ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หลายคนกลัวค่าเงินบาท ช่วงตรุษจีน นิ่งครับ เบาบางกว่า ที่ผ่านมา 31.50 - 31.60 บาท

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อย่า งง ! ว่าทำไมนิ่งๆๆๆ ฝรั่งก็ต้องทานอาหารเที่ยงครับ

ขอบคุณมากคะคุณเด็กขายของ อยากให้น้องทองมารับดอยหนูจังเลย 1680ไปเลยนะคะ :gd :gd :uu

เมื่อเช้าซื้อมาที่24750(-20). ถ้าพรุ่งนี้เปิดราคามาที่ 24900-24800 ก็จะได้กำไรอยู่บาทละ 70 ซื้อไว้30บ. ค่ะ ที่กลัวเพราะตลาดเอเชียปิดหลายวัน ถ้าพรุ่งนี้กบไม่ได้ขายก็ได้ขายวันพฤหัสเลย คืิอ กบไม่ได้เล่นออนไลน์อะค่ะ แต่คุณเด็กขายของดูแล้วว่า เปิดตรุษจีนราคาทองยังไปต่อได้ กบก็จะรอค่ะ

งั้นรอลุ้นอาทิดหน้าอีกรอบนะค่ะ.

ผลออกมาตอนตี 5 เฮือกสุดท้าย อย่างเก่งก็ 1,67x. แล้วอย่างราคาดีที่สุด 24,850/24,950 บาท ผลต่าง 100 บาท คิดล่วงหน้าให้เลยนะเนี่ย อย่าไปนอนฝันล่ะ

ปล. โพสต์ตรงเวลากัน แบบนี้ ไม่ว่าจะเป็นแบบคุณคิดได้ หรือ เด็กขายของคิดได้ อยากไปเดินเล่นเยาวราชหรือเปล่า พรุ่งนี้วันจ่าย คนยอะนะ ตื่นเต้นดี อยากไป ก็ไปปล่อยก่อนสัก 20 ถือลุ้นอีก 10 สุดท้ายก็แล้วแต่ หุหุ เรื่องยังไม่ได้เกิด ไอ้คาดกับไอ้คิดมาอีกแล้ว 55555

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

โอมเพี้ยง ขอมห้เป็นอย่าวที่คุณเด็กขายของบอก หรือจะมากกว่านั้นก็ได้นะ อิอิ ขอไปนอนฝันก่อนนะค่ะ รวยๆตอนรับตรุษจีนนะค่ะ. ฝันดีค่ะ

ผลออกมาตอนตี 5 เฮือกสุดท้าย อย่างเก่งก็ 1,67x. แล้วอย่างราคาดีที่สุด 24,850/24,950 บาท ผลต่าง 100 บาท คิดล่วงหน้าให้เลยนะเนี่ย อย่าไปนอนฝันล่ะ

ปล. โพสต์ตรงเวลากัน แบบนี้ ไม่ว่าจะเป็นแบบคุณคิดได้ หรือ เด็กขายของคิดได้ อยากไปเดินเล่นเยาวราชหรือเปล่า พรุ่งนี้วันจ่าย คนยอะนะ ตื่นเต้นดี อยากไป ก็ไปปล่อยก่อนสัก 20 ถือลุ้นอีก 10 สุดท้ายก็แล้วแต่ หุหุ เรื่องยังไม่ได้เกิด ไอ้คาดกับไอ้คิดมาอีกแล้ว 55555

คะแนนกดให้หมดแล้วค่ะ เรื่องนี้ ชอบมาก ขอติดไว้ก่อนนะค่ะ วันอาทิตย์บวกให้ค่ะ พรุ่งนี้ตรุษจีน ขอให้พี่เด็กขายของ ร่ำรวยยิ่งขึ้น ยิ่งขึ้นค่ะ :01

สวัสดีครับทุกท่านในเช้าที่บรรยากาศ กลับมาสดใสรับตรุษจีนครับ อาทิตย์หน้า ยาวๆไปครับ

เมื่อคืนนี้ไม่เห็นมีใครอยู่เลยไปนอนครับ ถ้ารู้ว่าคุณ เด็กขายของ ยังอยู่ ก็จะร่วมลุ้นให้ยืน 166X ด้วยครับ คุณ NongRee ครับ ผมกดให้แทนแล้วครับ

มีหลายท่านที่หน้าร้านแม่.. ณปิ่นเกล้า ถามผมว่าจะขึ้นหรือลง ผมก็ยังบอกว่าจะขึ้นต่อไปก่อน แต่จะเดาผิดมา 2 ครั้ง(แต่ทองก็ไม่ลงนี่นา) เมื่อวานก็ยังทายว่าจะขึ้น ขณะที่หลายท่าน ขายกระโดดหนีไปกันเยอะ เพราะมองลงกันหมด การลงทุนต้องมีการวางแผนนะครับว่า จะเล่นสั้น เล่นกลาง เล่นยาวๆ ต้องมีแนวทางและดูกำลังของตนเองให้ดีครับ

ตอนนี้ราคากลับมาปิดสูงกว่าเดิมเล็กน้อย วันจัทร์น่าจะมีแรงส่งต่อนะครับ แต่อาจจะมาจาก ลอนดอย แต่ไม่น่าจะโดนทุบหนักๆนะครับ เดาอีกตามเคย

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีค่ะ เช้าที่สดใส ราคายืนได้เหนือ 1650 แต่มดตะนอยก็ตกรถค่ะ เพราะกลัววันหยุดตรุษจีน อยากถามพี่เด็กขายของค่ะว่าอาทิตย์หน้าค่าเงินบาทจะไปยังไงคะ

สวัสดียามเช้า..ทุกๆคนวันนี้เห็นราคาแล้ว....สดชื่นกว่าวันก่อนเยอะ ใครติดดอยตรุจจีนนี้ขอให้ได้ลงจากดอยครับ

สวัสดีค่ะ เช้าที่สดใส ราคายืนได้เหนือ 1650 แต่มดตะนอยก็ตกรถค่ะ เพราะกลัววันหยุดตรุษจีน อยากถามพี่เด็กขายของค่ะว่าอาทิตย์หน้าค่าเงินบาทจะไปยังไงคะ

เหมือนกัน เพราะเค้าว่าหลังตรุษจีนราคาจะย่อเพราะไม่มีพี่ใหญ่แบบจีนช่วยดัน

โดดออกก่อนจะตก แล้วไม่ได้ซื้อคืนเมื่อวานเจ็บใจจริงๆ

ท่าทางไปถามหากัปตันแถวแม่....... สงสัยรู้จักกันทั่ว ว่างๆไปนั่งมองหน้าดีกว่า

คะแนนกดให้หมดแล้วค่ะ เรื่องนี้ ชอบมาก ขอติดไว้ก่อนนะค่ะ วันอาทิตย์บวกให้ค่ะ พรุ่งนี้ตรุษจีน ขอให้พี่เด็กขายของ ร่ำรวยยิ่งขึ้น ยิ่งขึ้นค่ะ :01

ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ คุณพี่ NongRee สำหรับเรื่องคะแนนที่จะบวกให้ เข้ามาอ่านเด็กขายของบ่น เดี๋ยวระวังจะชอบบ่นตามเด็กขายนะครับ มันเสียวไส้ เพราะเด็กขายของยิงตรง ๆ หน้าแตกก็ต้องทน เพราะทั้งเดา ทั้งบ่น จากสิ่งที่เห็น และ สิ่งที่อ่าน

เช่นกันนะครับ ตรุษจีน ขอให้ร่ำรวยความสุข สุขกาย สุขใจ ครับ