ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

น้องน้ำใส มีผลไม้อย่างอื่นบ้างป่าว :32 :32 เจ้ชอบน้องอุ้ม( เชอรรี่) นะมีบ้างไหม :gd :gd

แหม๋ม..เจ้จ๋าเข้าใจเลือกแหลกน๊าา..(อุ๊ยขอโทษ..พูดไม่เพราะกะเจ้ ได้นิสัยไม่ดีจากเฮียดอน..น่ะ) :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดาว่าจากนี้ไปอีก 15 นาทีไม่ต่ำกว่า 1670 โอกาสย่อคืนนี้ ยาก ครับ เดานะครับ

แหม๋ม..เจ้จ๋าเข้าใจเลือกแหลกน๊าา..(อุ๊ยขอโทษ..พูดไม่เพราะกะเจ้ ได้นิสัยไม่ดีจากเฮียดอน..น่ะ) :uu

พรี่ชอบรับประทานส้มครับ โดยเฉพาะส้มหวานจากใจ :32

คุณ DJ ดีใจด้วยค่าได้คืนแล้ว อยากถามนิดค่ะว่าส่วนใหญ่ดูกราฟทองจากเวปไหนคะ

จิตวิทยาการลงทุนยากจัง อย่าคิดถึงเหตุผลเพราะชีวิตจริงมันไม่เป็นไปตามนั้น เด๋วสติกลับมา เหตุผล QE3 ไม่มี คราวนี้คงลงแรง^^ น

คุณ DJ ดีใจด้วยค่าได้คืนแล้ว อยากถามนิดค่ะว่าส่วนใหญ่ดูกราฟทองจากเวปไหนคะ

MT4 เท่านั้นครับ ปิดโปรแกรมอื่นๆให้หมด(โปรแกรมที่ใช้เนท) ปิดเวปอื่น ปิดเครื่องมือสื่อสารที่ต่อ ไวไฟได้ ครับ เพื่อความเร็ว อิอิ เด๋ยวมีเคล็ดลับบอกอ่ะครับ

MT4 เท่านั้นครับ ปิดโปรแกรมอื่นๆให้หมด(โปรแกรมที่ใช้เนท) ปิดเวปอื่น ปิดเครื่องมือสื่อสารที่ต่อ ไวไฟได้ ครับ เพื่อความเร็ว อิอิ เด๋ยวมีเคล็ดลับบอกอ่ะครับ

ทำไม่เป็นอะค่ะ พอดีความรู้น้อยแล้วยังโลเทคอีกต่างหาก

เดาว่า 168X แล้วกลับมาปิด 167X ต้นๆนะครับ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ไม่ได้อยู่คนเดียว ดีจัง มีเพื่อนๆ

ห้องนี้ คึกคัก และมี น้ำใจกันเยอะ เลย

ร่ำรวยกัน ถ้วนหน้า ค่า

อบคุณอีกครั้ง ค่ะ :_087

จิตวิทยาการลงทุนยากจัง อย่าคิดถึงเหตุผลเพราะชีวิตจริงมันไม่เป็นไปตามนั้น เด๋วสติกลับมา เหตุผล QE3 ไม่มี คราวนี้คงลงแรง^^ น

แต่ใกล้เลือกตั้ง เมกา แล้ว ก็น่าคิดน่าค่ะ

ถึง QE 2 ครั้งที่ผ่านมา จะกระตุ้นเศษฐกิจ ได้แต่ก็ แค่ชั่วคราว

เศษฐกิจ เมกา ก็ยังไม่ค่อยจะดีอยู่

:034

เมกา ก็ ประชานิยม เหมือน บ้านเราเลย อิ อิ

เดาว่าจากนี้ไปอีก 15 นาทีไม่ต่ำกว่า 1670 โอกาสย่อคืนนี้ ยาก ครับ เดานะครับ

ตอนนี้พุ่ง 1682

ขอเดา ว่า หยุด 1686 ค่า

ถ้าไม่ได้ใช้เบรคเกอร์อย่างน้องน้ำใส จะทันไหมครับ เสียวแทนจริงๆ ขนาดออนไลน์ยังกดไม่ค่อยได้เลย โทรน่าจะติดยากมากๆ :023

ถ้าไม่ทัน ก็เพราะมาโพสต์นี่แหละ ช่วงเวลาหน้าสิ่วหน้าขวาน แต่ถ้าเตรียมตัวแต่เนิ่นๆ โดยกำหนดราคา Gold Spot ที่ต้องการ 1648.4 และรีบ Confirmed ผ่านจอ ก็สบายๆๆ เฮ้อ ! ดันเสือกแลกดอลล์สหรัฐ มาเยอะ แล้วเสือกลง

ครั้งแรกที่กดได้ลำไยครั้งเดียว 4480 ทำดาครั้งละ 1000 ก็หรูแล้ว สงสัยบุญมันส่ง อิ อิ

ดีใจกับเจ๊ด้วยค่าที่ได้ลำใยเยอะ ซ้อไปไหนคะสงสัยเก็บส้มไปหลายโล

ดีใจกับเจ๊ด้วยค่าที่ได้ลำใยเยอะ ซ้อไปไหนคะสงสัยเก็บส้มไปหลายโล

ซ้อไปงานศพ ร้านโคตรรวย