ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

1313 แล้วไม่ผ่านจริงๆด้วย

คุณ มาริโอ้ เมาเละ แม่นจังครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีครับ เด็กขายของอ่านบทวิเคราะห์ของ Batman เมื่อวันอังคารเสียหลายรอบ เพราะ

สงสัยที่ Batman กล่าวว่า ราคาไม่เป็นไปอย่างที่ผมคาดเดานัก แต่เด็กขายของก็เห็นว่ามันมานี่ครับ แต่

เป็นช่วงตอนบ่ายๆ และ Batman ก็มิสั่งงานต่อทิ้งคำพูด ไว้เฉยๆ ให้เดาทิศทางกันเอง ว่า จะขึ้น หรือ ลง

อันนี้ ถือว่า เดาไม่ผิด ยังรักษาอัตราการเดาถูกได้เต็ม ร้อย อยู่ ครับ ไม่ได้เป็นคนจับผิดคนนะครับ

แต่ว่าไปตามที่เห็นครับ

อย่างวันนี้ วันพุธ Batman เขียนสั่งงานเบ็ดเสร็จ สรุปตามความเข้าใจของเด็กขายของ ก็คง

ราคาไม่เกิน 1,313 แต่คงอยู่ระหว่าง 1,299.99-1,312.99 ถูกต้องไหมครับ สงสัยเด็กขายของ

ยังไม่มีโอกาสได้ซื้อแน่เลย ในอาทิตย์หน้า เศร้า จังเลยครับ ชุดเมื่อวานนี้ ที่โทรฯ หาน้องสาวให้จัดการให้

ก็ยกกำไรให้เขาเนื่องจากเขาเป็นคนไปซื้อตอนบ่าย และขายไปตอนเช้านี้แล้ว แล้วเขาก็ส่ง e-mail

ข้าวกะเพราทะเลไข่ดาวมาให้ทานเป็นน้ำใจ ฮิ ฮิ

ขอบคุณค่ะ เก็บไม่ทันเหมือนกันได้แต่เสียดาย :blink:

หวัดดีครับ เด็กขายของอ่านบทวิเคราะห์ของ Batman เมื่อวันอังคารเสียหลายรอบ เพราะ

สงสัยที่ Batman กล่าวว่า ราคาไม่เป็นไปอย่างที่ผมคาดเดานัก แต่เด็กขายของก็เห็นว่ามันมานี่ครับ แต่

เป็นช่วงตอนบ่ายๆ และ Batman ก็มิสั่งงานต่อทิ้งคำพูด ไว้เฉยๆ ให้เดาทิศทางกันเอง ว่า จะขึ้น หรือ ลง

อันนี้ ถือว่า เดาไม่ผิด ยังรักษาอัตราการเดาถูกได้เต็ม ร้อย อยู่ ครับ ไม่ได้เป็นคนจับผิดคนนะครับ

แต่ว่าไปตามที่เห็นครับ

อย่างวันนี้ วันพุธ Batman เขียนสั่งงานเบ็ดเสร็จ สรุปตามความเข้าใจของเด็กขายของ ก็คง

ราคาไม่เกิน 1,313 แต่คงอยู่ระหว่าง 1,299.99-1,312.99 ถูกต้องไหมครับ สงสัยเด็กขายของ

ยังไม่มีโอกาสได้ซื้อแน่เลย ในอาทิตย์หน้า เศร้า จังเลยครับ ชุดเมื่อวานนี้ ที่โทรฯ หาน้องสาวให้จัดการให้

ก็ยกกำไรให้เขาเนื่องจากเขาเป็นคนไปซื้อตอนบ่าย และขายไปตอนเช้านี้แล้ว แล้วเขาก็ส่ง e-mail

ข้าวกะเพราทะเลไข่ดาวมาให้ทานเป็นน้ำใจ ฮิ ฮิ

ขอบคุณครับ ที่ช่วยเข้าข้าง วันนั้น ผมเดาแบบจบเอาดื้อๆ จริงๆ เพราะคิดไม่ออกเลยรอดไป 555

