ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีชาวโลก.....มีความสุขกันถ้วนหน้ารวมกะผมด้วยครับ วันนี้จะเป็นวันที่ลงจากดอยแล้วเพราะกำไรมันยั่วยวนใจจริง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์ยามเช้า คุณเด็กขายของ กัปตันDonjaun Gb2514 Aiya และเพื่อนๆทุกคน

หลุดดอยแล้วจ้าาาาาาา

ประกาศให้ทราบทั่วกัน สายๆเฮียแกไม่ว่างต้องไปเข็นของไปขายทีเยาวราชขากลับอาจซื้อเกาลัดมาแทะ

JumboA เอารถเข็นมาคืนหรือยัง เฮียแกจะปล่อยก้อน25150ตัวคูณ เท่ไรไม่ทราบได้ ฮืฮิฮิๆๆๆๆๆ

คุณเกี้ยมอี๊ ฝากบอกเฮียแกด้วยช่วงบ่ายค่อยคืนนะเช้านี้ขอยืมเข็นก่อนจะลงแล้วเฉลีย1735ของเพรียบ

เนื่องจากมีคนสนใจการลงทุนสไตด์ ดอนฮวน ทางกัปตันส่งข่าวมาว่าจะเปิด 3 รุ่น

รุ่นแรกอายุ 25-30 โสด สวย น่ารัก. ไม่มีค่าลงทะเบียน. ขากลับได้สตอเบอรี่เยลลี่คนละแก้ว

รุ่นสองอายุ 30-40 สวยน่ารัก (ไม่ต้องโสดก็ได้). มีค่าลงทะเลียนนิดหน่อย ไม่มีของชำร่วย

รุ่นสุดท้าย 40up ค่าลงทะเบียน1000บาท ไม่มีของชำร่วยเช่นกัน

สมัครได้ที่กับตัน

ปล. แนบรูปมาด้วยยิ่งดี ฮิฮิฮิๆๆๆๆๆ

คุณเกี้ยมอี๊ ฝากบอกเฮียแกด้วยช่วงบ่ายค่อยคืนนะเช้านี้ขอยืมเข็นก่อนจะลงแล้วเฉลีย1735ของเพรียบ

ยินดีด้วยนะกัปตัน. กัปตันจะลงจอดแววเหรอ. ไปต่อไม่ได้แล้วเหรอคับ กัปตันช่วยเดาหน่อยคับ ผมจะได้นอนหลับสบายใจ 5555

เนื่องจากมีคนสนใจการลงทุนสไตด์ ดอนฮวน ทางกัปตันส่งข่าวมาว่าจะเปิด 3 รุ่น

รุ่นแรกอายุ 25-30 โสด สวย น่ารัก. ไม่มีค่าลงทะเบียน. ขากลับได้สตอเบอรี่เยลลี่คนละแก้ว

รุ่นสองอายุ 30-40 สวยน่ารัก (ไม่ต้องโสดก็ได้). มีค่าลงทะเลียนนิดหน่อย ไม่มีของชำร่วย

รุ่นสุดท้าย 40up ค่าลงทะเบียน1000บาท ไม่มีของชำร่วยเช่นกัน

สมัครได้ที่กับตัน

ปล. แนบรูปมาด้วยยิ่งดี ฮิฮิฮิๆๆๆๆๆ

รับสมัครแต่ผู้หญิงเหรอครับ ผู้ชายและ กระเทยรับด้วยไหมครับกัปตัน หุหุหุ

สวัสดีครับอาเฮีย ไหนคุณเกี๋ยมอี๋บอกว่าอาเฮียไม่ว่า เห็นว่าจะเข็นของไปขายเยาวราช หรือว่าอาเฮียเปลี่ยนใจไม่ขายแวว อิอิอิ

ถ้าจะลุ้น 1800 ยังพอไหรหรือป่าวคับอาเฮีย

รอคำตอบยังไม่นอนคับ 5555

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกๆคน

ดีใจกับเพื่อนๆ ที่จะได้ตังค์ มีกำไร ณ. เช้า / สาย / บ่าย วันนี้ด้วยครับ อนึ่ง ! เช้านี้ เดาว่า อาจมีการเก็งกำไรช่วงเช้าจาก ตัวเลขรายงาน ดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อของจีน PMI เวลา 09.30 น. ขึ้นอยู่ที่ อาแปะ จะประกาศช้ากว่าปกติ หรือเร็วกว่าปกติ มาคอยลุ้นต่ออีกนิดหน่อย

9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกๆคน

ดีใจกับเพื่อนๆ ที่จะได้ตังค์ มีกำไร ณ. เช้า / สาย / บ่าย วันนี้ด้วยครับ อนึ่ง ! เช้านี้ เดาว่า อาจมีการเก็งกำไรช่วงเช้าจาก ตัวเลขรายงาน ดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อของจีน PMI เวลา 09.30 น. ขึ้นอยู่ที่ อาแปะ จะประกาศช้ากว่าปกติ หรือเร็วกว่าปกติ มาคอยลุ้นต่ออีกนิดหน่อย

9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif9de2bb324dcc95a63a4d94818bc5a172_1210307772.gif

อาเฮียบ่นแบบนี้ก็แปลว่า รอบค่ำไม่มีลุ้นช่ายไหมคับ อาเฮีย.

