ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พี่ใหญ่เป็นไปได้ไหมว่า เค้าเล่นข่าวนี้กันมาแล้วอะ

ตลาดฯ ยังไม่ยอมเคลื่อนไหว จากข่าวข้างบนครับ ที่ถึงแม้ว่า บอกเสร็จแล้ว แต่รอดู detail รายละเอียดเพิ่มเติม เพื่อความมั่นใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กันตัน มา เดินเครื่องได้เยย แจ็คเก็ตข่าว โหงเห้งดีๆ ใช้ปะ

โหวเฮ้งดีป่าว ไม่รู้ ดูไม่เป็น แต่ เขี้ยว ยาวใช้ได้ เห็นเค้าเรียกันว่า ด็อกเตอร์(แปลไทยแล้วห้ามอ่านแยกคำเด็ดขาด)

FX EUR/USD: Stops above 1.3280 triggered on PSI deal

Tue, Feb 21 2012, 03:32 GMT | IFR Markets

Forex: EUR/USD soars; Greece bailout finally approved

Stops in the EUR/USD were triggered above 1.3280 after DJ reported that Greek private debt holders agreed to a deeper haircut of over 53% of the face value. The next level of resistance is found at the 100-day MA at 1.3310 - with the Feb 9 trend high not far behind at 1.3322. The EUR/USD trades 1.3283/88.

ข่าวลือ หรือ ข่าวปล่อย ยังไม่ทราบ แต่เขาบอกว่า เจ้าหนี้ ยอมตัดลดเพิ่มอีก 3% เป็น 53% ทำไมถึงง่ายจังเกินไป ตอนคุยเรื่องดอกเบี้ย เล่นกันนานสองนาน มากกว่า 4%. ต่ำกว่า 4% ทำนองนี้

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณคุ่ะ คุณDonjuan ที่แชร์ประสพการณ์การลงทุน อ่านแล้วเป็นกำลังใจให้ตัวเองได้มาก ๆ เลย เพราะบางอย่างที่ไม่เคยคิดได้อ่านแล้ว จะได้เอามาปรับให้เข้ากับตัวเองเดี๋ยวขอ coypไว้อ่านเตือนใจตัวเอง เป็นตัวอย่างของนักลงทุนที่รอบคอบดีมาก ขอให้เจริญรุ่งเรืองต่อ ๆไปนะคะ

ขอบคุณครับ มีประสบการณ์อะไร จะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ เพราะ เจ็บมาเยอะ อิอิ :065

โหวเฮ้งดีป่าว ไม่รู้ ดูไม่เป็น แต่ เขี้ยว ยาวใช้ได้ เห็นเค้าเรียกันว่า ด็อกเตอร์(แปลไทยแล้วห้ามอ่านแยกคำเด็ดขาด)

แสดงว่า คุณ Donjuan เดินอยู่ข้างหลัง แล้วมองเห็นพื้นที่เขาคนนั้น เดินผ่าน ปรากฎว่าพื้นมีรอย งั้นเด็กขายของถามต่อว่า ลึกไหม ? กว้างไหม ? ซิกแซกหรือเปล่า ?

แสดงว่า คุณ Donjuan เดินอยู่ข้างหลัง แล้วมองเห็นพื้นที่เขาคนนั้น เดินผ่าน ปรากฎว่าพื้นมีรอย งั้นเด็กขายของถามต่อว่า ลึกไหม ? กว้างไหม ? ซิกแซกหรือเปล่า ?

