ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แบทแมน แม่นอีกแล้วนี่ หรือแบทแมนสั่งยิงเองครับ 555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะคุณแบทแมน ขอสมัครเป็นศิษย์ก้นกุฏิด้วยคนนะคะ

สวัสดีเช้าวันอังคารครับทุกท่าน

เมื่อวานทั้งวันยังเจ็บคอ จากการพูดมากไป อาการเริ่มดีแล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ

ราคาทองคำเมื่อวานเย็นวิ่งตามกราฟที่วาดไว้อีกแล้ว ร่วงลงตอนกลางคืนลงไปที่ $1,348.3

เกือบถึงแนวรับที่วาดไว้ที่ $1,346 เชียว หลังจากนั้น ก็มีแรงซื้อดันราคาพุ่งขึ้นทันที

จนราคาทองคำไปสูงสุดที่ $1,367.6 เกือบถึง $1,369 ที่วาดและคาดไว้ เลย

แบบนี้ต้องพูดว่าไม่เชื่อก็ต้องเชื่อแล้วครับ

เมื่อวานเย็นแอบเหลือบเห็นนางในฝันในราย 4ชั่วโมงอยู่

คงมีคนเห็นหมือนผมมั้ง มีแรงเทขายจนราคาค่อยๆไหลลง

ผมเองว่าจะออกแอลที่ถือเอาไว้แล้ว ครึ่งหนึ่ง แต่อย่างที่บอกว่าต้องเชื่อสิ่งที่เขียน

และสายตรงถึงน้าโป็ะหาพวกให้กำลังใจ น้าบอกให้ สู้ๆๆ

ผลก็คือราคาลงไปอย่างที่เล่าตอนต้น หลังจากนั้นก็ดีดขึ้นตามกราฟที่เขียนไว้คืนวันเสาร์

เหลือเชื่อครับ (รูปกราฟเมื่อคืนวันเสาร์)

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคำคง Side Way วัดใจนักลงทุนอยู่

ราคาทองมีแนวรับที่ $1,361-$1,360

หลังจากนั้นจะดีดขึ้นไปทดสอบแนวต้านที่สำคัญที่ $1,365.66

หลังจากนั้น จะไปทดสอบแนวต้านถัดไปที่ $1,369

ตรงนี้สำคัญที่สุดครับ (มีหลายสำคัญจังวันนี้)

หากฝ่าไปได้ก็ทะลุจอ ไปเจอกันที่ $1,377 ครับ ท่าทางจะเหนียวแน่นมาก

Spider Man วอ.2 วอ.8 รับทราบคำสั่ง ให้ปฎิบัติตามด้วย

วันนี้ขอเดาแค่นี้ก่อนครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

Thank you ครับ ไปแค่ 1,370 เปะๆแล้ว ร่วงแล้วครับ ราคาไปต่อไหวไหมครับนี่

ถูกแก้ไข โดย mario

ถึง $1,377 เป้าหมายแล้วครับ วันนี้

เป้าหมายจะอยู่ถึงเช้าป่าวค้า

ของเด็กดื้อเป็นแท่งๆ จะได้ขนไปปล่อยพรุ่งนี้ !10

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน ขอให้ราคายืนได้ถึงพรุ่งนี้นะจ๊ะ

รวยๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับ คุณแบทแม่นนนน !thk !53

คุณแบทแม่น กราฟสั่งได้ นับถือๆๆ !thk

ถึง $1,377 เป้าหมายแล้วครับ วันนี้

แม่นมากคร้าคุณแบทแมน em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif แล้วต่อไปยังไงคร้า b048a2d2.gif b048a2d2.gif

แบทแมนกะน้าโป๊ะมาพร้อมกัน ยังงี้ก็รวยแย่เลยซิคร๊าบบบบบบบบบ

+10คับ

Morning Call ครับคุณแบท เล่นนั่งจรวดลำเดียวกะน้าโป็ะ แบบนี้ต้องเรียกว่า โคตรแม่นทั้งคู่เลยครับ ขอบคุณครับ !thk

