ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แจ้งเจ้ โบยบินหมดตัวแระ. สบายตัวจริงๆ. ว่าจะเล่น online แระเจ้ เดี๋ยวตุลา จะลงไปสมัคร

เดินออกจากร้านมันลง 100 บาท. โชคดี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณกัปตัน เฮงๆรวยๆ ลำใยไม่ดอย

ถึงคุณพลอยสีสวย และลูกสาวทั้ง2

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ ขอให้โชคดีในการตัดสินใจนะค่ะ ร่ำรวยค่ะ

ขอให้มีความสุข. มีลำไยทานทู๊กวันค่ะ

อ๋อ สุขสันต์วันเกิดนะค่ะกับตัน เดือนกันยายน เกิดหลายคนนะห้องนี้ รวมถึงแม่พลอยกะลูกสาว 2 คน แต่อีก 1 คนเป็นเดือนอื่นค่ะ

สุขสันต์วันเกิดคุรแม่พลอยและคุณลูกสาวด้วยนะคะ

ปล แหมสงสัยจะดวงสมพงษ์กะกัปตัน รับไว้พิจารณาสักคนนะคะ

ซ้อกะกิ๊ก เจ้ามือเลย ดอนหอยหลอด

น้ำหวานจ๊า มาดร็วเค้าจะเลี้ยงข้าวกันแล้ว

จมูกชะมดรึไงเนี่ย

สุขสันต์วันเกิด กัปตัน คุณพลอย และทุกคนที่เกิดเดือนนี้ สุขสมหวังทุกประการ

แจ้งเจ้ โบยบินหมดตัวแระ. สบายตัวจริงๆ. ว่าจะเล่น online แระเจ้ เดี๋ยวตุลา จะลงไปสมัคร

เดินออกจากร้านมันลง 100 บาท. โชคดี

ยินดีด้วย. จะได้รู้เวลาไม่มีทองในพอร์ตรู้สึกสบายจิงๆ

สุขสันต์วันเกิดคุรแม่พลอยและคุณลูกสาวด้วยนะคะ

ปล แหมสงสัยจะดวงสมพงษ์กะกัปตัน รับไว้พิจารณาสักคนนะคะ

สวัสดีค่ะ เฮียDKK ซ้อ เจ้ กัปตัน น้องน้ำหวาน และทุกท่าน

ตอนสาย เข้าเวปไ่ได้เลยออกไปหาของกินนอกบ้านขากลับเจอ พี่ฝนค่ะ เพิ่งถึงบ้าน โคตะระ เหนื่อยค่ะ :Wt

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการ ลำใย ค่ะ :01

ยินดีด้วย. จะได้รู้เวลาไม่มีทองในพอร์ตรู้สึกสบายจิงๆ

พอมีก็อยากให้หมดๆ ไป พอหมดไปก็อยากมีอีกๆ 555 สัจธรรม

สวัสดีค่ะ เฮียDKK ซ้อ เจ้ กัปตัน น้องน้ำหวาน และทุกท่าน

ตอนสาย เข้าเวปไ่ได้เลยออกไปหาของกินนอกบ้านขากลับเจอ พี่ฝนค่ะ เพิ่งถึงบ้าน โคตะระ เหนื่อยค่ะ :Wt

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการ ลำใย ค่ะ :01

สวัสดีค่ะ ถึงไม่เจอฝนแต่ โค-ตะ-ระ ง่วงเลยอ่ะ :37

สุขสันต์วันเกิดค่ะกัปตัน ขอให้ร่ำรวยเงินทอง ขอให้่ำร่ำรวยความสุข

ใครว่าคนเกิดราศีนี้เจ้าชู้ ไม่จริงเลย เป็นแต่หมาหยอกไก่ อิ อิ เพราะเกิดราศีเดียวก่ะแฟนเรา

ภาวะตลาดหุ้นไทย: ปิดบวก 18.43 จุด New High รอบกว่า 16 ปี/สัปดาห์หน้าคาดปรับฐานก่อนไปต่อ

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 14 กันยายน 2555 17:30:27 น.

ตลาดหลักทรัพย์ปิดตลาดช่วงบ่ายวันนี้ที่ระดับ 1,276.12 จุด เพิ่มขึ้น 18.43 จุด(+1.47 %) มูลค่าการซื้อขาย 57,212.50 ล้านบาท

การซื้อขายหุ้นวันนี้ ดัชนีหุ้นไทยปรับตัวขึ้นอยู่ในแดนบวกตลอดทั้งวัน โดยขยับขึ้นแตะจุดสูงสุดของวันที่ระดับ 1,279.67 จุด ส่วนดัชนีจุดต่ำสุดของวันอยู่ที่ 1,270.71 จุด

ส่วนหลักทรัพย์เปลี่ยนแปลงวันนี้ เพิ่มขึ้น 365 หลักทรัพย์ ลดลง 229 หลักทรัพย์ และไม่เปลี่ยนแปลง 150 หลักทรัพย์

นักวิเคราะห์หลักทรัพย์ บล.เอเชีย พลัส กล่าวว่า ดัชนีหุ้นไทยวันนี้ปิดที่ 1,276.12 จุด ทำ New High สูงสุดในรอบ 16 ปี 2 เดือน

แนวโน้มการลงทุนในสัปดาห์หน้า (17 ก.ย.) นายธวัชชัย กล่าวว่า ตลาดหุ้นไทยอาจปรับฐานในช่วงต้นสัปดาห์บ้าง เนื่องจากปรับตัวขึ้นไปมากพอสมควรแล้ว และเป็นการปรับฐานเพื่อจะขึ้นต่อ อีกทั้งช่วงนี้ก็ยังไม่ได้มีปัจจัยบวกอื่นเข้ามากระตุ้นตลาดฯมากนัก แต่ตลาดคงจะต้องรอความชัดเจนของการแก้ไขปัญหากรีซต่อไป

พร้อมให้กรอบการเคลื่อนไหวที่ 1,260-1,280 จุด

ส่วนหลักทรัพย์ที่มีมูลค่าการซื้อขายสูงสุด 5 หลักทรัพย์ ได้แก่

PTT    มูลค่าการซื้อขาย  5,204.38 ล้านบาท ปิดที่  336.00 บาท  เพิ่มขึ้น  8.00 บาท

BBL    มูลค่าการซื้อขาย  2,393.41 ล้านบาท ปิดที่  195.00 บาท  เพิ่มขึ้น  2.50 บาท

PTTGC  มูลค่าการซื้อขาย  2,295.97 ล้านบาท ปิดที่   63.75 บาท  เพิ่มขึ้น  2.50 บาท

SCC    มูลค่าการซื้อขาย  2,185.52 ล้านบาท ปิดที่  343.00 บาท  เพิ่มขึ้น 16.00 บาท

BANPU  มูลค่าการซื้อขาย  1,991.88 ล้านบาท ปิดที่  446.00 บาท  เพิ่มขึ้น 18.00 บาท

--อินโฟเควสท์ โดย พัชรียา อุตมา/ศศิธร โทร.02-2535000 ต่อ 345 อีเมล์: sasithorn@infoquest.co.th--