ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

กราฟของค่าเงิน Euro/US$ H1. เวลานี้ อัฟเดต ที่นักลงทุนเอเชีย นั่งจ้องมอง เพราะ ยุโรป และ สหรัฐฯ นอนหลับ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณเด็กขายของครับ พอร์ตออนไลน์ที่กระผมเล่นอยู่นั้น เดี๋ยวนี้ปรับการเปิดตลาดใหม่ เปิดก่อนราคาสมาคมประกาศ 5-10 นาที ครับ เปิดก่อนอาจจะรู้ราคาสมาคมหรือไม่ก็เดาราคาสมาคมกันไป ถ้าถูกก็ใช้ราคานั้น ถ้าผิดก็รีบปรับลดราคาลงทันที

ผมก็ใช้ช่วงเวลาเปิดปุ๊ป ดูราคาในทันที วันนี้เก็งผิด ตั้งราคาเอาไว้ที่ 25550/25600 กระผมนั้น ไม่รอช้า กดขายตูมเดียว หมดทุกยอดที่ซื้อเมื่อคืนครับ :uu

อย่า :_01 เอาข้อได้เปรียบไปฟ้องคุณหมอน๊า เค้าก็ซื้อของไปเลี้ยงลูกน้องคุณหมอ นั่นแหละ :hh สูตรนี้เอามาบอกกล่าวให้เพื่อนๆทราบว่า คอมพิวเตอร์มีสูตรตายตัว แต่จิตใจความคิดมนุษย์แปรผันได้ ถ้าทั้ง 2 อย่างนั้น ต้องมาทำงานร่วมกัน แต่ด้วยความรีบเร่งทำให้ ปรับตามกันไม่ทัน ฉะนั้น คนที่รู้ทันก็พอได้ค่า ขนม ครับ

ปล. เค้าไม่ได้โกงน๊า ก็ราคาขึ้นมาเอง เสนอรับซื้อมา เค้าก็ทำการขายไปแค่นั้น อิอิ ข้อสังเกตคือ เปิดตลาดปุ๊ป คอมฯมันยังปรับตัวไม่ทันครับ :hh

รอลุ้นขาย บ่ายโมงครึ่ง บ่าย 4 โมงครึ่งลุ้นไม่ได้กำลังขับรถกลับบ้านอยู่ :32

ตอนนี้ราคาปรับลงเหลือ 25440/25490 ครับ นี่ละน๊า ไม่ยอมให้ราคาเป็นไปตามกลไลตลาด ไปกั๊กบวกเพิ่มเอาไว้ เช้ามาแก้ตัวคูณไม่ทันอ่ะจิ :_ee

ปล. แต่เค้าก็ขายเพียงที่ซื้อเอาไว้ แบบพอเพียง ไม่ได้ขายแพงเกินๆเอาไว้ แล้วมาซื้อของถูกๆ เมื่อพอร์ตปรับให้ถูกต้องแล้วน๊าา เอากำไรเฉพาะที่ซื้อไว้จริงๆ ย้ำ อย่าไปบอกคุณหมอน๊า.... :32

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ตอนนี้ราคาปรับลงเหลือ 25440/25490 ครับ นี่ละน๊า ไม่ยอมให้ราคาเป็นไปตามกลไลตลาด ไปกั๊กบวกเพิ่มเอาไว้ เช้ามาแก้ตัวคูณไม่ทันอ่ะจิ :_ee

ดีจังเลยครับ ปล่อยได้ที่ 25,550 บาท ป่านนี้ คุณหมอฯ ได้รับรายงานเรื่องนี้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ถ้าแก็งค์รอขายทองอย่างเรา ทำแบบนี้บ่อยครั้ง คุณหมอฯ

รับไม่ได้หรอกครับ หรือว่ารับได้ เพราะ ร้านแม่ฯ ตั้งราคาตอนเช้าแบบ ไม่เป็นห่วงใคร " ตัวกู ของกู ". แต่สมาคมฯ ประกาศราคาฯ เพื่อ ร้านทองฯ ทั่วประเทศ

ขอบคุณนะครับ ที่บอกเล่าเก้าสิบเรื่องนี้ให้อ่าน

ส่วนอันนี้ ราย H4 ของ Euro/US$ ที่อาการน่าเป็นห่วง

ดีจังเลยครับ ปล่อยได้ที่ 25,550 บาท ป่านนี้ คุณหมอฯ ได้รับรายงานเรื่องนี้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ถ้าแก็งค์รอขายทองอย่างเรา ทำแบบนี้บ่อยครั้ง คุณหมอฯ

รับไม่ได้หรอกครับ หรือว่ารับได้ เพราะ ร้านแม่ฯ ตั้งราคาตอนเช้าแบบ ไม่เป็นห่วงใคร " ตัวกู ของกู ". แต่สมาคมฯ ประกาศราคาฯ เพื่อ ร้านทองฯ ทั่วประเทศ

ขอบคุณนะครับ ที่บอกเล่าเก้าสิบเรื่องนี้ให้อ่าน

บอกให้เพื่อนๆที่เล่นออนไลน์ทราบเอาไว้ครับ เพราะบางครั้งเขากั๊กราคาเราก็ต้องทำใจ แต่ถ้าเขาลืมปรับราคา เขาก็ต้องทำใจครับ อิอิ

เฮงแต่เช้าเชียว เป็นแต่ของแม่.... อย่าเดียวมั้ง

I11649615-1.jpg ถูกแก้ไข โดย foo

มีคนบอกเหมือนกัน ว่า มะเช้า ราคา ออนไล เหมือนจะลืมกั๊ก ฮ่าๆๆ

กับตันหาช่องว่างเก่งนะรู้ศึก ฮ่าๆ

มีคนบอกเหมือนกัน ว่า มะเช้า ราคา ออนไล เหมือนจะลืมกั๊ก ฮ่าๆๆ

ชั่ว โมง บิน สูงครับ อิอิ ยังมีอีกหลายสูตร ตอนเด็กๆเล่มเกมส์ ชอบกดสูตรบ่อย โตมาเล่นทองเลยมีสูตรเยอะครับ อิอิ :17