ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

บ่าย 15.30-16.00 น. มีจังหวะครับ จากตัวเลขยุโรป

ขอบคุณคุณป๋ามากๆนะคะ :01

คุณป๋าน่ารักที่สุดเลยค่ะ อลันกะลังคิดว่าคุณทองเธอจะข้ึนให้สัก1660 บ้างมั้ยนะ :047

ถูกแก้ไข โดย Alan

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณป๋า วันเสาร์นี้พาเด็ก ๆ ไปเที่ยวไหนดีคะ แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

เศร้า ใจ ใครก็ได้ ช่วยกันซื้อที

เมื่อวานช่วยซื้อไปแล้ว วันนี้ต้องช่วยซื้ออีกรึเปล่า ขอรับ-ต้านด้วย ขอบคุณค่ะ

เมื่อวานช่วยซื้อไปแล้ว วันนี้ต้องช่วยซื้ออีกรึเปล่า ขอรับ-ต้านด้วย ขอบคุณค่ะ

หยุดซื้อก่อนครับ หลุด 1650 มาอาการไม่ดีนัก

หยุดซื้อก่อนครับ หลุด 1650 มาอาการไม่ดีนัก

ขอบคุณค่ะคุณarthas :01

ขอบคุณค่ะ แซวเล่นขำ ๆ นะคะซื้้อแล้วลงเป็นเรื่องธรรมชาติ เป็นอยู่บ่อย ๆ เหมือนเจ๊เลย

ขอบคุณค่ะ แซวเล่นขำ ๆ นะคะซื้้อแล้วลงเป็นเรื่องธรรมชาติ เป็นอยู่บ่อย ๆ เหมือนเจ๊เลย

โดนฟาดพิงท่าน ประธาน

เศร้า ใจ ใครก็ได้ ช่วยกันซื้อที

มันคนเดว กะเมื่อวานป่าววะ คนละน้าลมเลย อิ อิ

เจ้หมดตูดแล้วรอขาย มันชอบแก้ลงให้ดีใจแล้วกระทืบซ้ำ คุณแม่ใจร้าย

โดนฟาดพิงท่าน ประธาน

ประธาน ไม่มี / มีแต่เด็กขายของ แบบนี้ต้องไม้เรียวจากมาสเตอร์ฯ

Resistance: 1652.96 moderate / 1671.41 strong / 1682.05 moderate

Support: 1642.32 minor / 1623.87 minor

ปล. มุมมองยังอยู่ด้านลบ ถึงบ่าย 3 นะครับ

ค่าเงินยูโรต่อดอลล์ วันนี้ วิ่งสวนทางกับราคาทองนี่หว่า เมื่อวันศุกร์ ยังเดินจูงมือกันอยู่เลย วันนี้ ตรงกันข้าม

ก็เมื่อเช้า เฮียนายห้างฯ โพสต์ให้แล้วว่า " อินเดียซื้อทอง "

ถึงเฮียนายห้าง นายห้างทองของไทย อย่ายอมน้อยหน้า ตัดโชว์ชาวโลกซักตัว ของไทยอลังการกว่าแน่นอน แต่ขอร้องไม่เอานายแบบ นายห้างทองของไทยเป็นแบบ เด๋วต้องเพิ่มทองตรงพุง ขอเป็นชุดราตรีของนางแบบได้ป่าว อิอิ ตาอินเดียเนี่ย พอใส่เสื้อทองแล้วหล่อจริงอย่างตัวเค้าว่า อิอิ

แบบนี้ดีกว่า เบากว่าด้วย ไหมพรมสีทอง แล้วเอาตะปูมาขูดให้เป็นฝอยๆๆ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:) ก่อนโพสต์ จึงต้องแน่ใจว่า กลุ่มเปิด หรือ กลุ่มปิด ไม่งั้น ...... ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ดอลล์อ่อนตัวเทียบเยนที่ตลาดโตเกียวเช้านี้ จากแรงขายทำกำไร

สกุลเงินดอลลาร์อ่อนตัวลงเมื่อเทียบเยนที่ตลาดโตเกียวเช้าวันนี้ โดยลดลงไปอยู่ที่ต่ำกว่าระดับ 87 เยนในช่วงสั้นๆ เนื่องจากนักลงทุนทเขายทำกำไรหลังดอลลาร์ปรับตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว

ณ ช่วงเที่ยงวันนี้ ดอลลาร์ซื้อขายที่ระดับ 87.63-87.68 เยน เมื่อเทียบกับ 87.75-87.85 เยนที่ตลาดนิวยอร์ก และ 87.76-87.77 เยนที่ตลาดโตเกียว ณ เวลา 17.00 น. เมื่อวานนี้

ยูโรซื้อขายอยู่ที่ระดับ 1.3128-1.3130 ดอลลาร์ และ 115.07-115.11 เยน เมื่อเทียบกับ 1.3111-1.3121 ดอลลาร์ และ 115.09-115.19 เยน ที่ตลาดนิวยอร์ก และ 1.3033-1.3034 ดอลลาร์ และ 114.38-114.42 เยน ที่ตลาดโตเกียวในช่วงบ่ายเมื่อวานนี้

นายมาซาฟูมิ ยามาโมโต ผู้อำนวยการฝ่ายกลยุทธ์อัตราแลกเปลี่ยนของธนาคารบาร์เคลย์สาขาญี่ปุ่นกล่าวว่า แรงเทขายดอลลาร์มาจากแระแสคาดการณ์ที่ว่า แผนซื้อหุ้น 70% ในบริษัทสปริ้นท์ เน็กซ์เซล คอร์ป ซึ่งเป็นผู้ให้บริการโทรศัพท์มือถือในสหรัฐในวงเงิน 2 หมื่นล้านดอลลาร์ ของบริษัทซอฟท์แบงก์ คอร์ป ซึ่งเป็นผู้ให้บริการโทรศัพท์มือถือของญี่ปุ่นอาจจะประสบกับความยากลำบาก

ดีลเลอร์กล่าวว่า ยูโรปรับตัวขึ้นเมื่อเทียบกับดอลลาร์ เนื่องจากการคาดการณ์ที่ว่า ธนาครกลางยุโรป (อีซีบี) อาจจะตึงอัตราดอกเบี้ยในการประชุมคณะกรรมการกำหนดนโยบายการเงินในวันพฤหัสบดีนี้

นายยามาโมโตะระบุว่า นักลงทุนกำลังจับตาดูรายงานสรุปมาตรการกระตุ้นฉุกเฉินเพื่อส่งเสริมเศรษฐกิจของญี่ปุ่น ซึ่งมีกำหนดจะเปิดเผยในวันศุกร์นี้ หากตัวเลขหนี้สินเป็นยอดที่สูงเกินไป ก็อาจกระตุ้นให้สำนักจัดอันดับรายใหญ่ปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของญี่ปุ่นลง ซึ่งเป็นปัจจัยกดดันต่อเงินเยน สำนักข่าวเกียวโดรายงาน