ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคุณอัยยา

เช้านี้ โทรฯเช็คน้องสาว " อยู่ไหน " บอกว่า หน้าร้านทองฯ รอประกาศราคาสมาคมฯ แล้วปล่อยหมูกระดาษค่ะ

เงินชุดนี้ หาค่ากับข้าว กินเป็นวันๆ เดี๋ยวดูเหตุการณ์ตอนยุโรปเปิด กับ พักเที่ยงก่อนว่า ยังไง จะซื้อเย็นอีกหรือ

เปล่า แล้วขายเช้า บอกให้เขา Stand by ตอน 5 โมงเย็นอีกที ช่วงนี้ มันขึ้นๆๆๆๆ ลงๆๆๆๆๆ ดีนัก

สวัสดีทุกท่าน

บ่ายนี้ก็ว่าจะเอาไปคืนแปะแล้วคะ. รอราคาอยู่คะ ติดดอยไป 90% เหลือก้อนสุดท้ายแล้วคะ ถ้ายังมีลงต่อต้องกัดก้อนเกลือกินแล้วคะหุหุ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกๆ ท่าน บ่นหลังข่าว

วันนี้ สมาคมฯ ประกาศราคาครั้งที่ 1 09:26:00 รับซื้อ 24200 ขาย 24300. อ้างอิง 1644.00

ค่าเงินบาทตอนนี้ 31.15. ได้ค่ากับข้าว 300 บาท ต้องเป็นน้องสาวของเป็นต่อ ( พอใจ ) แล้วรอดูก่อน

เพราะค่าเงินบาทอาจแข็งค่าขึ้น แล้วจะทำให้ราคาทองลงไปแบบ. " งง " ฝั่งยุโรป ก็ยังเหมือนเดิม

แต่หลายๆ ประเทศในโลก พยายามที่จะหาทางเข้าไปช่วยเหลือ แบบปลอดภัยอยู่ คือ ไม่มีใครอยากให้เงินฟรี

เพราะของฟรีไม่มีในโลก แต่ขอว่า เมื่อได้เสี่ยงแล้ว ก็ขอให้เสี่ยงแบบน้อยที่สุด

ขอเป็นสมาชิกใหม่ห้องนี้ด้วยค่ะ เมื่อก่อนทองขึ้นก็เครียด ทองลงก็เครียด บางคืนนอนหลับๆตื่นๆ ฝันถึงแต่ตัวเลข แต่หลังจากเข้ามาแอบอ่านที่ห้องนี้แล้ว ขำกับมุขของทุกๆคน ไม่ว่าท่านกัปตัน คุณเด็กขายของ คุณเศรษฐีน้อย และท่านอื่นๆ ทองจะขึ้นจะลงก็ช่างมัน พอใจก็ขาย ไม่พอใจก็รอ เดี๋ยวดอยก็กลายเป็นที่ราบเอง แต่ถ้ารอนานไปแล้วจนเกือบจะเป็นเทือกเขาอยู่รอมมะร่อ ก็ใช้วิธีลืมราคาเก่าก่อนแทน แค่นี้ก็สบายใจ ไม่เครียดแร่ะ ขอบคุณทุกคนที่ทำให้รู้สึกว่าการเล่นทองไม่ใช่การพนันที่เราต้องคอยเสพติดและหมกหมุ่นอยู่ตลอดเวลา !thk

สวัสดีค่ะคุณDonJuan

ช่วงนี้เหนื่อยหน่อยนะคะ รออีกสักนิี๊ดส์ ทดสอบจิตใจผู้โดยสาร ใครใจสู้ก็ได้ขี่จรวด อิอิ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba อดทนรอครับ ช่วงนี้เล่นสั้นประเภท ซื้อราคาสุดท้ายเมื่อวาน มาขายราคาแรกของวันนี้ ตามคุณ เด็กขายของ เอาค่ากาแฟหัวเขียว ก่ะ เป็ดย่าง MK พร้อมชุดผักสุขภาพ(สุขภาพปอดกับหัวใจ เพราะแหกไปเยอะครับ) !v@ สู้ สู้ ครับ แม่เสือ ปืนไว ....

