ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ผมขายดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

เหว แล้วเยอะไหม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว่าแต่น้องน้ำใส อยากรู้เรื่องราวของ บุรุษผู้ใช้นามแฝงว่า เด็กขายของ ไหมครับ หรือท่านใดอยากทราบบ้างเอ่ย

ไม่ถึง ขนาด นั้น หรอก ครับ

ไอ้ไม่ถึงนี่บรรทัดสุดท้ายใช่ป่าว

ไม่ถึง ขนาด นั้น หรอก ครับ

รับทราบ

ไอ้ไม่ถึงนี่บรรทัดสุดท้ายใช่ป่าว

น่านจิ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน วันนี้ แม่พลอย เพิ่งเข้ามาอ่านค่ะ ได้กำไรกันถ้วนหน้ายินดีด้วยนะคะ ของแม่พลอย วันนี้ได้ 2 รอบตามเป้าแล้วค่ะ ซื้อวัดใจ 1604 ขาย 1619 แล้วขายซ้ำไปอีกยอมาซื้อคืน 1613 เกือบแย่ค่ะ ไม่รู้เทรนจะขึ้นหรือลงเพื่อสะสมพลังหรือป่าว ก็เลยปิดสถานะ จบไปค่ะ เจ้ฯค่ะ กำไรขายหมูดีกว่าติดดอยนะค่ะหรือมีหมูให้ขายดีกว่านั่งมองเฉยๆนะค่ะ

เดี๋ยวเขาก็หลุดมาอีกว่า " กู นี่แหละ ที่พูด Oh my God " จบข่าว

ผมขายดอยไปหมดเลย ไม่รู้เรียกว่าอะไร เศร้า...

ใจร่มๆค่ะ รอย่อแล้วซื้อกลับเท่าจํานวนที่ขายไปค่ะ

หาโอกาสรอซื้อกลับให้ได้จำนวนทองเท่าเดิม ส่วนต่างถ้าเก้บไว้ซื้อทองแท่ง เค้าเรียกลดดอย แต่ถ้าไปใช้ เค้าเรียก ลำไย จ้า

ขอบคุณครับ รอย่อแล้วเก็บเพื่อลดดอยครับ แนวโน้มระยะสั้นเป็นอย่างไรบ้างครับ...

ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ ที่ปรับ 3 บาทต่อวัน นี่เริ่มปรับหลังจาก T+2 หรือป่าวครับ แล้วลากได้ไม่เกิน T+7 แล้วโดน Force เหมือนกันหรือป่าว

ไม่เข้าที่บอกว่า "จะนับเป็นปรับเมื่อผ่านไป 7 วัน"

สำหรับ นิติบุคคล

สมมุติ ว่าซื้อหรือขาย วันนี้พฤหัสบดี คุณต้องชำระเงินถ้าซื้อ หรือ ถ้าขาย ให้นำทองมาส่งหรือส่งใบถอนฝากทอง ภายในวัน จันทร์ เพราะจะไม่นับวัน เสาร์อาทิตย์ และวันหยุดราชการหรือธนาคารหยุด

หาก เกิน 7 วัน คุณก็ ไม่สามารถ ซื้อ หรือ ขายเพิ่มเติมได้ มาจ่ายของเก่าก่อนนั้นเอง เกิน 10 วัน โดนปิดพอต แต่ยังคงต้อง มาชำระของเก่าแล้วนำเงินค้ำส่วนที่เหลือกลับไป

ว่าแต่น้องน้ำใส อยากรู้เรื่องราวของ บุรุษผู้ใช้นามแฝงว่า เด็กขายของ ไหมครับ หรือท่านใดอยากทราบบ้างเอ่ย

หาเรื่อง แกเป็นพวกจัดรายการ บอกเล่าเก้าสิบหรือไง

บรรยายเจ้สะ..................... เจอกันจะบิดให้พุงเขียว แตะขาที่เกๆ ตบหลังที่ค่อมๆ เสยที่คางให้ไม่ยื่นเลยแกเอ๋ย :19 :19

เดี๋ยวเขาก็หลุดมาอีกว่า " กู นี่แหละ ที่พูด Oh my God " จบข่าว

อิอิ มีสิทธิ์

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ขอบคุณครับ รอย่อแล้วเก็บเพื่อลดดอยครับ แนวโน้มระยะสั้นเป็นอย่างไรบ้างครับ...

ไม่หลุด 1612 ไปต่อครับ ถ้าหลุดรับแรกก็ 1600 ครับ แต่ระวังสัปดาห์หน้าหน่อนะครับ ข่าวแรงๆทั้งนั้นครับ

อยากทราบค่ะ เอาแบบเจาะลึกละเอียดยิบเลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

สำหรับ นิติบุคคล

สมมุติ ว่าซื้อหรือขาย วันนี้พฤหัสบดี คุณต้องชำระเงินถ้าซื้อ หรือ ถ้าขาย ให้นำทองมาส่งหรือส่งใบถอนฝากทอง ภายในวัน จันทร์ เพราะจะไม่นับวัน เสาร์อาทิตย์ และวันหยุดราชการหรือธนาคารหยุด

หาก เกิน 7 วัน คุณก็ ไม่สามารถ ซื้อ หรือ ขายเพิ่มเติมได้ มาจ่ายของเก่าก่อนนั้นเอง เกิน 10 วัน โดนปิดพอต แต่ยังคงต้อง มาชำระของเก่าแล้วนำเงินค้ำส่วนที่เหลือกลับไป

เรื่องจริงคุยกันได้ แล้วแต่กรณีไป ใช่ไหมครับ คุณหมอ

ไม่หลุด 1612 ไปต่อครับ ถ้าหลุดรับแรกก็ 1600 ครับ แต่ระวังสัปดาห์หน้าหน่อนะครับ ข่าวแรงๆทั้งนั้นครับ

สัปดาห์หน้ามองลงหรือคะ