ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เดาว่าคืนนี้ คงไซค์เวย์อยู่แค่ 1780-1788 ครับผม หรืออาจจะมีย่อลงมาระดับ 1773 แล้วดีดขึ้นไปเท่าเดิมในตอนเช้าครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณพี่เด็กขายของ นอกจากจะมีบุญได้เกาะกระแสแล้วยังได้อยู๋อู่น้ำอู่ข้าวเดียวกันอีกคงทำบุญร่วมกรรมกันมาแน่ๆเลย ล่อเล่นร่วมบุญดีกว่าค่ะ ระวังคำว่า "ราคาพิเศษ" มากๆนะคะ เพราะบางครั้งก็ทำเอาเราพิศวง งงงวยกับราคานี้ได้บ่อยๆ (ติดดอย ขายหมู)

ขอบคุณครับที่กล่าวมาให้ทราบ เรื่องบวกพิเศษ แม่นอยู่แล้ว ปะทะกับอาแปะที่ร้านฯ จนเหงื่อตกมาแล้ว ( เพราะ ตอนเพิ่มพิเศษ 30 ถ้าไปขาย นั้นแหละ ราคาทองมันจะปรับ ) ถูกต้องไหมเอ่ย

The Energy Information Administration reported an increase of 1.6 million barrels; analysts polled by Platts had expected a rise around 1.7 million barrels. The EIA also reported gasoline supplies down 600,000 barrels and distillates inventories down 200,000 barrels. The analysts polled by Platts had expected gasoline stockpiles down 450,000 barrels and distillates stockpiles down 1.8 million barrels. Gasoline futures turned higher after the report, with the March contract RBH2 +0.25% advancing 7 cents to $3.10 a gallon

สต็อคน้ำมันเพิ่มขึ้น 1.6 ล้านบารเรล โพลฯ บอกว่า น่าจะมีสัก 1.7 ล้านบารเรล

ส่วนตัวใช้ 2 ที่ค่ะ YLG กับ GT ถ้าเลือกสบายใจไม่หงุดหงิดชอบแบบ GT ค่ะ เห็นราคาจะๆ ตัดสินใจได้เลยใช้ระบบออนไลน์และยืนยันการซื้อ-ขายทาง sms และเช็คข้อมูลได้ทางหน้าเวป รวดเร็วชัดเจนแม่นยำ เปิดเทรดได้ถึงตีหนึ่ง ไม่มีเซลโทรแจ้งราคา ถ้าต้องการต้องแจ้งไว้(แต่ไม่เคยใช้บริการโทรแจ้ง เพราะสะดวกในการดูราคาเอง)

ส่วน YLG ยังเป้นระบบที่ต้องโทรซื้อขาย และส่ง fax ยืนยันการรับ-จ่ายเงิน ราคาที่โชว์หน้าเวปไม่ค่อยตรงกับที่โทรเช็คและกว่าจะติดราคาก็วิ่งไปไหนแล้ว ข้อดีคือเปิดถึงตีสอง (ตั้งแต่เป็นลูกค้ามาไม่เคยมีเซลโทรแจ้งตอนกลางคืนเลย)

ส่วนของคุณเกี้ยมอี๋กับกัปตันสามารถเล่นออนไลน์แบบรับส่วนต่างได้ แต่ที่ไม่ใช้เพราะขี้เกียจไปเคลียร์พอร์ตค่ะ

พอเห็นภาพนะคะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ เห็นภาพชัดเจนเลยครับ

เดาว่าคืนนี้ คงไซค์เวย์อยู่แค่ 1780-1788 ครับผม หรืออาจจะมีย่อลงมาระดับ 1773 แล้วดีดขึ้นไปเท่าเดิมในตอนเช้าครับผม

กัปตันเดาได้แม่นอีกแล้วคับ อย่างนี้กัปตันขับเครื่อง jet แบบไม่ต้องอาศัย GPS นำทางเลยอะจิ. แล้วพุรุ้งนี้เช้าจะเป็นไงต่อครับ กัปตันช่วยเดาทีครับ. หุหุหุ

นอนกันหมดแล้วเหรอ หว้าาอย่างนี้แมวก็นั่งลุ่นคนเดียวน๊าซี

ราตีสวัสครับ อาเฮียขายของ อากัปตัน คุงลุง คุงป้าเกี้ยมอี้ และพี่ๆทุกคนนะครัาป

ขอให้หลับฝันดี ตื่นมามีแต่เฮงๆกันทุกๆคนนะครับ

สวัสดียามเช้า ไท้ได้ดังใจ 1779 ออน 25512-25562 ราตายังกับ1756 แล้วถ้า 1800 จะขนาดไหนเนี่ย บังไม่ไเ้ปล่อยเลย :17

สวัสดียามเช้า ไท้ได้ดังใจ 1779 ออน 25512-25562 ราตายังกับ1756 แล้วถ้า 1800 จะขนาดไหนเนี่ย บังไม่ไเ้ปล่อยเลย :17

หวัดดีป้าเกี้ยมอี้ ตื่นเช้าจังเลย ทานอะไรหรือยังคับ แต่บาทแข็งมากเลยคับราคาบาทไม่ขึ้นเลยอ่ะคับ

ป้าเกี้ยมอี๊จะรอถึง1850 ไหมคับ. คุณกัปตันเดาว่าจะไป 1850 ผมเชื่อคุณกัปตัน.

โคตรแข็ง ชักไม่อยากรอ เมี่อคืน อออน ขึ้นถึง 25561 ยังลังเลเหมือนกัน ก็เลยกัดฟันรอ กลัวแมงมุมอย่างเดียว

เช้านี้ ถ้าคนไข้พี่เยอะ ซวยแน่ เหมือนเมื่อวานเลย เช้าเยี่ยมคนพิการ บ่ายแก่รับลูกเลยไม่ได้ขายราคาดี

อ๊าวลืมทักเพิ่งตื่น หรือยืนยาม

อ๊าวลืมทักเพิ่งตื่น หรือยืนยาม

ยายคับ ต้องเฝ้าจนก่าตลาดปิด แววก็ตลาดเปิดถึงจะไปนอนครับ 555

ทำงานประจำหรือเปล่า รักษาสุขภาพนะจะ๊ รอทานสตอบอรี่เยลลี่ของน้องแมวอยู่ :Hi

ทำไมบาทแข็งอย่างนี้ ตั้งใจจะปล่อยวันนี้แล้วชะ -_-