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณnuchaba คุณAiya คุณปุยเมฆ คุณNongRee คุณGB2514 คุณเศรษฐีน้อย จากร้อยสู่ล้าน คุณ Mr.Li คุณ kitty คุณfoo คุณSUCHA คุณJIP คุณพลอยสีสวย คุณmodtanoiy คุณsss คุณtaoinlove คุณsunjiyoung คุณแสงแดด คุณพวงชมพู คุณkapuk04 คุณluk คุณโนบิตะ คุณขาใหม่ คุณnueng_kp คุณCannabiz คุณkookkiez คุณput42 คุณgoldtoy คุณนายรถดี คุณRacha คุณTigger และทุกๆท่านครับ

วันนี้มาร่วมลุ้น 1650 ไปกับนักวิเคราะห์แต่ละท่านนะครับ ถ้าผ่านได้ยืนอยู่ก็ดูดีครับ ช่วงนี้ใครถือทองแท่ง ต้องใจเย็นๆครับ อีกไม่นานเกินรอ เมื่อวันก่อนได้คุยกับคุณหมอ เจ้าของร้านแม่.... ท่านบอกว่า ปลายเดือน ต.ค และ พ.ย. มีคำสั่งซื้อทองคำแท่ง(จริงๆ) เยอะมากๆครับ ช่วงนั้นน่าจะขึ้นมากทีเดียว คงได้เห็น 1900 กันอีกรอบนะครับ สู้ สู้

ขอบคุณคำเขียนของคุณ Tigger ครับ ถูกใจถูกต้องใช่เลย ครับ ลองสังเกตุดูว่า

เฮียๆ น้าๆ พี่ๆ เจ้าของห้องฯ แต่ละห้อง จะเข้ามาแนะนำแนวทาง วันหนึ่ง กี่ครั้ง และเลือกที่จะ

เข้ามาร่วมเชียร์ร่วมมองความเคลื่อนไหวของราคาทองจุดเวลาไหนเป็นหลัก

นั่งมองตลอด สะดุ้งตลอด ลองนึกตัวเองไปนั่งใน ตู้โชว์สินค้าหน้าร้านสรรพสินค้า คนเดินมาชมมาดูตลอด

เขาคงมองแบบแปลกๆ ว่า เอ๊ะ 15 นาที ดีใจตื่นเต้น เพราะกราฟแท่งเขียว อีก 30 นาที ต่อไป นิ่งไป

เพราะกราฟนิ่ง อีก 1 ชั่วโมงต่อไป ตกใจหน้าซีด เพราะกราฟแท่งแดงเป็นน้ำตก อีก 15 นาทีต่อไป

ยิ้มอีกแล้ว เพราะกราฟเริ่มผงกหัว. อีก 20 นาทีต่อมา ปลาบปลื้ม เดาทางถูกว่าขึ้น เดินไปห้องน้ำดีกว่า

ฉี่เสร็จ กลับมานั่งดูคอมฯ ต่อ ทองดิ่งเหว กลายเป็นต้องตกใจ ขี้แตก เพราะฉะนั้น นานๆ ดูทีถูกต้องครับ

เทคนิคคุณเด็กขายของได้ผลนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ถ้ามีเทคนิคใหม่ๆ ช่วยมาบอกน้องนุงในกระทู้อีกนะคะ :wub: :wub:

สวัสดีคุณ Donjuan. แล้วขายไปยังครับ ห้างฯ ยังไม่เปิดเลย แต่ทองลงไปแล้ว 50 บาท

ไม่ใช่อยากเล่นสั้นนะ แต่เพราะมันขึ้นลงแต่ละช่วง ระหว่างวัน เดี๋ยวนี้ 100 - 400 บาท แล้วเป็น

แนวคลื่นตลอดเลย ณ. ช่วงนี้ คงต้องมองจากเฮียๆ แต่ละเฮียกันเอาเอง ว่าจุดไหนอย่างไร

เดี๋ยวนี้ ต้องเรียกขานแบบเฮียๆ พี่ๆ น้าๆ ไม่อยากเรียกท่าน เพราะ ไพร่เป็นท่านหมดแล้ว

ขอบคุณคำเขียนของคุณ Tigger ครับ ถูกใจถูกต้องใช่เลย ครับ ลองสังเกตุดูว่า

เฮียๆ น้าๆ พี่ๆ เจ้าของห้องฯ แต่ละห้อง จะเข้ามาแนะนำแนวทาง วันหนึ่ง กี่ครั้ง และเลือกที่จะ

เข้ามาร่วมเชียร์ร่วมมองความเคลื่อนไหวของราคาทองจุดเวลาไหนเป็นหลัก

นั่งมองตลอด สะดุ้งตลอด ลองนึกตัวเองไปนั่งใน ตู้โชว์สินค้าหน้าร้านสรรพสินค้า คนเดินมาชมมาดูตลอด

เขาคงมองแบบแปลกๆ ว่า เอ๊ะ 15 นาที ดีใจตื่นเต้น เพราะกราฟแท่งเขียว อีก 30 นาที ต่อไป นิ่งไป

