้จำนวนทองเท่าเดิม ส่วนต่างถ้าเก้บไว้ซื้อทองแท่ง เค้าเรียกลดดอย แต่ถ้าไปใช้ เค้าเรียก ลำไย จ้า

ผมไปดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

ห้องนี้ดอยสูงๆ ทั้ง นั้น เจ้ตัวสะสมดอย แถม ไม่โดดด้วย สูงสุดเจ้ :53 26300 ต่ำสุด 25019 :32

หาโอกาสรอซื้อกลับให้ได้จำนวนทองเท่าเดิม ส่วนต่างถ้าเก้บไว้ซื้อทองแท่ง เค้าเรียกลดดอย แต่ถ้าไปใช้ เค้าเรียก ลำไย จ้า

ห้องโน้น ได้ข่าวว่านู๋นุ่น เหวหลายตัวเลย ไอ้นี่แหละที่เจ้กลัวการขายก่อนแล้วซื้อกลับไม่ได้

ผมขายดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

อ้อ น้องน้ำใสจ๋าาาา..(ไม่ต้องยาวเพราะไม่อยากอ้อนเวลานี้) คุณ เกี้ยมอี๋ หรือ เจ้ ที่ทุกคนเรียกกัน นี่เป็นเพื่อนระดับ VIP ของคุณเด็กขายของเลยนะครับ ได้รับเกลียด(เขียนไม่ผิด)นี่ตอนใหม่ๆ แซวหนัก แรง ถี่ ไปหน่อย แกเลยงอล ก็เลยต้องปลอบใจไปตามเรื่อง

แต่จริงๆแล้วแกเป้นคนรักลูก รักครอบครัว ประหยัด รู้จักใช้เงิน(เพราะหามายากลากT++แล้วแหม่มขายหมูอีก) เป็นผู้หญิงที่ขยัน สู้ อดทน น่านำไปเป็นแบบอย่างของแม่ศรีเรือน แม้เจ้จะใช้คำตรง วางจาโผงผางไปบ้าง ก็ขอให้เข้าใจความจริงใจ อย่าไปมองว่าไม่สุภาพ เพราะนั้นมันคือเปลือก

ใครแซวเจ้เดี๋ยวนี้แกไม่โกรธ เพราะเดี๋ยวนี้แกเป็น ไอดอล ของหลายๆคน ขายหมู ลาก T+++ โชว์สวน ผิดทาง แหลกแกลบประจำ อิอิ

พอดีอยู่ที่นี่ได้สิทธิพิเศษลาก T+++++++++++++++++ได้ยาวไม่ต้องเสียดอก แถมเล่นต่างโอนตังคไว ทองดอยก็ดอยมันอยู่อย่างงั้นแหละไม่ได้ลองโดด ใหม่ๆต้องโทรคอนเฟริมเดี๋ยวนี้ไม่ต้อง แค่ส่ง mail เดี๋ยวก็ได้ตังต์

ถ้่าไปเล่นที่ใหม่ไม่มีเงินไปเปิดนะ อีกอย่างงานตัวเองเยอะกว่าจะว่างก็ดึกเลยขายหมูประจำ ห้องนี้รู้ดี อยู่ได้ก็อาศัยไถ ที่ร๊ากกกกกกกกก แหลกนี่แหละ กะลังรอขาครบอยู่ใช่ไหมที่ร๊ากได้แหลกที่AKE

แสดงว่าเจ้ได้สิทธิ์พิเศษแบบเดียวกับคุณDJนี่เอง รายโน้นได้T+อาทิตย์นึงเลย เหมือนกันเลยเจ้ อยากจะย้ายไปเล่นกับเจ้าที่ใช้สปอต แต่คิดที่ต้องเอาเงินไปวางเนี่ยแหล่ะ เลยยังไปไหนไม่รอด ติดดอยทองของฮั่วที่ 25850 จํานวนไม่กล้าบอก กลัวเจ้ตกใจ หวังไว้ว่าสิ้นปีนี้คงได้หลุดดอย :01

เริ่มแรกคุณ arthas ตอนเข้ามาคุยครั้งแรก ผมเห้นว่าเป้นคนรุ่นใหม่ไฟแรง อนาคตไกล แต่ยังไม่นิ่งนัก(แต่เดี๋ยวนี้แน่นนิ่ง) ก็เลยเรียกว่า อ้ายทิด อ้ายที่แปลว่าพี่ในภาษเหนือ ส่วนทิด คือคนที่เพิ่งสึกมาใหม่ๆ ใช้เรียกสักระยะ มีครั้งหนึ่งทุกคนมองตรงกัน แต่คุณ arthas มองต่างแล้วสวนทางกัน ปรากฎว่าเขาถูก ก็เลยมาบอกว่าเค้ามีชื่อนะ อย่ามาเรียก อ้ายทิด

แต่คุณ เกี้ยมอี๋ ยังติดเรียกแบบนั้นอยู่ แต่ก็คงเกรงใจเลยเรียกเปลี่ยนใหม่ว่า ทิดคุง ครับผม

แต่ผมสงสัยอยู่ลึกๆว่า คุณ arthas อาจจะเป็นลูกคุณหมอ ณ MTS คนใดคนหนึ่งปลอมตัวมาเล่นครับ

ไม่ถึง ขนาด นั้น หรอก ครับ