ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

วันนี้ เปิดราคาเท้าไหร่ดีครับ อาแปะ

อาแปะให้ที่. 24,850/ 24,950 บาท ขอเก็บไว้ก่อน 50 บาท

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ เปิดราคาเท้าไหร่ดีครับ อาแปะ

24,900 / 25,000 บาท ดีไหมหนอ

น่าจะ แค่ 24850 24950 นะ คุณ เด็กขายของ ^^

ถูกแก้ไข โดย arthas

ผู้นำอิหร่าน เรียกร้องชาวลิเบียรวมพลังต้านการยึดครองของมหาอำนาจตะวันตก

ประธานาธิบดีมะห์มูด อะห์มาดิเนจาด ผู้นำฝีปากกล้าของอิหร่าน ออกมาเรียกร้องให้ชาวลิเบียรวมพลังกันต่อต้านการยึดครองและการกอบโกยผลประโยชน์ของมหาอำนาจตะวันตก ที่ผ่านมาผู้นำอิหร่าน แสดงจุดยืนสนับสนุนการปฏิวัติล้มล้างระบอบกัดดาฟีแต่ขณะเดียวกันก็ประณามการแทรกแซงทางทหารของนาโตที่นำมาซึ่งชัยชนะของฝ่ายกบฏลิเบีย

สวัสดีครับ คุณ Donjuan และ คุณ GB2514

ครับ ! รับทราบการถ่ายทอดเรื่องราวของคุณฯ ทั้งสองคนครับ ช่วงนี้ เรื่องจักยานยนต์ชนรถยนต์ที่จอดบนสะพานฯ

ช่วงนี้ เยอะมาก ก็ยังไม่เข้าใจว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร

จะโทษรถยนต์จอดไม่เป็นระเบียบ ไม่ชิดขอบทาง ส่วนมากที่เกิดอุบัติเหตุ รถยนต์จอดชิดถูกต้ทุกคืน

ในสภาวะไม่ปกติ แบบหนีน้ำ. จะโทษจักยานยนต์วิ่งไม่ดูตาม้าตาเรือ ก็ไม่น่าใช่ น้ำท่วมปานนี้

พี่ท่านยังเป็นสิงห์นักบิดอยู่ได้อีกเหรอ พี่ท่านก็ต้องขับช้าๆ ไปเรื่อยๆ อยู่แล้ว ในสภาวะแบบนี้

ไม่เข้าใจจริงๆ และอีกอย่าง สะพานส่วนใหญ่ ไม่ให้รถจักรยานยนต์วิ่งข้ามอยู่แล้ว ก็ยิ่ง " งง "

ครับ คุณ Donjuan. ราคาขึ้นมา 1,7xx ได้แล้ว และมีความหวังว่า จะยังคงเดินหน้าต่อไป

ยังไม่หายคันเหรอครับ คงทรมานทั้งคืนเลยนิ ได้หลับได้นอนบ้างหรือเปล่าเนี่ย หรือเกาทั้งคืน

ซื้อคาลาไมลด์ ประจำบ้านทาแก้คันไปเลย ช่วงน้ำท่วม คุณฯจะต้องลุยน้ำ บ้านพวกเราเหมือน

ปลายทางของน้ำตก ซึ่งผ่านอะไรมาบ้าง อย่าให้ต้องบอกนะครับ เสียวอ้วก และถ้าคิดไปว่า

กว่าจะมาถึง บางโฉลง หรือ บางแวก ได้ผ่านระบบกรองมาแล้ว ฝันไปครับ มันมีแต่ยิ่งผ่าน

เพิ่ม หมักหมม สะสม มาเรื่อยๆ ของเชื้อโรคต่างๆ กำลังถามคนผู้รู้ว่า กางเกงกันเป้าฯ มีแบบไหนบ้างที่ดี

เมื่อได้จากสำนักฯ แล้วจะมาบอกครับ

สวัสดีครับ คันจากเมื่อคืนยันเช้าครับ แต่หายคันไปบ้างแล้ว เพราะกดขายไปหมดแล้ว อิอิ ช่วยได้เยอะเลย (เล่นสั้นขายหมดแต่กองใหญ่ยังอยู่ครบครับ)