เพราะกราฟนิ่ง อีก 1 ชั่วโมงต่อไป ตกใจหน้าซีด เพราะกราฟแท่งแดงเป็นน้ำตก อีก 15 นาทีต่อไป

ยิ้มอีกแล้ว เพราะกราฟเริ่มผงกหัว. อีก 20 นาทีต่อมา ปลาบปลื้ม เดาทางถูกว่าขึ้น เดินไปห้องน้ำดีกว่า

ฉี่เสร็จ กลับมานั่งดูคอมฯ ต่อ ทองดิ่งเหว กลายเป็นต้องตกใจ ขี้แตก เพราะฉะนั้น นานๆ ดูทีถูกต้องครับ

ตกใจ ขี้แตก พอไปห้องน้ำจัดการเสร็จกลับมาไม่ถึง 10 นาที แท่งเขียวๆมายาวๆเป็น 10 เหรียญ เฮ้อ... โล่งทั้งลำไส้ โล่งทั้งปอด หิวข้าวกินข้าวดีกว่า ไปกินข้าว 30 นาทีกลับมา โอว แดงอีกแล้ว ........ อิอิ

ได้กำลังใจ ได้ความบรรเทิง สาระก็มี สุดยอดพี่ๆๆ ทุกคน ขอบคุณมากเลยนะค่ะ

สวัสดีคุณ Donjuan. แล้วขายไปยังครับ ห้างฯ ยังไม่เปิดเลย แต่ทองลงไปแล้ว 50 บาท

ไม่ใช่อยากเล่นสั้นนะ แต่เพราะมันขึ้นลงแต่ละช่วง ระหว่างวัน เดี๋ยวนี้ 100 - 400 บาท แล้วเป็น

แนวคลื่นตลอดเลย ณ. ช่วงนี้ คงต้องมองจากเฮียๆ แต่ละเฮียกันเอาเอง ว่าจุดไหนอย่างไร

เดี๋ยวนี้ ต้องเรียกขานแบบเฮียๆ พี่ๆ น้าๆ ไม่อยากเรียกท่าน เพราะ ไพร่เป็นท่านหมดแล้ว

คุณ เด็กขายของ ครับ ขายมิทันครับผม รอราคาอีกนิด นึกว่าจะขึ้นทดสอบ 1650 แต่แล้วก้ลงมา 164X ก่อน เฮ้อ เล่นสั้นตอนนี้ ปวดทั้งใจ แน่นทั้งปอด สรุปไปบริหารลำไส้ ถ่ายออกแล้วกินเข้าไปใหม่ดีกว่าครับผม อิอิ

เห็นภาพเลยครับ คุณเด็กขายของ วันนี้ก็ได้แต่ลุ้นให้น้องทองเลือกข้างซะทีครับ

แต่อย่าให้ถึงกับ หายใจเข้า หรือ หายใจออก ต่างกัน 5-10 เหรียญเลยครับ ลุง ป้า น้า อา ที่หน้าร้าน จะลมจับเอาเสียก่อน คริคริ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และเพื่อนๆ ทุกๆ ท่าน บ่นหลังข่าว

วันนี้ สมาคมฯ ประกาศราคาครั้งที่ 1 09:26:00 รับซื้อ 24200 ขาย 24300. อ้างอิง 1644.00

ค่าเงินบาทตอนนี้ 31.15. ได้ค่ากับข้าว 300 บาท ต้องเป็นน้องสาวของเป็นต่อ ( พอใจ ) แล้วรอดูก่อน

เพราะค่าเงินบาทอาจแข็งค่าขึ้น แล้วจะทำให้ราคาทองลงไปแบบ. " งง " ฝั่งยุโรป ก็ยังเหมือนเดิม

แต่หลายๆ ประเทศในโลก พยายามที่จะหาทางเข้าไปช่วยเหลือ แบบปลอดภัยอยู่ คือ ไม่มีใครอยากให้เงินฟรี

เพราะของฟรีไม่มีในโลก แต่ขอว่า เมื่อได้เสี่ยงแล้ว ก็ขอให้เสี่ยงแบบน้อยที่สุด

วันนี้ คุณเด็กขายของ ยิงมุก ได้ค่ากับข้าว 300 บาท ต้องเป็นน้องสาวของเป็นต่อ ( พอใจ ) !53 !53

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถูกจายจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กดlikeeeeeeeeeeeeeee

รอเป็นน้องสาวของเป็นต่อด้วยคน. หุหุ