ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ยืน15 ให้ได้นะจ๊ะ ก็จะเห็น17 20

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้อยู่ทางเดียวกะพี่ใหญ่ มอง 1328 ครับ ทะลุซื้อตามสุดตัว

รบกวนทำห้องเลอะเทอะ ขอโทษคร้าบ กะลังจะขับรถ ลืมเปลี่ยนห้อง จุ้ปๆ

คุณขวดกะป๋า หาหญ้าให้น้องทิงก่อนค่า จะได้มีแรงเยอะๆ ขอบคุณทุกข้อมูล และคำบ่นนะคะ :gd

คุณขวดกะป๋า หาหญ้าให้น้องทิงก่อนค่า จะได้มีแรงเยอะๆ ขอบคุณทุกข้อมูล และคำบ่นนะคะ :gd

::

แท่งเข้าตรงไหนดีครับพี่ใหญ่

แท่งตัวเป็นๆ ในขณะนี้ เริ่มเสี่ยงมากที่จะเข้าซื้อ เข้าถือ ถ้าจะทยอยเข้า ในรอบนี้ ผมคงขอเริ่มที่ ราคาขายออกสมาคม 19,250 บาทแล้วกันครับ รอสัญญาน MACD รหัส 12,26,9 แบบดั้งเดิม ตัดกันก่อน เพราะหลายๆ ครั้ง รหัสตัวนี้ ตัดกันให้ขายทีไร เด้งขึ้นทำกำไรได้หลายครั้ง รอคนมาเป่านกหวีด ของรหัส 12,26,9 สั่งขายทิ้ง ครับ

รหัส 5,35,9 ตัดกันแล้ว สัญญานส่งกลิ่นตุๆๆ ไม่ดีแล้ว ความเสี่ยงสูงที่ราคาทองจะย่อลง มากกว่า ราคาทองจะปรับขึ้นสูงกว่า 1315

สองสาว ต๊กใจ ป๊า เพราะ รูปมัน ตรงข้ามกะความจริงมั้ง 5555 ไปซักผ้าก่องนะ

แท่งตัวเป็นๆ ในขณะนี้ เริ่มเสี่ยงมากที่จะเข้าซื้อ เข้าถือ ถ้าจะทยอยเข้า ในรอบนี้ ผมคงขอเริ่มที่ ราคาขายออกสมาคม 19,250 บาทแล้วกันครับ รอสัญญาน MACD รหัส 12,26,9 แบบดั้งเดิม ตัดกันก่อน เพราะหลายๆ ครั้ง รหัสตัวนี้ ตัดกันให้ขายทีไร เด้งขึ้นทำกำไรได้หลายครั้ง รอคนมาเป่านกหวีด ของรหัส 12,26,9 สั่งขายทิ้ง ครับ

ขอบคุณมากครับ พี่ใหญ่ คอยสัญญาณอยู่ครับ

พี่ใหญ่ยังไม่มา ขอแทรกก่อนครับ พอดีเมื่อคืนได้ไปแถวสามเสน ไปเจอคน 2 คนที่อยากให้ทุกคนรู้จักครับ...

คุณ "สาธิต" แขกในเมืองไทย ที่ไปหลายเวที ไปแจกรูปในหลวงและผ้าคาดผม "เรารักในหลวง" คืนนี้คุณสาทิตย์พูดแล้ว ทำให้ผู้ชุมนุมหลั่งน้ำตากันมากมายด้วยความตื้นตัน.......

"ผมเป็นแขกที่อยู่เมืองไทยตั้งแต่ 5 ขวบ ผมสำนึกในพระคุณของในหลวงเสมอ ผมเป็นแขกท...ี่รักในหลวง คนจีนรักในหลวง ฝรั่งก็รักในหลวง คนไทยส่วนใหญ่รักในหลวง แต่...มีคนไทยอีกกลุ่มหนึ่งซึ่งไม่รู้คิดอะไรอยู่! ผมมีเงินอยู่ไม่มาก แต่ผมจะใช้เงินของผมส่วนหนึ่งทำรูปในหลวงขึ้นมา และใส่กรอบอย่างดี เพราะถ้ามีแต่รูป บางคนอาจรับไปวางไว้ในที่ไม่เหมาะสม ผมจะแจกให้กับคนไทยให้มากที่สุด และผมจะไปแจกที่ภาคอีสานเป็นที่แรก ผมจะไปแจกรูปในหลวงในหมู่บ้านคนเสื้อแดง! ผมมีแต่ใบหน้าเท่านั้นที่เป็นแขก แต่หัวใจผมเป็นคนไทยที่รักในหลวง ผมมาจากประเทศที่มีพระมหากษัตริย์เป็นร้อยๆพระองค์ เชื่อผมเถิดครับ ไม่มีกษัตริย์พระองค์ไหนแล้ว..ที่ดีเท่าในหลวง"