ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หารายะเอียดได้ที่ไหนคะ บริษัท Tour หรือติดต่อเองคะ

คงต้องถามในกูเกิล. ครับ ไม่มีทัวร์ เป็นคนที่ได้รับสัมปทานให้ทำธุรกิจที่พักบนเกาะ คาดว่า งานเดือนหน้า เขามาออกบูท ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ท่านพี่เด็กขายของ เอาของไปคืนแปะหรือยังคะ

ทุนสั้น ชุดครึ่งหลัง ยังครับ ความโลภครอบสมอง

วันนี้ลุ้นกันตัวโก่ง มีทั้งคนจะโดดเข้า คนจะโดดออก ไหนจะค่าเงินบาท ผวนไปผวนมาอีก ชีวิตมันช่างมีสีสันซะจริงๆ

เขาเรียกว่า " บรรพบุรุษมัน " ( โคตรมัน ) พอใจราคาก็ขายตอนนั้น พอใจราคาซื้อช่วงไหน ก็ซื้อช่วงนั้น ไม่ต้องมานั่งลุ้นหลายตลบ ว่าราคาที่ขายที่ซื้ออยู่ตรงไหน ?

อย่างนี้ชอบใช้ชีวิตแบบติดเกาะ ลองไปดูที่ " เกาะมันนอก " 3 วัน 2 คืน รับรองน้ำทะเลใส ทรายสะอาด แต่บอกไว้ก่อนว่า ต้องละทิ้งทุกอย่าง เสพแต่บรรยากาศทะเล ท้องฟ้า หาดทราย

Confirm. ค่ะเกาะมันนอกสวยมว๊ากกกกกกกกก. สงบมว๊ากกกกกกกกก น้ำใสมว๊ากกกกกกกกกก

ถ้ายืน หรือกลับมายืน 1780 ได้ในช่วง 5 โมงถึง 1 ทุ่ม คืนนี้ไปต่อครับ น่าจะได้เห็น 179X-180X แล้วคงย่อกลับมาแถวๆ 1780 หรือ 1777 ครับ เดานะครับ

เพี้ยงค่ะ กับตัน

เขาเรียกว่า " บรรพบุรุษมัน " ( โคตรมัน ) พอใจราคาก็ขายตอนนั้น พอใจราคาซื้อช่วงไหน ก็ซื้อช่วงนั้น ไม่ต้องมานั่งลุ้นหลายตลบ ว่าราคาที่ขายที่ซื้ออยู่ตรงไหน ?

ชัดเจนครับ

ถ้ายืน หรือกลับมายืน 1780 ได้ในช่วง 5 โมงถึง 1 ทุ่ม คืนนี้ไปต่อครับ น่าจะได้เห็น 179X-180X แล้วคงย่อกลับมาแถวๆ 1780 หรือ 1777 ครับ เดานะครับ

ไหนๆ ก็รอแล้วลองดูช่วง 17-19 อีกที. ถ้าแววไม่ดียังไงรีบโดดออกเหมือนกัน อย่างมากก็ได้กำไรน้อยกว่าที่ตั้งใจนิดนึง (สังเกตุให้นิดเดียวเท่านั้นนะ)

ปล. แต่ก็ยังมีที่ดอยอยู่อีก ยังไงก็ลุ้นให้ขึ้นเยอะๆ ไว้ก่อน แม้เงินจะแข็งเป๊ก คอยดูถ้า+ อีก 20$. จะได้เพิ่มอีกมั้ย ต้องได้ซีน่า

ไหนๆ ก็รอแล้วลองดูช่วง 17-19 อีกที. ถ้าแววไม่ดียังไงรีบโดดออกเหมือนกัน อย่างมากก็ได้กำไรน้อยกว่าที่ตั้งใจนิดนึง (สังเกตุให้นิดเดียวเท่านั้นนะ)

ปล. แต่ก็ยังมีที่ดอยอยู่อีก ยังไงก็ลุ้นให้ขึ้นเยอะๆ ไว้ก่อน แม้เงินจะแข็งเป๊ก คอยดูถ้า+ อีก 20$. จะได้เพิ่มอีกมั้ย ต้องได้ซีน่า