H

ทางการจีน สั่งธนาคารของรัฐ เพิ่มการปล่อยกู้ช่วยเหลือธุรกิจขนาดเล็ก

รัฐบาลจีน สั่งการให้บรรดาธนาคารของรัฐ เพิ่มการปล่อยกู้ให้แก่บริษัทธุรกิจขนาดเล็ก หวั่นจะถูกกระทบจากปัญหาความล้มเหลวของภาคการเงินเอกชน ซึ่งอาจนำไปสู่วิกฤตหนี้เสียและการล้มละลาย ทั้งนี้ คำสั่งดังกล่าวมีขึ้นเพื่อสนับสนุนแหล่งทุนแก่ธุรกิจขนาดเล็กที่มักต้องยืมเงินจากผู้ปล่อยกู้เอกชนที่เรียกเก็บดอกเบี้ยในอัตราที่สูงลิ่ว

มะคืน spdr เข้าซื้อ สิบตันกว่า จาก 1233.56 เปง 1244.16

ขออนุญาตครับ ขอเป็นปลากระดี่ได้น้ำสักวันนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=QzecuTA-sHk

ถูกแก้ไข โดย foo

Y

สวัสดีครับ คันจากเมื่อคืนยันเช้าครับ แต่หายคันไปบ้างแล้ว เพราะกดขายไปหมดแล้ว อิอิ ช่วยได้เยอะเลย (เล่นสั้นขายหมดแต่กองใหญ่ยังอยู่ครบครับ)

ข่าวกล่าวว่า บรมราชชนนีขาออก ปิ่นเกล้าขาออก น้ำท่วม 50 ซม. นะครับสิบอกให้

Morning ครับทุกๆท่าน หลังจากที่บ่นมานานว่า น้ำขึ้น ทองลด

มาเมื่อคืน ทองขึ้น ก็ขอให้น้ำลดละกันนะครับ

นักลงทุนแห่เข้าซื้อทองดันราคาพุ่ง48เหรียญ ดาวโจนส์ลบ207จุด น้ำมันดิบพุ่งเกือบ2เหรียญ

วันที่ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2554 เวลา 08:23:38 น.

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า การซื้อขายในตลาดหุ้นสหรัฐเมื่อคืนที่ผ่านมา(25ต.ค.) ดัชนีตลาดหุ้นสหรัฐปรับลดลง หลังตลาดกลับมากังวลว่าที่ประชุมผู้นำสหภาพยุโรป (อียู) ซึ่งจะมีขึ้นในวันนี้ อาจไม่สามารถหาข้อตกลงถึงการแก้ปัญหาวิกฤติหนี้กลุ่มประเทศที่ใช้เงินยูโรไม่ได้ นอกจากนี้ดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภคของสหรัฐที่ลดลงแตะระดับต่ำสุดในรอบสองปีครึ่งก็เป็นแรงกดดันอีกทางหนึ่ง

หลังปิดตลาด ดาวโจนส์ลดลง 207.00 จุด หรือ 1.74% ปิดตลาดที่ 11,706.62 จุด ดัชนี เอสแอนด์พี500 ลดลง 25.14 จุด หรือ 2.00% ปิดตลาดที่ระดับ 1,229.05 จุด ดัชนี แนสแดคลดลง 61.02 จุด หรือ 2.26% ปิดตลาดที่ระดับ 2,638.42 จุด

ส่วนราคาน้ำมันดิบที่ตลาดล่วงหน้านิวยอร์ค(NYMEX)งวดส่งมอบเดือนธ.ค.เพิ่มขึ้น 1.90 ดอลลาร์ หรือ 2.1% ปิดตลาดที่ระดับ 93.17 ดอลลาร์/บาร์เรล

ขณะที่ราคาทองคำที่ตลาดนิวยอร์ค(COMEX) พุ่งขึ้น3วันทำการติดต่อกัน โดยราคาส่งมอบเดือนธ.ค.เพิ่มขึ้น 48.10 ดอลลาร์ หรือ 2.9% ปิดตลาดที่ระดับ 1,700.4 ดอลลาร์/ออนซ์ นักลงทุนกังวลเกี่ยวกับปัญหาหนี้ยุโรปโดยหันเข้าซื้อทองคำเพื่อหลีกเลี่ยงความเสี่ยง

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

J