ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เฮียค้าาาา ไปไหนคะ เมื่อวานเข้ามารอเฮียหลายรอบก็ไม่เห็นเฮียมา จะไปจับผีเฮี้ยน 1343 ด้วยคนอ่ะค่ะ

!57 !57 !21 !30 !Aa !K2

ต้องการเพื่อนอีกไม้ค้า สมัครด้วยคน อิอิ...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต้องการเพื่อนอีกไม้ค้า สมัครด้วยคน อิอิ...

ได้สิคะ ผีเฮี้ยนต้องช่วยกันจับคร้า !53 !53 !57 !57

อาเฮียหายไปเลย สงสัย ติดสาวที่เชียงใหม่แน่ๆเลย อาเฮีย วอ 2 วอ 8 แล้วตอบด้วยยยยยย แฟนคลับกำลังเสียววว ผีหลอกอยู่ มาช่วยด่วน !17

อาเฮียหายไปเลย สงสัย ติดสาวที่เชียงใหม่แน่ๆเลย อาเฮีย วอ 2 วอ 8 แล้วตอบด้วยยยยยย แฟนคลับกำลังเสียววว ผีหลอกอยู่ มาช่วยด่วน !17

ผมขอตอบแทนเฮียเน้านะครับ พอดีเมื่อวานผมเข้าไปที่ร้านของเฮีย

ไม่เห็นเฮียเน้าก็เลยถามคนที่บ้านของเฮียว่าเฮียเน้าไม่อยู่หรือครับ

ที่บ้านของเฮียเขาบอกว่า " ได้ยินเสียงเฮียเน้านอนไหม " ซักพักผมก็ได้ยินเสียง...ของเฮียเขา 555ดังไม่ใช่เล่น

ผมนึกในใจเฮียเขาคงล่าเหยื่อ...เฮ้ย!คงหาข้อมูลและเพ่งดูกราฟเพื่อจะมาวิเดาให้พวกเราดูแน่ๆเลย เมื่อคืนถึงไม่ได้นอน ทำให้พักผ่อนไม่เพียงพอ

ผมก็ขอขอบคุณเฮียเน้ามา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ปล.ฟังเสียงของเฮียเหมือนว่าเฮียจะไม่่ค่อยสบายนะครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

!01 !01 !01

:) :) :)

อาเฮียหายไวๆๆ น่ะ จะได้มาวิเดาต่อ

:D :D :D

Thank you TONY. แหมนึกว่าหายไปไหน ซะอีก ขอใหหายไวไว มาม่า ก็ได้นะครับ

สวัสดีครับ ทุกท่านห่างหายไปหลายวัน ไม่ได้ไปงานที่เชียงใหม่กับ GT ครับ

ไม่สบายเป็นหวัดน่ะครับ สงสัยติดหวัดจากดารา

เนื่องจากได้รับเชิญไปร่วมงานเปิด Showroom รถนำเข้ารายใหญ่

ในงานจัดหรูหรามากมีเชิญดาราชื่อดังมาหลายท่าน

ผมว่าผมคงติดหวัดจาก ไม่เจนนี่ ก็ พลอย ก็ อั้ม ก็ น้องแคท ใครสักคนเป็นแน่

เพราะแต่ละคนเป็นโรคปอดบวม แล้วผู้ร่วมงานก็เยอะเลยแพร่เชื้อกันในงาน

ทำเอาผมนอนสลบมาสองวันซ้อนเลย มีเอาภาพมาฝากให้ชมด้วยนะครับ

เป็นหลักฐานว่าผมติดเชื้อมาจากดาราแหงๆ

แถมเหล่าพริตตี้ให้ชมนะครับ พริตตี้เจอดาราปวดฟันเลยครับงานนี้

เดี๋ยวหาว่าหายไปหลายวันไม่มีวิเดา ก็ราคามันยังอยู่ในแนวทางวิเดาของผมอยุ่เลย

และไม่มีแรงมาวิเดา เอาแต่นอน กับนอนจนวันนี้ดีขึ้นมากเลยครับ

วันนี้ขอเดาว่าราคาทองคำยังมีแนวโน้มลงอยู่ (ขาแอลอย่าเกลียดผมนะผมดูตามกราฟ)

คาดเดาว่าราคาทองจะ Rebound ไม่น่าเกิน $1,365 หลังจากนั้น

ราคาทองน่าที่จะร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่ $1,356 หากรับไม่อยุ่ก็ $1,350

สุดๆเลย ตรง $1,348 น่าจะเป็นแนวรับที่น่าจะเหนียวแน่นพอ

เห็นคุณน้องดำ มีการทักทายว่า เห็นมีแววจะโฆษณาแชมพูสระผม H&Sอยู่นะครับ

มองๆไว้ในใจกันบ้างก็ดี ตอนนี้ยังไม่อยากวาดให้ดู เพราะหานางแบบที่เหมาะสมไม่ได้

เพราะในภาพไหล่แหลมเหลือเกิน

อย่าลืมว่ามีปัจจัยค่าเงินบาทกรณีการยุบพรรค ปชป.รออยู่

ถ้ายุบ บาทอ่อนหุ้นร่วง ไม่ยุบบาทแข็งหุ้นขึ้น

และกรณีเกาหลีเหนือ กำลังจ้องลงมือโจมตีครั้งใหม่เมื่อเกาหลีใต้มีการซ้อมรบกับสหรัฐ

แต่เมื่อเกิดสงคราม ราคาทองจะพุ่งขึ้นสูง พอจรวดยิงออกมาราคาทองก็จะวูบตกลงเหมือนจรวด

ผมผ่านมาหลายสงคราม เป็นอย่างนี้ทุกทีครับ สงครามเป็นสิ่งที่ไม่ดีไม่สมควรเกิดเลย

มีสองกรณีนี้แหละครับที่เป็นปัจจัยพื้นฐานเสริมจากทิศทางทางเทคนิคของราคาทองที่มองไว้ครับ

พรุ่งนี้เช้าคงไม่มีวิเดานะครับ ขอนอนตื่นสายๆ เพื่อชารจแบทให้เต็มก่อนครับ

ฝันดีครับทุกท่าน

สงสัยเฮีย จะใกล้ชิด น้อง ๆ หนู ๆ ใกล้ไปหน่อยนะคะ เลยติดหวัดอย่างหนักเลย

ถือว่าคุ้มนะ กับการติดหวัดรอบนี้

ขอบคุณสำหรับบทวิเดา ที่แม๊น..แม่น...รอมาตั้งหลายวัน

Morning Call ครับคุณแบท แหมแอบไปกระทบไหล่ดารามานี่เอง มิน่าหายไปหลายวัน และขนาดเพิ่งฟื้นไข้ยังเดาแม่นขนาดนี้ !gd ราคาร่วงลงตามวิเดาแล้วครับ ขอบคุณมากครับ !thk

ถูกแก้ไข โดย mario

หวัดดีค่ะคุณแบทแมน ดาราสวยๆทั้งน้านเลยอ่ะ

ขอบคุณค่ะ เฮีย...

เป็นฉะนี้นี่เอง...ไม่มีอะไรดีกว่านอน.. ดื่มน้ำ.. พักผ่อนเยอะๆนะคะ

ขนาดไม่สบายยังเดาแม่น ขอบคุณครับ !thk

ขอบคุณค่า โควต้าหมดติดไว้ก่อนนะคะ ;)

ปล.ดูตัวแดงๆ กะพริบๆ ตาลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยเลย :lol: