ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

มันระดมหาพรรคพวกจริง ๆ ค่ะเฮีย ระดมกันที่ 1376.57

แล้วตีฝ่าด่านอย่างบ้าดีเดือด ผ่าแนวต้าน 1386 มาได้อย่างง่ายดาย

แต่มาเจอนักเลงหัวไม้ดักตีหัวแถว 1388.98

รอกำลังพลตื่นมาสมทบเพิ่ม ให้ผ่าน 1390 1395 1400 ในเร็ววัน

รอคำบัญชาการกราฟจากท่านต่อไปค่ะ

555 ปุยเมฆเขาติดสำนวนมาจากปร๋าอาวเว็ปร้านทองbiggrin.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พวกอาจจะน้อยไปนิด คืนนี้จะมาระดมพลใกล้ๆที่เดิมไม๊คะเฮีย จะได้รอเก็บ ก่อนที่ชาวแก้งจะพาขึ้นไปแก้แค้นต่อให้ชนะผ่านด่านไปได้ :P

เอามาช่วยงานคุณแบทแมนครับ(ผมไปอ้อนเธอมาให้ อิอิ)

__fwdDer.com__-210606449-001.jpg __fwdDer.com__-210606647-009.jpg

อิอิ ถ้ายังไม่มีแรงวิเดา เดี๋ยวผมอ้อนมาเพิ่มให้cool.gif

สวัสดีเช้าวันพฤหัสครับ

คุณ หมอเล็ก เอารูปน้องแพนเค็กมาทำให้ผมหวั่นไหวอีกแล้ว

555 ยังครับ ยังไม่ถึงคิวมาโชว์ตัวที่นี่

ขอรับทรัพย์กับละครช่อง 7 สักพักก่อน 555

ราคาทองเมื่อวานนี้วิ่งตามคาด

โดยพุ่งขึ้นไปแตะแนวต้านที่ 1386อีกครั้ง

แล้วไม่ยอมผ่าน

หลังจากนั้นราคาทองคำก็ถูกเทขายจนราคาทองดิ่งลงมาต่ำสุดที่ 1377

หลังจากนั้นก็มีแรงซื้อดันราคาทองคำจนวิ่งกลับขึ้นมาเหนือ 1386

โดยมาพุ่งขึ้นสูงสุดถึง 1389 ในช่วงเช้าวันนี้

หลังจากนั้นราคาทองก็ลดลงมาเคลื่อนไหวอยู่ที่ 1386 ในเวลานี้

ส่วนค่าเงินบาทหลังจาก กนง.จะประกาศขึ้นอัตราดอกเบี้ยอีก 0.25%

บาทก็คงที่อยู่ที่ประมาณ 30.4โดยค่าเงินบาทยืนอยู่ที่ 30.4 ตลอดทั้งวันเลย

ส่วนวันนี้ค่าเงินแข็งค่าขึ้นมาอีกอยู่ที่ 30.34 ทำเอาคนเชียร์ขึ้นเซ็งกันไปตามๆกัน

เรามาวิเดากันดีกว่าครับ

วันนี้ก็ยังขอวิเดาว่าราคาทองคำต้องมองขึ้นอยู่ครับ

หลังจากที่ร่วงลงเมื่อคืนนี้ไม่หลุด 1375 ลงไปแค่ 1377

แล้วดีดกลับขึ้นมาทะลุ 1386ได้ และไปถึง 1389 เลย

ทำให้มองว่าราคาทองน่าที่จะมีแนวรับที่ 1386 นี้

ถ้าเกิดหลุดลงมาก็มีแนวรับอยู่ที่ประมาณ 1384 รับไว้

หลังจากนั้นมองเหมือนเดิมเลยว่า

คาดว่าน่าที่จะวิ่งขึ้นทดสอบแนวต้านที่ 1388

หลังจากนั้นน่าที่จะวิ่งไปทดสอบด่านที่ 1390 เป็นด่านถัดไป

และ 1395 เป็นด่านวัดใจว่าราคาทองคำจะสามารถ

กลับขึ้นไปยืนเหนือ 1400 อีกครั้งหรือไม่

ตรง1395-1396 เป็นจุดวัดใจกันครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

!Kk !Kk !Kk !Kk

ลุ้น....ลุ้น.....ลุ้น.......1400 อีก 1 วัน

ขอบคุณเฮียแบมมากๆๆๆๆๆ +1

!K2 !K2 !K2 !K2

สวัสดีค่ะเฮียแบท รอมาทั้งอาทิตย์เจอแต่พิษเงินบาด กำไรหดไปเรื่อยๆ

เอาไงดีน๊า ปล่อยบางส่วนที่จุดวัดใจดีมั๊ยคะ ขอบคุณค่ะเฮีย +1เป็นแรงดันให้ฝ่า 1395จุดวัดใจไปให้ได้ค่ะ

ขอบคุณคะ วันนี้รอลุ้น 1395 ติดตามต่อปาย...

ถูกแก้ไข โดย raty

สวัสดีเฮียแบทครับ ขอบคุณสำหรับวิเดาครับ :lol:

555 ปุยเมฆเขาติดสำนวนมาจากปร๋าอาวเว็ปร้านทองbiggrin.gif

ไปติดโรคป๋าอาวมาตั้งแต่เมื่อไหร่หว่าเรา สงสัยจะซึมไปในสายเลือดซะแล้ว เสพทุกเช้า 5555

วันนี้เฮียแบทแมน วิเดาแบบเปิดอกเดา(แบบน้องแพนเค็กอะป่าวคะ)555555

หวังว่า คืนนี้น้ำคงไม่ลด ให้ใครต่อใครวิ่งลงไปจับปลาแบบน้องเขานะคะ

เพราะเจ๊แว่น เต็มปอดไปแล้วคะที่ 19700 บาท อิอิ

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

ตอนนี้เกิดอาการเปลี่ยนใจ กระทันหัน

ดูท่าทาง ราคาจะไม่ค่อยมีแรงขึ้นสักเท่าไหร่ น่ะครับ

ผมเลย ถอยฉากออกมาก่อนซะดีกว่า

ท่าทางลุ้นขึ้นเหนื่อย อะครับ

เฮียถอย ถอยด้วยคน นั่งคิดไม่ตก หวั่น ๆ ว่าจะไม่ผ่าน 1388 แต่มี 2 กระแส ตัดสินใจไม่ถูก คราวนี้โล่งแล้ว เอากำไรอันน้อยนิดมาก่อน