โอว บาดลึกกว่า งั้นขอตอบว่า รอยนั้ คมกริบชนิดลงลึกทีเดียว แบบฝังในถ้าโดนเข้าไป แต่ที่ปลายไม่ได้อาบพิษก็แปลว่าแค่แสบๆคันๆพอให้นึกถึง ไม่ถึงกับตายหากโดยเข้าไป แต่ซิกแซกหรือไม่ รู้แค่ว่า วาจาหวานเจี๊ยบ ดุจน้ำเชื่อม ฟังรื่นหูดูมีอนาคต ฟังแล้วเอาไปฝัน พอรู้ตัวอีกที อ้าว หวานจากสารให้ความหวาน นี่หว่า หาได้ประโยขน์อะไรไม่ ก็ยอมรับกันไป ดีกว่ากินอะไรไร้ความหวาน

รักนะ จึงหยอกเล่น จุ๊บ จุ๊บ หวังว่า คุณดอกเตอร์(ห้ามอ่านแยกคำเด็ดขาด ขอเตือน) คงไม่โกรธ เพราะเป็นกระบอกเสียง สะท้อนในอีกมุมมอง

ไหนๆก็ไหนๆ ขอแซวอีกหน่อย เมื่อวานเช้ามาราคา กั๊ก โคตะระ เพราะรู้ว่ามีคนซื้อเยอะวันศุกร์ ยังไงก็ต้องขาย ดีกว่าไม่ได้อะไรเลยน เลยกดราคาขายซะ เจ็บลึก ข้าพเจ้ารู้ทันว่า อาการเป็นเช่นนี้ หากเป็นพรุ่งนี้แรงขายหมด คงต้องหาทางซื้อกลับใหม่เป็นแน่นแท้ ครั้งแล้วคงจะบวกราคาขายให้แพงขึ้น กั๊ก ราคาสูงเช่นเคย เมื่อวานคนเขาขายกัน ข้าพเจ้าก็เฉยๆชิวๆ วันนี้ชาวบ้านเขาซื้อราคาแพงๆกัน ข้าพเจ้าก็กดขาย ตูมๆๆๆ ได้ราคาดีกว่าเมื่อวานตั้งเยอะ จริงไหม อ้ายทิด...

พวกคุณ กะลัง กล่าวถึงผู้ มีพระคุณของผมกันอยู่นะครับ เด๋วฟ้องๆ

เด๋วนี้ เค้า ลด สเปช ลงแล้ว นะ 965 เหลือ 40 9นอก แค่ 25-30เอง โปรโมชั่น ๆ

ขอบคุณครับ มีประสบการณ์อะไร จะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ เพราะ เจ็บมาเยอะ อิอิ :065

เจ็บมาเยอะเหมือนกัลค่ะ แต่เล่าไม่ถูก อยากเล่าได้แบบคุณDonjuan จ้ง เพราะถ้าเล่าได้แสดงว่าเราเจ็บแล้วจำ เล่นทองเจ็บแล้วจำดีค่ะ แต่จีบสาวเจ็บแล้วช่างมันเท้อะ แสดงว่ายังไม่ใช่ รอต่อไป อิอิ

อ้อ จะขอบอกพวกท่านที่เล่น ออนไลน์ หน่อยว่า เค้ารู้ได้อย่างไรว่า คนต้องการซื้อเยอะ หรือต้องการขายเยอะ ถ้าให้กระผ๋ม(ทำเสียงเหมือนขุนศึกฝั่งธนฯ) เดา ก็ ปุ่มที่กด ซื้อ / ขาย นี่ละครับ คงมีจำนวนนับ ไปบอกที่เซอร์เวอร์ใหญ่ หากท่านกดดูราคาขาย ครั้ง จำนวนนับอาจขึ้นหนึ่ง เช่นกันถ้ากดจะดูราคาขาย ครั้ง จำนวน ขาย ก็ขึ้น ที่เครื่องเซอร์เวอร์ ฉะนั้นเจ้ามือก็จะรู้ว่า นักเล่นต้องการอะไรมากกว่ากัน ก็กั๊กราคาไปตามนั้น ถ้าเป้นเช่นการเดานั้นจริง

ขอเถอะครับพี่น้อง หากเพียงแค่กดดูราคา ไม่ได้ซื้อขายจริงๆจังๆ ขอให้มีการสับขาหลอก ถ้าจะซื้อให้กดขาย ถ้าจะขายให้กดซื้อ รับรองมีฮาเฮแน่ๆ :uu

ที่นี้จะไม่รู้ความต้องการที่แท้จริงของนักเล่นแล้ว + ราคาไปทางไหนไม่ถูก ก็แฟร์ๆเอง อิอิ :32

