ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พี่ใหญ่ไปป่าว งานนี้ โปรโมชั่น เต็ม เลย ฮ่าๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

52 คือ คีย์สีขาว ที่นิ้วกดแล้วมีเสียง 36 คือ คีย์สีดำ สั้นๆ ต่อจากคีย์สีขาว ครับ. สมัยเด็กๆ ตากับยาย สอนวิธีแกะสักหลาด และ ติดสักหลาด ของค้อนเปียโน และ หัดให้หมุนๆ น็อตข้างบนของสายเปียโน เพื่อจูนเสียงเปียโน ให้ถูกต้อง ต้องใช้หูฟังล้วนๆ แล้วก็ต้องมาดีดเปียโน ไล่คีย์ขาวดำ ว่าเสียงเพี้ยนไหม

สุดยอดดด คุณเด็กขายของ เต้าหู้เปลี่ยนข้างมาเชียร์คุณเด็กขายของดีกว่า

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ คุณGB2514 กัปตันDonJuan คุณarthas raty Taohoo&Darlie และทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข่าวสาร + ชวนชิม

คิดถึงเมี่ยงคำค่ะ

อ้าว ! งั้นมีคำถามอยู่ 1 ข้อ ที่เด็กขายของ และ เหล่าพวกผ้อง ข้องใจสงสัย แต่ไม่สามารถหาข้อยุติได้สักที คือ

ตอนยังมีชีวิตอยู่ เวลาอยากจะไปสถานที่ชอบ มักจะไม่ได้ไป จะโดนห้าม อย่างนั้น อย่างนี้ ตลอดเวลา แต่เวลาไปรำลึกผู้วายชนม์ 3 คืนบ้าง 5 คืนบ้าง มักจะได้ยินคำพูดของญาติผู้ใกล้ชิด กล่าวกับ ผู้วายชนม์ว่า " ไปที่ชอบ ที่ชอบนะ สาธุ " อะไรว่ะ ตอนอยู่ ห้ามไม่ให้ไปที่ชอบ ตอนนี้ บอกให้ไปที่ชอบ ที่ชอบ ตรงนี้แหละ ไม่เข้าใจ

ก็ ยังงี้ไงคะ ที่ชอบของคนอยู่ กับ ที่ชอบของคนไม่อยู่ ไม่ใช่ที่เดียวกัน ถูกต้องมั๊ยคะ

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ คุณGB2514 กัปตันDonJuan คุณarthas raty Taohoo&Darlie และทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข่าวสาร + ชวนชิม

คิดถึงเมี่ยงคำค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณพวงชมพู เช้านี้ อากาศสดใสอีกแล้ว

6 ธค. 2554 19:29 น.

น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี กล่าวปฏิเสธที่จะพูดถึงการดำเนินการกับทีมงานเฟซบุ๊คส่วนตัวที่ทำให้เกิดข้อผิดพลาดกระทบถึงตัวนายกฯ โดยนายกฯยืนยันว่าชี้แจงผ่านเฟซบุ๊คไปเยอะแล้ว ไม่อยากจะพูดอะไร ผู้สื่อข่าวถามว่าสังคมอยากรู้จากปากนายกฯว่าได้ลงโทษหรือดำเนินการอะไรไปบ้างแล้ว นายกฯ กล่าวว่า ได้ชี้แจงผ่านเฟซบุ๊คไปเยอะแล้ว

เมื่อถามย้ำว่าได้ลงโทษทีมงานอย่างไรบ้าง นายกฯเงียบไม่ตอบคำถามแต่อย่างใด

เต้าหู้อยาก.....มันจริงๆ

คุณ raty / คุณ DonJuan

เด็กขายของ ชอบใส่แบบนี้ ครับ

คุณเด็กขายของเคี้ยวกุ้งแห้งตัวใหญ่ขนาดนั้น ระวังด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ ตื่นมาวันนี้สดใสขึ้นนะคะ กลับเป็นขาขึ้นหรือเปล่าคะ คุณเกี๊ยมอี่เล่นออนไลน์หรอคะถึงได้ของถูกเมื่อคืนนี้

ถูกต้องคะ นั่งเฝ้าเป็น ชม.เลยแต่คุ้ม :_ee

ออนไล ? เค้าเปิดราคากันแล้วหรอครับ

เปิดตลอดคะ ปิดตอน 17.00 - 17.30 น แต่เวลาตกเยอะๆ สั่งซื้อขายไม่ได้เหมือนกัน เหมือนคนแย่งกันซื้อ :53

