ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ภาพลวงตา

http://www.youtube.com/watch?v=Wj5NcdPBbNs

ถูกแก้ไข โดย GB2514

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ GB2514 คุณ กระต่ายทอง

ผมว่าคืนนี้ไม่ อ้ายกัน ก็ ลอนดอย ลากขึ้นแน่ครับ ทดสอบ 164X อีกครั้ง ถ้ายืนอยู่ก็คิดไว้เลยว่า ปีใหม่จะซื้ออะไรให้ตนเอง ถ้ายืนไม่อยู่ น่าจะกระโดดลงมาขาแข้งหัก พร้อมกับ เพ็คเกจตรวจสุขภาพ โรงพยาบาล พญาไท เพื่อดูว่า ความเครียดทำร้ายอะไรเราบ้าง อิอิ

ว่าแต่.. จะไม่มาเคลียร์ที่บ้านผมจริงๆเหยอ ผมทำเงินให้คุณเป็นพันล้านนะ เอ๊ะ พูดถึงใครอยู่นี่

หวัดดีคะ ใจเย็นๆนะคะ อย่าเครียดเลยคะทำลายสุขภาพคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ :_06

หวัดดีคะ ใจเย็นๆนะคะ อย่าเครียดเลยคะทำลายสุขภาพคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ :_06

ขอบคุณมากครับผม ไม่เครียดครับ คิดถึงตอนที่เราได้เขามาเยอะๆแล้ว ถัวๆ กันไปครับ อิอิ :87

สวัสดีครับ คุณ GB2514 คุณ กระต่ายทอง

ผมว่าคืนนี้ไม่ อ้ายกัน ก็ ลอนดอย ลากขึ้นแน่ครับ ทดสอบ 164X อีกครั้ง ถ้ายืนอยู่ก็คิดไว้เลยว่า ปีใหม่จะซื้ออะไรให้ตนเอง ถ้ายืนไม่อยู่ น่าจะกระโดดลงมาขาแข้งหัก พร้อมกับ เพ็คเกจตรวจสุขภาพ โรงพยาบาล พญาไท เพื่อดูว่า ความเครียดทำร้ายอะไรเราบ้าง อิอิ

ว่าแต่.. จะไม่มาเคลียร์ที่บ้านผมจริงๆเหยอ ผมทำเงินให้คุณเป็นพันล้านนะ เอ๊ะ พูดถึงใครอยู่นี่

สวัสดีครับ คุณ Donjuan

เป็นเรื่องที่ต้องใช้หน่วย Mission Impossible ดำเนินการให้

แต่ตอนนี้ จัด Toy Story : Buzz Lightyear กับภาระกิจ Mission Impossible ให้ชมก่อน

http://www.youtube.com/watch?v=OpGa4akqCJw

หัวอกเดียวกันทั้งนั้นนะคะ แต่บ้านนี้อบอุ่นค่ะเลยไม่เครียดกับราคาทองเท่าไหร่ยังไงก็ สู้ต่อไปค่ะ

สวัสดีในช่วงเย็นครับ คุณ เด็กขายของ

20.20 ผมเดาแม่นๆว่า จรวดมาครับผม :_Rd

ขอบคุณทุกท่านที่เอาคลิปเพลงมาลง สนุกจริงๆๆ

ราคาจะไปทางไหน ช่างมันเถอะ เดี๋ยวก็คิดหาทางแก้ไขได้

ใจเย็นๆๆอิอิ

สติมาปัญญาเกิดจ้า

The pair is trading along an sideways trading pattern.

An downtrend will start from current resistance levels 1.3112 - 1.3145, which will be followed by moving down to support level 1.2980.

An uptrend will start as soon as the pair rises above resistance level 1.3145, which will be followed by moving up to resistance level 1.3220.

Resistances: 1.3112, 1.3145, 1.3220, 1.3310

Supports: 1.3065, 1.2980, 1.2890

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

The pair is trading along an uptrend.

The uptrend may be expected to continue in case the market rises above resistance level 1622, which will be followed by reaching resistance level 1634 and also 1641.

An downtrend will start from current resistance levels 1614 - 1622, which will be followed by moving down to support level 1593.

Resistances: 1614, 1622, 1634, 1641

Supports: 1593, 1566

ค่ำคืนนี้ พี่น้องสองคนข้างบน จะเดินไปพร้อมกัน ไม่มีสัญญานซื้ิอ มีแต่สวนทางซื้อ จากตัวเลขรายงานสหรัฐฯ คืนนี้ ที่ไม่ควรออกมาดี และ SPDR ช่วยมาเพิ่มความอยากในการเก็บทอง โดยมีสาเหตุจาก Dollar Index ลดลง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