ถ้าเห็นท่าจะไม่ดีเมื่อไรบอกด้วยนะครับ จะโดดออกเหมือนกัน

ผมรอเป็นเพื่อนครับแอะหนึ่งยังไม่ได้ปล่อยเลยครับ เต็มปลอดเหมือนเดิมลูกนกยังอยู่เติมคอก555555

เพิ่งกลับถึงบ้าน แต่ปล่อยไปแล้วราคาไม่ดีก็เอาวะเสียวอยู่เหมือนกัน ปล่อยครึ่งเดียวจ๊า ( กำขี้ ดีกว่ากำตด )

เพิ่งกลับถึงบ้าน แต่ปล่อยไปแล้วราคาไม่ดีก็เอาวะเสียวอยู่เหมือนกัน ปล่อยครึ่งเดียวจ๊า ( กำขี้ ดีกว่ากำตด )

ถ้าเรืองจริง....ผมยอมกำตดดีกว่า กำขี้มันแยะมือครับ5555 :17

แต่งตัวหล่อไปกินอาหารภัตตาคารก่อนดีกว่าบังเอิญมีคนอยากเลี้ยง(เห่อ...ก็คนมันหล่อ555) :047

ถ้าเรืองจริง....ผมยอมกำตดดีกว่า กำขี้มันแยะมือครับ5555 :17

มีลุ้นล่ะครับ คืนนี้

GOLD today's market forecast 02/24/12

Today's forecast. กราฟราคาทองของค่ำคืนนี้ ที่ฝรั่งทั่วโลกนั่งมอง ( หุหุ มันนั่งมองทุกๆวัน ไม่เบื่อเลย ถ้าได้ตังค์ ) แล้วก็เดาว่า เออ ! มันน่าจะขึ้นต่อได้นะ มีแนวต้านที่ $1,787 แล้วถ้าคืนนี้ ด่านแตก ก็มองที่ด่านต่อไป คือ $1,808 ส่วนในทางตรงกันข้าม ราคาก็จะลง โดยมีแนวรับที่ $1,773 และถ้าหลุดลงมาอีก ก็มี $1,758-1,753 ตามลำดับ.

The pair is trading along an uptrend.

The uptrend may be expected to continue in case the market rises above resistance level 1787, which will be followed by reaching resistance level 1805.

An downtrend will start as soon as the pair drops below support level 1773, which will be followed by moving down to support level 1758 - 1753.

Resistances: 1787, 1805  

Supports: 1773, 1758, 1753, 1747

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

EUR/USD today's market forecast 02/24/12

Today's forecast กราฟค่าเงินยูโร ดูว่าจะแข็งขึ้น แล้วทำให้ดอลล์อ่อนลง หรือเปล่า แต่นักลงทุนก็นั่งกันเกร็ง

The pair is trading along an uptrend.

The uptrend may be expected to continue in case the market rises above resistance level 1.3385, which will be followed by reaching resistance level 1.3420 and then 1.3480.

An downtrend will start as soon as the pair drops below support level 1.3345, which will be followed by moving down to support level 1.3285 and then 1.3245.

Resistances: 1.3385, 1.3420, 1.3480

Supports: 1.3345, 1.3285, 1.3245

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

มีลุ้นล่ะครับ คืนนี้

GOLD today's market forecast 02/24/12

Today's forecast. กราฟราคาทองของค่ำคืนนี้ ที่ฝรั่งทั่วโลกนั่งมอง ( หุหุ มันนั่งมองทุกๆวัน ไม่เบื่อเลย ถ้าได้ตังค์ ) แล้วก็เดาว่า เออ ! มันน่าจะขึ้นต่อได้นะ มีแนวต้านที่ $1,787 แล้วถ้าคืนนี้ ด่านแตก ก็มองที่ด่านต่อไป คือ $1,808 ส่วนในทางตรงกันข้าม ราคาก็จะลง โดยมีแนวรับที่ $1,773 และถ้าหลุดลงมาอีก ก็มี $1,758-1,753 ตามลำดับ.

The uptrend may be expected to continue in case the market rises above resistance level 1787, which will be followed by reaching resistance level 1805.

An downtrend will start as soon as the pair drops below support level 1773, which will be followed by moving down to support level 1758 - 1753.

Resistances: 1787, 1805  

Supports: 1773, 1758, 1753, 1747

นี่แหละ ที่ต้องการและรอคอยที่สู๊ด ขอบคุณค่ะ