ตอนนี้ทำไม ออนไลน์ ต่ำกว่า สมาคมเป็นร้อย

เปิดตลอดคะ ปิดตอน 17.00 - 17.30 น แต่เวลาตกเยอะๆ สั่งซื้อขายไม่ได้เหมือนกัน เหมือนคนแย่งกันซื้อ :53

เปิดกับที่ไหนเหรอครับ

พี่ใหญ่ไปป่าว งานนี้ โปรโมชั่น เต็ม เลย ฮ่าๆ

คาดว่า จะไปวันศุกร์ตอนเที่ยงครับ โปรโมชั่นเต็ม คืออะไร

1. เงินฝากดอกเบี้ยสูง คงหายากหน่อย เพราะ กนง. ลดดอกฯนโยบาย

2. เงินกู้ดอกเบี้ยต่ำ ก็คงมี ตามธนาคารรัฐฯ ยังไม่อยากกู้เงิน

3. สินทรัพย์ราคาพิเศษ พอคอนโดฯ ส่วนมากก็อยู่บางบัวทอง ไม่เอา น้ำท่วม บ้านฯ ก็มีแล้ว และอุทกภัยที่ผ่านมา น้ำก็ไม่ท่วม

4. สงสัยจะลงเอยที่ ข้อ 4 นี่แหละ ปรึกษาการลงทุนทองคำออนไลน์ จากตัวแทนทั้งหลาย

มีอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่าครับ คุณ arthas

ก็ ยังงี้ไงคะ ที่ชอบของคนอยู่ กับ ที่ชอบของคนไม่อยู่ ไม่ใช่ที่เดียวกัน ถูกต้องมั๊ยคะ

พอดี คนที่วายชนม์ ชอบสถานอาบอบนวด แล้วเมียเห็น slip รูดการ์ด ราคาเท่ากันทุกๆ 2 อาทิตย์ สามีบอกว่าไป รับรองลูกค้า entertain. แล้วเมียจีบได้รู้ความจริงว่า ไม่ใช่ เพราะ เขาชอบไปหา หมอนวด เมียเลยสั่งห้ามไป " นั้นคือ สิ่งที่วายชนม์ ชอบไปสถานที่นี้ "

เมื่อวันงานฯ เมียจุดธูป บอกผัวว่า " ผัวจ๋า ไปที่ชอบ ที่ชอบนะ สาธุ " ไอ้พวกเราก็ได้ยิน ก็เลยพูดลอยๆว่า " ตอนมันอยู่ มันอยากไปหาคนอาบน้ำให้ ไม่ให้มันไป พอมันเสียชีวิต ดันยุให้มันไปที่ชอบที่ชอบ "

ทานเมี่ยงคำ ต้องกุ้งแห้งแบบนี้ เคี้ยวหนุบเคี้ยวหนับ ยิ่งเลยครับ ซื้อเครื่องเคียง พริก / ขิง / มะนาว / หอมม่วง / ถั่วลิสง / มะพร้าวคั่ว / น้ำจิ้ม แค่นี้ที่ร้านฯ พอ แล้วเดินไปหาซื้อกุ้งแห้ง อีก 1 ขัด เท่านั้น สุดยอด ( เครื่องเคียงฯ ร้านเขาแยกขายครับ )

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ประธานเฟด นายเบน เบอร์นาเก ระบุในจดหมายถึงสมาชิกสภานิติบัญญัติระดับอาวุโส 4 คนวันนี้ถึงข่าวล่าสุดเกี่ยวกับรายการให้กู้ยืมของธนาคารกลางว่ามีข้อผิดพลาดอย่างมหันต์

สำนักข่าว Bloomberg ตีพิมพ์ในบทความชุดในปีนี้ หลังจากที่ล่าสุดได้ตีพิมพ์ในเรื่อง ความลับของเงินกู้จากเฟดที่ให้ธนาคารจำนวน 1 หมื่น 3 พันล้านดอลลาร์ถูกเปิดเผยต่อสภาคองเกรส เมื่อวันทื่ 28 พฤศจิกายนที่ผ่านมา โดยบทความชุดครั้งนี้ตีพิมพ์ถึงจดหมายจากเบอร์นาเกรวมถึงบันทึกของเจ้าหน้าที่จำนวน 4 หน้า ซึ่งมีการโต้ตอบกันถูกโพสขึ้นบนเว็บไซต์ของเฟด โดยไม่ได้ระบุถึงชื่อองค์กรใดในข่าว

ที่มา: Bloomberg - Bloomberg News Responds to BernankeCriticism, 7 Dec 2011, 6:01 am By Robert Friedman, John Voskuhl

ถูกแก้ไข โดย arthas