หากความจริงไม่เป็นเช่นนั้นก็ไม่เสียหายอะไร แต่ถ้ามีการทำเช่นนั้นไซร์ ฮากระจายครับท่าน :57

เด๋วนี้ เค้า ลด สเปช ลงแล้ว นะ 965 เหลือ 40 9นอก แค่ 25-30เอง โปรโมชั่น ๆ

อ้ายทิด จ๋า เมื่อวานตอนเช้าไปดูราคา ถ่าง เอ้ย ห่างกันเท่าไหร่ เสียดาย ไม่ได้เอากล้องถ่ายรูปถ่ายไว้ เพราะคิดถึงเงินจีน หยวนๆ ตอนนี้ห่างกัน 45

เจ็บมาเยอะเหมือนกัลค่ะ แต่เล่าไม่ถูก อยากเล่าได้แบบคุณDonjuan จ้ง เพราะถ้าเล่าได้แสดงว่าเราเจ็บแล้วจำ เล่นทองเจ็บแล้วจำดีค่ะ แต่จีบสาวเจ็บแล้วช่างมันเท้อะ แสดงว่ายังไม่ใช่ รอต่อไป อิอิ

จีบสาว ไม่เคยเจ็บ เพราะไม่เคยจีบ ขอรับกระผม

ปล. สาวๆ อ้วกได้ ด่าได้ หมั่นไส้ได้ แต่อย่าหมดรักเค้าน๊า :10

จีบสาว ไม่เคยเจ็บ เพราะไม่เคยจีบ ขอรับกระผม

ปล. สาวๆ อ้วกได้ ด่าได้ หมั่นไส้ได้ แต่อย่าหมดรักเค้าน๊า :10

สมชื่อ จิ้งจิง 5555 อ้อนได้น่ารักกกกกกกกก

พวกคุณ กะลัง กล่าวถึงผู้ มีพระคุณของผมกันอยู่นะครับ เด๋วฟ้องๆ

หากจะไปบอกกล่าวเล่าต่อนั้น ขอเถอะขอรับ ไม่ใช่ไมดี เพราะมันจะไม่ได้อารมาณ์ หากอยากให้ความนี้ไปถึง ให้มาอ่านเอง หรือ ปริ้นท์ไปเลยดีกว่า คริคริ โอ๋ๆล้อเล่นๆ ข่าวว่านั่งเฝ้าพอร์ตเองทั้งคืน สงสัยบอร์ดสาธารณะแบบนี้ คงมีชะแว๊ปมาบ้างน่า ปล่อยของไปเรื่อยๆ สักวันความคงไปถึง เข้าเป้าเองอ่า หุหุ

อ้ายทิด จ๋า เมื่อวานตอนเช้าไปดูราคา ถ่าง เอ้ย ห่างกันเท่าไหร่ เสียดาย ไม่ได้เอากล้องถ่ายรูปถ่ายไว้ เพราะคิดถึงเงินจีน หยวนๆ ตอนนี้ห่างกัน 45

เมื่อวานคงเหมือนกันหมดึ่ะเพราะที่วายต่างแค่ 25 วันนี้มา 45 แล้วเดี๋ยวคง 50 เหมือนเดิม แต่ที่เซ็งมากคือ ราคาที่ลงในบทวิเคราะห์ภาคเย็น spot 1733. ลงไว้ตั้ง 253xx.ให้ตายเถอะ หน้าแรกที่เพิ่งโชว์ราคาต่อบาทมีได้ไม่เกิน 25240ความถามทางเซลไปแล้วว่าทำไมราคาใน analyst. สูงจังโทรเข้าไปทีไรไม่เคยได้ซักที แต่ก็เงียบหายไร้คำตอบคิดว่สเป็นนโยบายมากกว่า เลยตั้งใจว่าหลุดดอยที่นี่หมดแล้วจะปิดบัญชีมาลงเต็มที่กับที่นี่ดีกว่า อย่างน้อยก็ชัดเจนตามที่ตาเราเห็นและตัดสินใจ