ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เดาว่าเจ้าไม่ทำให้ เอาแค่นี้แหละ วนเวียน เวียนวน ให้เรางงเล่น จะได้กินกันนานๆ เด็วมุกหมด อิอิ แต่ถ้ามาจริงจะเลืือกขายก่อน ตัวเลขรับข้างล่างวันนี้เรียกbonus มากกว่า เพราะ ปิดได้ทั้งเอส และแอลขึ้นมาได้กินอีกเด้ง

ใช่เลย ป้าฯ กล่าวได้ถูกต้องที่สุด ถ้ามันไม่ย่อก่อน แล้วจะเอากำไรจากช่วงถ่างที่ไหน คะเนเหมือนกันว่า 158x ต้นๆ ไม่น่าผ่าน 1585 โอ้โห ป้าฯ วันนี้ 3 เด้งเชียวนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปล. ต้องปรบมือให้โบรกทั้งหมด เชียร์เอส ทุ้กวัน ลูกค้ารับทรัพย์หน้าชื่นเลย มีดีก็ต้องชม อิอิ

อันนี้ ป้าฯ กล่าวไม่ถูก เพราะบางคน ยังไม่ปิดเอส ก็แยะ นะครับ

ป๋าค่ะขอความรู้่หน่อยค่ะว่าทำไมตัวเลขออกมาดีแล้วตอนแรกทองร่วงยาวววว แต่ก็กลับมาที่เดิมได้ค่ะ

อันนี้ ป้าฯ กล่าวไม่ถูก เพราะบางคน ยังไม่ปิดเอส ก็แยะ นะครับ

อู้ว ขอโทษนะคะ อิอิ

ใช่เลย ป้าฯ กล่าวได้ถูกต้องที่สุด ถ้ามันไม่ย่อก่อน แล้วจะเอากำไรจากช่วงถ่างที่ไหน คะเนเหมือนกันว่า 158x ต้นๆ ไม่น่าผ่าน 1585 โอ้โห ป้าฯ วันนี้ 3 เด้งเชียวนะ

ใช่ค่ะคุณป้าปืนไวเก่งมากๆเลย นับถือๆ :gd

1585 แข็งจริง

ผมนึกว่า เด้งมาไกลแบบนี้ จะทะลุ ได้นะเนี่ย

เป็นประเด็นที่ขัดแย้งอย่างมาก ค่าเงินบาทไม่อ่อนค่าลงเลย ในขณะที่ 2 สกุลหลัก ดอลล์แข็งโป๊ก ยูโรอ่อนปวกเปียก ทำไมว่ะ

1585 แข็งจริง

ผมนึกว่า เด้งมาไกลแบบนี้ จะทะลุ ได้นะเนี่ย

หมดแรงเอาดื้อๆ เลย ใช่ไหม Chaiklang

นอนได้แล้วครับ ไม่น่ามีจังหวะแล้วครับ

ดูจากค่าเงิน ดัชนีดอลล์แข็งโป๊ก จนนักลงทุนไม่กล้าซื้อเพิ่ม / ยูโรอ่อนเดี้ยง ต่ำกว่า 1.30 ตกใจจนไม่กล้าซื้อเข้า งานนี้ส้มหล่นใส่ ตลาดหุ้น กับ ทองคำ ประเด็นทองคำ ต้องเขียนเพิ่มเติมว่า เหรอเปล่า เพราะ รหัส 7,5,2 เหมือนบอกว่า กำลังจะหลอกแมงเม่า

ค่าเงินบาทก็แข็ง ไม่ยอมอ่อน เปิดมาวันจันทร์ ตลาดหุ้นขึ้น ค่าเงินบาทก็อาจจะแข็งเพิ่มเติม ต้องระวัง

ส่วนกราฟทองฯ ปิดตลาด ส่งสัญญานรหัส 12,26,9 แบบดั้งเดิมบุกเบิก ขาใหญ่รู้ว่า นักลงทุนที่มองรหัสฯ นี้เป็นหลัก ถึงขั้นชูยกย่อง จึงเอาไว้ใช้เป็นเครื่องมือหลอกล้อ " ก็ตัดกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในเส้น 2 เส้น " แดงโผล่ล่าง "

ส่วนรหัสกราฟฯ 5,35,9 ก็ยังบอกว่า ให้มองทางขึ้นต่อไป แต่ก็ต้องสังเกตุนะครับว่า ถึงแม้เส้นสัญญานฯจะตัดลงสีแดงอยู่ข้างล่าง แต่ราคาทองก็ยังมีปิดน้อยกว่าวันที่ผ่านมา 2 วัน ก็แค่ระวัง อย่าทุ่มเยอะช่วงต้นสัปดาห์หน้า เดี๋ยวจะหายใจไม่ออก

มาถึง รหัสตัว 7,5,2 ที่เด็กขายของมองดู เส้นสัญญานฯ ปักหัวเข้าหากันแบบ สามารถตัดกันได้เพื่อออกในด้านลบในต้นสัปดาห์หน้ากันเลยนะเนี่ย น่าสนใจถึงอันตรายที่เป็นจังหวะคอยจ้องเก็บเข้าซื้อ อย่างมาก เล็งดีๆๆ ท่องเอาไว้ ยุบหนอพองหนอ ขึ้นได้ก็ลงได้ ใจเย็นๆๆ