ถูกแก้ไข โดย mario

สุดยอด

!gd !gd !gd !gd !gd

ติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะครับ

!01 !01 !01

สวัสดีเช้าวันพุธครับทุกท่าน

ราคาทองเมื่อวานนี้วิ่งตามคาด (อีกแล้วครับท่าน)

ช่วงบ่ายๆแก่ๆวิ่งเป็นจรวดขึ้นไปชนแนวต้านที่วาดไว้$1,369เลยไปนิดถึง $1,370 เลย

ขอเอารูปเมื่อวานมาให้ดูเล่นนะครับ

หลังข่าวเกาหลีเหนือยิงปืนใหญ่ถล่มเกาหลีใต้

ขอยืนยันว่าผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับสองเกาหลี ใดๆทั้งสิ้นนะครับ

เขาเล่นของเขาเอง แต่อาจจะแอบมาอ่านกระทู้ผมแล้วใช้ Google แปลหรือเปล่า

อันนี้ผมไม่ทราบ555เอาเป็นว่าเดาแม่นบวกดวงเสริมมั้งครับ

แต่ราคาทองขึ้นแบบนี้พวกเราไม่ชอบหรอกครับมีผู้เสียชีวิต

และเวลาเกิดสงครามครั้งใดราคาทองพุ่งเป็นจรวดแล้วก็ร่วงลงอย่างแรงทุกครั้ง

ไม่เป็นการขึ้นอย่างถาวร เวลาไปฟังสัมมนาชอบมีคนพูดเรื่อยว่าเกิดสงครามแล้วทองจะขึ้น

แค่เขาเล่าไม่จบว่าแล้วมันจะวูบลงอย่างรวดเร็ว ซึ่งก็เกิดขึ้นเมื่อวานตอนเย็น

ราคาทองคำดิ่งลงจนต่ำสุดที่ $1,355.6 เป็นไปตามที่ผมกลัวจริงๆ

ยังกลัวว่ามันจะทำ แชมพูสระผม HS ราย 4 ชม.ให้ดูล่ะก็หนาวววว แน่ๆครับ

แต่หลังจากนั้นราคาทองคำก็ตั้งหลักแล้วดีดขึ้นตามคำสั่งที่เขียนเอาไว้

ทะลุแนวต้านที่วาดไว้หมดแรงจริงๆจนเลยเส้นสุดท้าย $1,377

ขึ้นไปถึง $1,382 เชียว แต่คิดไว้แล้วครับว่ายังไงก็ต้องวิ่งกลับ

มาอยู่ในสายสิญจน์ที่วาดไว้ ซึ่งราคาทองก็วิ่งอยู่ตรง$1,373 ในเวลานี้

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคำยังมีแรงฮึดวิ่งขึ้นต่อไปอีก

ไปรอรับผม(ที่อมแอลมานานแสนนาน)ตรงบริเวณดังต่อไปนี้

แนวต้านระยะสั้น $1,375.5 ซึ่งน่าที่จะผ่านไปได้สบาย

แนวต้านถัดไปที่ $1,380 คงต้องใช้แรงมากหน่อย

และแนวต้านสุดท้ายคงมีคนรออยู่เยอะ รวมทั้งผมด้วย

คือ $1,384-$1,387 ครับ ตรงบริเวณนั้น

น่าจะถอนหายใจสูดเอาอากาศสดชื่นเข้าปอดบ้าง

แล้วก็เดินออกมานั่งดูข้างสนามว่าจะเอายังไงต่อ

สองเกา จะสู้กันต่อไหม อะไรทำนองนี้นะครับ

อย่างที่เคยบอกน่ะครับ ผมพอเพียง

ชกแล้วถอยฉากเป็นสุดยอดเคล็ดวิชา Gold Futures ครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง