ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ของไม่มีในตัว ไหนๆน้องนางมาแล้ว ขอให้เป็นนางนากแล้วกันนะคับเฮีย ผมชอบนางแบบมือยาว

ดูนางแบบตอนนี้มือสั้นไปหน่อย ยื่นมายาวๆเลยนะจ๊ะนางนากจ๋าาา คราวนี้พี่จะจับมือน้องไม่ปล่อยเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อคืนราคาทองคำทำ Bungee Jump จริงๆแกว่งอย่างรุนแรง

เหมือนเจ้าเข้า เด้งขึ้นเด้งลง ใครใจไม่แข็งวิ่งไล่ตาม

โดนผีหลอกติดดอยกันตามๆกัน เห็นตอนกลางคืน

ผมไปทานข้าวกับลูกค้า ราคาทองจากที่ร่วงลงต่ำสุด $1,377.5

ดีดกลับขึ้นไปถึง $1,395 ทำให้ผมทานอาหารไม่ค่อยอร่อยเลยเมื่อคืน

นึกว่านางในฝันจะหายตัวไปซะแล้ว

แต่ก็ยังมั่นใจ แล้วก็ร่วงกลับลงมาอย่างรุนแรงจริงๆ

แบบนี้เรียกว่าฝันเป็นจริงครับ

วันนี้คาดเดาว่าภาพนางในฝัน ยังคงอยู่ในฝัน

ยังน่าจะมีโอกาสได้สัมผัสมือสักวัน ในไม่ช้า

แต่ตอนนี้ราคาทองน่าที่จะ ดีดกลับขึ้นมาบ้าง Technicle Rebound

ดังนั้นราคาทองน่าที่จะดีดกลับมาตรงที่ $1,375

แถมให้อีกหน่อยเอ้า ที่ $1,381-1,382 ครับ

หลังจากนั้นน่าที่จะ ร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่บริเวณ $1,350

ก่อนที่จะได้สัมผัสมือ นางในฝันสักที

โปรดคอยติดตามชม....

ว่าน่างในฝันจะแปลงร่างเป็นนางนาก พระโขนงหรือเปล่า 555

ถ้าใช่ก็ตัวใคร ตัวมันนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ชื่นชมการเดาของผม

วันนี้ไม่มีบทวิเดานะครับ

ยังเชื่อตามรูปเดิม คือราคาทองยังไม่รีบไปสัมผัสมือ นางแบบในฝันในเวลานี้

ต้องเล่นตัว สักหน่อย แต่พองาม

คงต้องรอแรงซื้อกลับขึ้นไปหมดแรงก่อน

คาดว่าน่าจะประมาณที่คาดไว้ คือ $1.382 หรืออาจมีแถมกว่านั้นก็เป็นไปได้นะครับ

ช่วงนี้ กองทุน ชอบแถมให้ตกใจเล่นอยู่แล้ว

ใจแข็งๆกันหน่อยนะครับ

อย่าเป็นชาวไล่ ขอให้สวมวิญญานชาวสวน

รู้อยู่แล้วว่าเราเล่นอยู่กับไฟ อ้าวไม่ใช่ เล่นอยู่กับใคร(กองทุน)

ไม่ธรรมดาเลยนะครับ คู่ต่อสู้ของพวกท่าน

งานนี้ต้องงัดวิชาจิตวิทยามาเสริมด้วย ถึงจะดี

ท่องไว้ว่า อย่าโลภๆๆ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

+1ค่าาาา เฮียแบทแมน กด 5 ดาวให้ด้วยนะคะ จะไม่เป็นชาวไล่ค่ะ รอเก็บต่ำอย่างเดียว อิอิ

!thk !thk !thk

อยากจะบอกว่าผมปิดเอสหมดแล้วตรง 1367

และแอลเต็มปอดแล้วครับ