ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

งานเยอะครับ ที่จริงเขียนบทวิเดาเสร็จแต่เช้าแล้ว

แต่ปรากฎว่า HiSpeed Internet ของ TRUE เดี้ยงอีกแล้วครับท่าน

ก็เลยไม่สามารถติดต่อเข้าเว็บไซท์ได้ ทำให้ข้อมูลภาพ

และข้อความอยู่ที่บ้านพัก ต้องมาเขียน มาทำภาพใหม่ที่ร้านทอง

ก็เลยสายหน่อยครับ

เมื่อคืนง่วงนอนเลยหลับแต่หัวค่ำ

เจอนางในฝันมาสะกิด $1.342 ยังไม่ตื่น

นางในฝันก็เลยแปลงร่างเป็น นางนากซะเลย $ 1.330

วันนี้คาดเดาว่าระยะสั้นน่าที่จะร่วงลงนิดหน่อย

น่าจะลงไม่เยอะแล้ว ไม่น่าหลุด $1.335

หลังจากนั้นราคาทองน่าที่จะรีบาวด์ ดีดกลับขึ้นได้นะครับ

เป้าหมายแรกก็คือ $1.345 แนวต้านถัดไปคือ $ 1.352

และถัดไปที่ $1.365

เดาสั้นๆเท่านี้จะได้ไม่เจ็บตัว

ส่วนตัวยังหนีออกแอลไม่ทันเลย

ขอเวลาไปเลียแผลก่อนครับ

วันก่อนดีดมา 1.376 แต่ดันมาตอน เที่ยงคืน เลยโดนเลยครับงานนี้

ขอบคุณครับ คุณแบท

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Rebound(เด้ง)แล้วขอรับ คืนนี้ยิ่งเด้งแรงงงง ใครซื้อไว้ เตรียมดีใจได้เลยครับ

Cloud Rider

ขอบคุณครับ สำหรับบทวิเดาราคาทองครับ

มันลงมาตั้งหลายวันแล้ว มากกว่า US$100 กลางอาทิตย์แล้วนะ น่าจะขึ้นอย่างที่ Batman คาด

ขออย่างเดียว ขึ้นไปแล้ว อยู่ให้รอดถึงเช้านะ รักนะ จุ๊ป จุ๊ป

ตอนนี้นางนากกําลังกลายเปนนางในฝันอยู่ใช่ไหมครับ 1342แล้ว

นางนากกำลังสวยวันสวยคืนกลายเป็นนางแบบในฝัน 555

เป้าหมายแรกมาแล้ว รอเป้าต่อไป 1352 จะพิจารณาออกดีมั๊ยน๊า !54 !57 !21

ขอวิเดาแบบย่อๆในคืนนี้

ว่าราคาทองคืนนี้น่าจะ Side Way ย่ำฐานอยู่บริเวณ $1,340 นี้

แล้วหาทางดีดขึ้นในวันพรุ่งนี้เช้านะครับ

อยากจะบอกข่าวดีครับว่า

พรุ่งนี้จะไม่มี บทวิเดานะครับ เพราะผมจะต้องไปงานพิธีเปิด SET IN THE CITY

ที่ห้าง พารากอน ครับ ตั้งแต่เช้าเลยครับ

ในงานนี้ GT ก็มีออกบูทในงานด้วย

ท่านใดที่สนใจเล่น Gold future ถ้ามาเปิดบัญชีในงาน จะได้รับสิทธ์ได้ของสมนาคุณพิเศษ

เป็น จี้ ทองคำแท้ 96.5% ด้วยนะครับ

ต้องเตรียมเอกสารไปให้ครบ

1.สำเนาบัตรประชาชน

2.สำเนาทะเบียนบ้าน

3.สำเนา Book Bank ย้อนหลัง 3 เดือน

และในงานนี้ GT จะมีผลิตภัณท์ใหม่มานำเสนอทุกท่านด้วยครับ

คือ GT Gold Bullion การรวมตัวของห้างทองใหญ่จากเยาวราช และห้างทองค้าส่งรายใหญ่รวม 8 แ่ห่ง

โดยจะมีสินค้าแยกย่อยเป็น ทองคำ 99.99%LBMA , ทองคำ 99.99%ไทย และทองคำ 96.5%

โดยสามารถทำการซื้อขายได้จนถึง 24.00น.

ทำการซื้อขายได้ทั้ง 3 ทาง ได้แก่

-Gold phone

-Gold online

-Gold mobile

สนใจเข้าฟังรายละเอียดได้ในงานคับ

แล้วพบกันในงานนะคับ  

จึงขอเรียนให้ทราบล่วงหน้านะครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

คะ จะไปเจอเฮียแบท ตัวเป็นๆ สักที อิอิ :D :D :D

ขอบคุณครับ แล้วจะแวะไปทักทายนค้าบบบบ

เช้านี้ดีดขึ้นจริงๆด้วยครับเฮีย ขนาดไม่มายังแอบแม่นนะครับ ^_^

ฺBATMAN NEVER DIES....

+2 คับเฮีย มาจิงตามวิเดา ตื่นเช้ามาสดชื่นๆๆจิงๆวันนี้