ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ระหว่างขับรถไปร้านทอง....ไปถึงร้านกำลังจะเข้าร้านได้ยินเสียงตุแน๋ว ตุแน๋ว ...แป๋วววว เงินหายไปอีก500บาททันที แงงงงงง :angry: สมาคมจะรออีกสักครึ่งชัวโมงก็ไม่ได้ :angry:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ ก็จะรอเก้บใหม่ค่ะ ตามเฮียแบทแมนน่ะ :P

เป้าหมายแรกใกล้เข้ามาแล้วค่ะเฮีย ขอให้ตีฝ่าไปได้นะคะ พักเหนื่อยแป๊บนึงก็ไม่ว่ากัน จะได้มีแรงตีด่านต่อไปค่าาาาา !57 !21 !K2 !gvme

สวัสดีคะอาเฮียแบทแมนขาขขขขขา :wub:

เมื่อคืนเกือบซื้อที่แนวรับแรกแล้ว บังเอิญทำตารี่ๆ อย่างที่ อ.คิกคาปู่สอน55555

ไปเห็น H&S เข้า เลยไม่กล้าซื้อ แต่ไม่ค่อยแน่ใจว่าตัวเองคิดถูกเปล่า

พอมาเห็นเฮียแบท โพสท์ว่า เห็น ยาสระผม H&S ถึงรู้ว่าตัวเองมองเป็นแล้ว

ไม่อยากเชื่อตัวเองเลยว่า จะเก่งขึ้นขนาดนี้ กร๊ากกกกกก :P

ระหว่างขับรถไปร้านทอง....ไปถึงร้านกำลังจะเข้าร้านได้ยินเสียงตุแน๋ว ตุแน๋ว ...แป๋วววว เงินหายไปอีก500บาททันที แงงงงงง :angry: สมาคมจะรออีกสักครึ่งชัวโมงก็ไม่ได้ :angry:

เร็วมากจริงๆครับเช้านี้ ช้าอดหมดจริงๆ จนเกือบไม่ทัน ^^

อรุณสวัสดิ์เช้าวันศุกร์ครับ

วันนี้บทวิเดามาช้าหน่อยเพราะมัวแต่หาภาพนางแบบในฝัน

พอทำรูปเสร็จ Hi Speed ของทรู ก็เดี้ยง เข้าสู่ Internet ไม่ได้ แย่จริงๆ

เสียเวลาไปเยอะเลยครับ

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ร่วงลงตามคาดอีกแล้วครับท่าน

หลังจากพุ่งขึ้นทำให้ชาวไล่เสียวไส้ไล่ตามไปถึงที่ $1,417.6

เหนือความคาดหมายที่ให้ไว้แค่ $1.6 เอง แบบนี้ถือว่าใช้ได้

หลังจากนั้น Spider Man ก็เริ่มปฎิบัติการเทขายทุบราคาทอง

จนร่วงลงอย่างรวดเร็ว แต่ก็เจอเบรค ABS หยุดกึ๊ก ตรง $1,398

พอดิบพอดีไม่ขาดเกิน ยอดมากเลย Spider แม่นยำมาก (สงสัยชอบกินยำ)

หลังจากนั้นราคาทองก็ดีดRebound ไปถึงสูงสุดที่ $1,410

จนกระทั่งมาอยู่ที่ $1,402ในเวลานี้

วันนี้คาดเดาสั้นๆแต่ยาวๆ งงไหมครับ

ถ้าดูภาพก็จะทราบว่าอะไรสั้นอะไรยาวนะครับ

คาดเดาว่าราคาทองจะเห็นภาพนางในฝัน

เป็นนางแบบโฆษณาแชมพู H&S

ดังนั้นราคาทองน่าที่จะร่วงลงมาตรงที่ $1,386

ถ้ารับไม่อยู่ก็ไปเจอกันที่ $1,342 ครับ

สั้น ๆ แต่ ยาวๆ ไหมครับ

มีความเป็นไปได้ ผมไม่ขอยืนยันนะครับ แต่ให้สังเกตุว่า

นอกจากโฆษณาแชมพูสระผมแล้ว ช่วงนี้มีโฆษณา สบู่ กันมากขึ้นด้วย

ว่ายี่ห้อน้องทอง ฟองเยอะ

รับรองว่าคืนนี้คุณเด็กขายของเดี๋ยวมาโฆษณาสุขภัณฑ์

อ่างอาบน้ำ แหงๆ เข้าทางแกเลย กระทู้นี้ 555

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ขอร้องเพลงแบทแมนเคยฟังไหมครับ แบทแม็นนน ตะละแล้น ตะละแหล่น แบทแม่น 555 !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย mario

ขอบคุณก๊าบบบบบเฮียแบท แต่พ้มว่า เฮียเอารูปเฮียไปแปะเลย จาขลังกว่านะคร๊าบบบบ :rolleyes:

ลงมาไหล่นางแบบแล้วครับ

ขอให้มาแถวบั้นท้ายจะดีมากเลย ^^

ขอบคุณคุณแบทแมนนะคร้า em0009.gif em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif ลงแรงเด๋วเก๊าะขึ้นแรงรึเป่าคร้า เค้าเชียร์ขึ้นนะตะเอง 4519626a.gif