เอาเป็นสรุปว่า แนวต้าน $1,313 เลข Double Lucky Number เหนียวครับ ผ่านยากกกก

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

SPDR ซื้อเพิ่มตั้ง 5.14 T. ทองก็ขึ้นดิ

ลองแกขายเมื่อไร ก็ร่วงเลย

ที่กูรูทั้งหลายวิเคราะห์ไว้ก็ผิดทิศหมดแหละ

จะทำไรน่าจะบอกล่วงหน้าให้ชาวโลกรู้บ้างนะสไปเดอร์แมน

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพฤหัสครับ

เพิ่งรู้ว่าคุณ Robin ก็เป็นห่วงเหมือนกันนะครับ

เพราะเมื่อวานตอนเย็นคุณ Robin อุตส่าห์ไปยืนเข้าแถวรอซื้อ

โดนัท ชื่อดังที่พารากอน นานกว่า 2 ชั่วโมง

เพราะความสงสัยในความอร่อย ทำไมคนถึงรอซื้อนานขนาดนี้ยังรอ

แต่แกบอกไม่เป็นไร สิ่งแวดล้อมดี ยืนแล้วสดชื่น

ที่จริงแกจะมายืนรอซื้อวันแรกซะด้วย แต่คิวมันยาวมาก

เลยเลื่อนมา 1 วัน หลังจากที่ซื้อมาให้ผม( แกซื้อมาให้ผม แต่เก็บตังไป 150 บาท 6 ชิ้น)

ผลการประมวลความอร่อยแล้วคือ....ธรรมดาครับ ผมว่าเหมือนเจ้าเก่าที่ทำอยู่

แต่การแต่งหน้าสวยมาก ชอบหน้าตา และสีสรร ให้คะแนนเต็มเลย

เขียนแบบนี้เผื่อว่าคนที่จะไปยืนรอเข้าแถวจะได้น้อยลง ...

ไม่ใช่ว่าจะไปยืนเข้าแถวรอซื้ออีกนะครับ ... 555

Before and After มาให้ดูก่อนนะครับ

ราคาทองคำเมื่อวานนี้ แทนที่จะร่วงลงมาแนวรับก่อน

กลับวิ่งขึ้นทดสอบแนวต้านที่ผมคาดไว้ด้านบนที่ $1,313 ก่อน

แต่ผลก็คือ $1,313.2 ราคาทองคำไหลลงเลย

ร่วงลงมาที่แนวรับที่ผมวาดไว้ที่ $1,303

แต่ลงมาแค่ $1,305.4 หลังจากนั้นก็ Side Way

ขอตัวไปอาบน้ำก่อน แล้วบทวิเดาจะตามมาครับ

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน อาบน้ำเสร็จหรือยังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกร๊าบบบบบบบ

อาบน้ำเรียบร้อย มาประจำฐานบัญชาการแล้วนะครับ

วิเดากันเลยนะครับ วันนี้คาดเดาว่า

ราคาทองน่าที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,309.7

ซึ่งอาจจะไม่ขึ้นไปทดสอบก็เป็นไปได้ แค่ทำ Side Way สักพัก

แล้วหลังจากนั้น ราคาทองน่าที่จะร่วงลงมาหาแนวรับด้านล่าง

โดยแนวรับแรกจะอยู่ที่ $1,302.3

ซึ่งถ้าหากรับไว้ไม่อยู่อาจจะลงไปอีก

คาดว่าแนวรับถัดมาคือที่ $1,297

และถ้าหากชอบเล่นทีเผลอละกัน อาจจะได้เห็นถึง

$1,287 ได้เหมือนกันนะครับ ตัวเลขสุดท้ายนี้ให้เผื่อๆไว้ก่อน

เดี๋ยวถ้าหากเกิดขึ้นมาจะ ตก กะ จาย

บอกไว้ก่อนจะได้เผื่อทำใจกันได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

+1 ค่าเฮียแบท ว้าววววว 1287 ขอให้มานะ รับรองม่ายตกจายหรอก จะรีบช้อนทันทีหลังจากพลาดเมื่อ 2 วันก่อน

!thk !thk !thk !30 !30