ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พอดีอยู่ที่นี่ได้สิทธิพิเศษลาก T+++++++++++++++++ได้ยาวไม่ต้องเสียดอก แถมเล่นต่างโอนตังคไว ทองดอยก็ดอยมันอยู่อย่างงั้นแหละไม่ได้ลองโดด ใหม่ๆต้องโทรคอนเฟริมเดี๋ยวนี้ไม่ต้อง แค่ส่ง mail เดี๋ยวก็ได้ตังต์

ถ้่าไปเล่นที่ใหม่ไม่มีเงินไปเปิดนะ อีกอย่างงานตัวเองเยอะกว่าจะว่างก็ดึกเลยขายหมูประจำ ห้องนี้รู้ดี อยู่ได้ก็อาศัยไถ ที่ร๊ากกกกกกกกก แหลกนี่แหละ กะลังรอขาครบอยู่ใช่ไหมที่ร๊ากได้แหลกที่AKE

AKA ครับเจ้ น้องน้ำใสว่างก็เชิญนะครับ วันอาทิตย์ที่เซ็นปิ่น รับประกันว่า ผมจีบคุณเฉพาะในบอร์ดสาธารณะแห่งนี้ อย่าเปิดเผยโดยรับรู้ทั่วกัน ครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหมือของ MTS ครับ แต่วันละ 3 บาทต่อบาทอง แต่จะนับเป็นปรับเมื่อผ่านไป 7 วันนะครับ

ขอบคุณนะคะ ชำนาญสิท่า :_ee :_ee :_ee (เนรคุณซะเลย)

ช่วยเจ้ก่อน. copy มาไม่ได้ เขียนให้กัปตัน

วลีกวนตา. วาจากวนตีน

คุณหมอสุดสวยนี่ หูตาไวไม่แพ้มือและปากเลยนะ ขอรับ :17

เหมือของ MTS ครับ แต่วันละ 3 บาทต่อบาทอง แต่จะนับเป็นปรับเมื่อผ่านไป 7 วันนะครับ

ปรับวันละ 3.5 บาทต่อบาททอง แต่ไม่เกิน 5 วัน นั้นคือห้ามเกิน T+7 ไม่งั้นจะถูก Force buy / sell ครับ

ไหนที่ร๊ากบอก ให้ปรับไปเรื่อยๆ ไม่มีบังคับขายนี่

ขอบคุณนะคะ ชำนาญสิท่า :_ee :_ee :_ee (เนรคุณซะเลย)

บอกน้องน้ำใสเลยว่า ห้องนี้รักกัน เพื่อนกัน แต่พลาดมาละโน หุหุ ไม่เป้นไร ศิาย์น้องที่จะหัดลาก T++++

ปล. ว่าแต่ซ้อจะไปแขวะเจ้เขาทำไมอ่ะครับ :uu

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ไหนที่ร๊ากบอก ให้ปรับไปเรื่อยๆ ไม่มีบังคับขายนี่

หน้าไม่ด้านมากครับ เล่นโทรมาทุกวัน ยังก่ะเป็นหนี้บัตรเครดิต อิอิ

ถ้่าไปเล่นที่ใหม่ไม่มีเงินไปเปิดนะ อีกอย่างงานตัวเองเยอะกว่าจะว่างก็ดึกเลยขายหมูประจำ ห้องนี้รู้ดี อยู่ได้ก็อาศัยไถ ที่ร๊ากกกกกกกกก แหลกนี่แหละ กะลังรอขาครบอยู่ใช่ไหมที่ร๊ากได้แหลกที่AKE

เด็กขายของกล่าวว่า ที่ขายหมูประจำ ก็เป็นเอกลักษณ์ของเอกสตรี นะครับ มีความมุมานะ / มองไกล จริงๆๆ นะครับ แถมชอบ ร้องคาราโอเกะ ถึงขนาดเรียกชื่อร้าน AKA เป็น AKE

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คุณหมอสุดสวยนี่ หูตาไวไม่แพ้มือและปากเลยนะ ขอรับ :17

แกสร้างศัตรูไว้เยอะ เจ้ก็มีคนช่วยเยอะเหมือนกัน

แล้วทำไมน้องน้ำใสคนดี มาเดินป้วนเปี้ยนในหัวใจพรี่อย่างชนิด ไม่อยากหาทางออกละจ๊ะ

อ้อ..น้องถามมากไป เลยทำให้พี่กัปตันอึดอัดเหรอ..ต่อไปไม่ถามก็ได้..เพราะถามไปหมดแล้ว..อิ อิ :01

เด็กขายของกล่าวว่า ที่ขายหมูประจำ ก็เป็นเอกลักษณ์ของเอกสตรี นะครับ มีความมุมานะ / มองไกล จริงๆๆ นะครับ

ขอบคุณที่เหน็บแนม ตอนนี้ยาว 175 แล้ว ตั้งแต่อ่านเวปนี้สายตาไปเร็วมาก กินข้าวต้องใส่แว่นเลย เดี๋ยวมองก้างไม่เห็น

ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ ที่ปรับ 3 บาทต่อวัน นี่เริ่มปรับหลังจาก T+2 หรือป่าวครับ แล้วลากได้ไม่เกิน T+7 แล้วโดน Force เหมือนกันหรือป่าว

ไม่เข้าที่บอกว่า "จะนับเป็นปรับเมื่อผ่านไป 7 วัน"

AKA ครับเจ้ น้องน้ำใสว่างก็เชิญนะครับ วันอาทิตย์ที่เซ็นปิ่น รับประกันว่า ผมจีบคุณเฉพาะในบอร์ดสาธารณะแห่งนี้ อย่าเปิดเผยโดยรับรู้ทั่วกัน ครับผม

รับทราบครับ แต่เท่าที่เด็กขายของ ทราบมีคุยกันในห้องไม่ถึง 10 คน แต่คนแอบอ่านหลักพัน หุหุ ตัวใครตัวมัน นะครับ

อ่านแล้วฮ่าดีเจ้

ฮาที่ปล่อยหมูหรือฮ่าเจ้วะ

รับทราบครับ แต่เท่าที่เด็กขายของ ทราบมีคุยกันในห้องไม่ถึง 10 คน แต่คนแอบอ่านหลักพัน หุหุ ตัวใครตัวมัน นะครับ

ว่าจะชวนป๋าหลังไมค์ แต่ขาดรีมทีมยังตอบไม่ครบ ดูมัน้ปิดเผยแล้ว ผิดแผนหมด ปั้วเจ้รู้พอดีอดกัน

เด็กขายของกล่าวว่า ที่ขายหมูประจำ ก็เป็นเอกลักษณ์ของเอกสตรี นะครับ มีความมุมานะ / มองไกล จริงๆๆ นะครับ แถมชอบ ร้องคาราโอเกะ ถึงขนาดเรียกชื่อร้าน AKA เป็น AKE

แกสร้างศัตรูไว้เยอะ เจ้ก็มีคนช่วยเยอะเหมือนกัน

:gd VISIT