สวัสดีครับอาเฮีย ไหนคุณเกี๋ยมอี๋บอกว่าอาเฮียไม่ว่า เห็นว่าจะเข็นของไปขายเยาวราช หรือว่าอาเฮียเปลี่ยนใจไม่ขายแวว อิอิอิ

ถ้าจะลุ้น 1800 ยังพอไหรหรือป่าวคับอาเฮีย

รอคำตอบยังไม่นอนคับ 5555

สวัสดีครับ คุณแมวหลวง

ข้อความที่โพสต์ของคุณเกี้ยมอี่ เป็นการแสดงความคิดเห็น ในแง่ส่วนตัวของเขา ของจริงเจตนารมย์จริงๆ ต้องรอเจ้าตัวมาโพสต์ บ่น กับ โม้ ให้อ่าน อิอ

เรื่องทอง เงินทุนเล่นสั้น ที่ซื้อทองแท่ง ณ. ร้านทองบนถนนเยาวราช ก็ต้อง ขายออกไป ถ้ามีกำไรเริ่มต้นที่ 100 บาท

ส่วนที่ถามว่า มีหวังไหม $1,800 คำตอบ " มี " แต่กว่าจะถึง มันก็ต้องฝ่าฟันคลื่นลมแรง มีขึ้นมีลง อีกอย่าง คือ ช่วงนี้ ไม่มีข่าวเด่นหลักๆ ที่จะช่วยดันราคา นอกจากอะไรรู้มั้ย ? สัญญานซื้อจากกราฟ ที่ปรากฎโฉมหน้าออกมาแล้ว ซึ่งจะทำให้ นักลงทุน เริ่มเข้ามาซื้อทองแท่ง ตรงนี้ คือตัวสร้างแรงขึ้นต่อ เพื่อ $1,800 ส่วนนักเก็งกำไร มองว่า เป็นสิ่งที่ต้องระวังแรงเทขาย เพราะ SPDR ครอบครองทองแท่งไว้เยอะพอสมควร ดักเก็บมาตลอดเวลาที่ผ่านมา

งั้นสรุปตรงประเด็นดีกว่า บ่นมากแล้ว งง. วันนี้ ทุนสั้นที่มี ขายครึ่ง เก็บไว้ครึ่ง ครับ

HSBC MANUFACTURING PMI

Actual:  02:30 GMTCons.: Previous:  48.8

The HSBC Manufacturing Purchasing Managers Index (PMI) released by the Markit Economics is an early indicator of economic health in the Chinese manufacturing sector. Any reading above 50 signals expansion, while a reading under 50 shows contraction. As the Chinese economy has influence on the global economy, this economic indicator would have an impact on the Forex market.

สวัสดีครับ คุณแมวหลวง

ข้อความที่โพสต์ของคุณเกี้ยมอี่ เป็นการแสดงความคิดเห็น ในแง่ส่วนตัวของเขา ของจริงเจตนารมย์จริงๆ ต้องรอเจ้าตัวมาโพสต์ บ่น กับ โม้ ให้อ่าน อิอ

เรื่องทอง เงินทุนเล่นสั้น ที่ซื้อทองแท่ง ณ. ร้านทองบนถนนเยาวราช ก็ต้อง ขายออกไป ถ้ามีกำไรเริ่มต้นที่ 100 บาท

ส่วนที่ถามว่า มีหวังไหม $1,800 คำตอบ " มี " แต่กว่าจะถึง มันก็ต้องฝ่าฟันคลื่นลมแรง มีขึ้นมีลง อีกอย่าง คือ ช่วงนี้ ไม่มีข่าวเด่นหลักๆ ที่จะช่วยดันราคา นอกจากอะไรรู้มั้ย ? สัญญานซื้อจากกราฟ ที่ปรากฎโฉมหน้าออกมาแล้ว ซึ่งจะทำให้ นักลงทุน เริ่มเข้ามาซื้อทองแท่ง ตรงนี้ คือตัวสร้างแรงขึ้นต่อ เพื่อ $1,800 ส่วนนักเก็งกำไร มองว่า เป็นสิ่งที่ต้องระวังแรงเทขาย เพราะ SPDR ครอบครองทองแท่งไว้เยอะพอสมควร ดักเก็บมาตลอดเวลาที่ผ่านมา

งั้นสรุปตรงประเด็นดีกว่า บ่นมากแล้ว งง. วันนี้ ทุนสั้นที่มี ขายครึ่ง เก็บไว้ครึ่ง ครับ

ขอบพระคุณ ที่อาเฮียชี้แนะและบ่นให้ฟังทุกวัน อิอิอิ

อาเฮียบ่นแบบนี้ก็แปลว่า รอบค่ำไม่มีลุ้นช่ายไหมคับ อาเฮีย.

รอบค่ำ จะมีลุ้น หรือ ไม่มีลุ้น อยู่ที่ช่วง เช้า/สาย/บ่าย สามารถปล่อยหมู / ล้างปอด ให้สะอาด ได้หรือไม่ ถ้าไม่สามารถกระทำได้ทั้ง 2 อย่าง พอเวลากลางคืนมา ก็คงได้แต่นั่งมองตาปริบๆ ไม่มีเงิน / ปอดแน่น ก็แค่นั้นครับ

สวัสดีครับ คุณ Jumbo A

ทำเหมือนอยู่ในที่ประชุมใดประชุมหนึ่งในโลกใบนี้ ที่เวลาจะกล่าวถึงใคร ต้องฝากบอก ประธานฯ ไปบอกอีกที ในเมื่อก็ได้ยิน ได้อ่าน พร้อมกันเหมือนกันหมด

ปล. ว่าแต่ เสร็จงานแล้ว เย็นๆ อย่าลืมเอารถเข็นขายของมาคืนนะท่าน 55555555