ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

บ่ายนี้จาจัด1313มาให้แล้วคืนนี้จาจัดอารายให้คร้า อิอิ !uu !uu !uu ขอบคุณทุกวันคร้าคุณแบทแมน !01 !01 !01 !57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าเฮียเบื่อ "Side Way" น่าลองหา "Side line" บ้างก็ได้นะครับ....555แซวเล่นนะครับเฮีย

!01 !01 !01

Side Way อึดหน่อยอาจไม่ต้องเสียตังค์ .. แต่ Side Line อึดไม๊อึดเสียตังค์แน่ๆ ..555 แซวเล่นเหมือนกันครับ

อรุณสวัสดิ์เช้าวันจันทร์ครับ

ผมเขียนๆไปยังคิดว่าคนอ่านคงนึกว่าผม ต็อง

ผมเป็นคนมองโลกในแง่ดีครับ เลยออกมาเป็นอารมณ์ขัน

เขียนเอง ขำเอง แบ่งคนอื่นขันด้วย ดีครับ !031

ลงทุนในทองก็เครียดมากพอแล้ว

หาอะไรคลายเครียดดีกว่าครับ

ราคาทองคำเมื่อวันศุกร์

ทำท่าจะไม่สามารถวิ่งทะลุแนวต้านที่ผมคาดไว้ด้านบนที่ $1,317

ยึกยักๆ อยู่ตั้งนานคิดว่าเอาอยู่

สุดท้ายใยแมงมุมของ Spider Man ที่ $1,317 ก็ขาดผึง

มีแรงซื้อดันราคาทะลุแนวต้านที่ $1,317 แต่ก็สามารถขึ้นไปได้สูงสุดแค่

$1,320.5 แล้วราคาทองคำไหลลง

กลับมาที่แนวต้านที่ผมให้ไว้ในวันศุกร์ที่ $1,317 ในเวลานี้

วันนี้คาดเดาว่า

ราคาทองน่าที่จะ Side Way นะครับ(เบื่อคำนี้ยังครับ ผมเองก็ยังเบื่อเลย)

ราคาทองมีโอกาสที่จะดีดขึ้นบ้างโดยไปทดสอบที่ระดับ $1,319

แล้วหลังจากนั้นราคาทองน่าจะอยู่ที่จะไหลลงมาทดสอบ

แนวรับแรกที่เลขสวย $1,313 และถัดไปที่ $1,301-1300

ขอเดาเท่านี้ก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ

ตะกี้ 1320 ตอนนี้เริ่มไหลลงสู่ 1313 แล้ว ตามคาดจริงๆเลย !gd !gd !gd

ตะกี้ 1320 ตอนนี้เริ่มไหลลงสู่ 1313 แล้ว ตามคาดจริงๆเลย !gd !gd !gd

โห!!!นายแม่นจังตามคาดเด่ะเลยแล้วจะลงหรือขึ้นต่อครับ

หวัดดีครับ คุณ แบทแมน ได้เวลาเข้าซื้อแหง่เลยครับ วันอังคารที่ 5 ตุลาคม

แต่คุณ batman กล่าวว่า ไหลลงมาทดสอบแนวรับ คำๆ นี้มีนัยยะว่า แค่ลงมาทักทาย แล้วเด้ง

กลับขึ้นไปที่เดิม 1,315-1,318 แน่ๆ เลย มันยังไงยังไง พิกลอยู่ครับ สำหรับตลาดอเมริกาช่วงนี้

แม่นตามคาด ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย อนุชา

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน มารอบทวิเดา กร๊าบบบบบบ

อรุณสวัสดิ์เช้าวันอังคารครับ

ราคาทองคำเมื่อวานนี้วิ่งขึ้นทดสอบแนวต้านที่ผมคาดไว้

ด้านบนที่ $1,319.75 ตามคาดโดยขึ้นไปทดสอบถึง สองครั้งตามในภาพ

แต่ต่อมาราคาทองคำไหลลงตามคาดอีก

มาทะลุแนวรับที่ผมวาดไว้ที่ $1,313 นิดหน่อยลงไปต่ำสุดที่ $1,312.17

หลังจากนั้นก็ Side Way ช่วงแคบๆ ยังไม่ไหลลงต่อ

โดยมาเคลื่อนไหวอยู่ที่ $1,314 ในขณะนี้

วันนี้คาดเดาว่า

ราคาทองน่าที่จะยังคง Side Way ครับ

เดาว่าราคาทองน่าที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนก่อน

โดยคาดว่าน่าที่จะขึ้นไปไม่ถึงที่ระดับ $1,323

แล้วร่วงลงมาหาแนวรับ น่าจะอยู่ที่ $1,306 ครับ

ดูตามภาพจะเห็นภาพ Before and After

และภาพการวิเดาวันนี้ วันนี้แค่นี้ก่อนนะครับ