ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

http://www.youtube.com/watch?v=rUvnsjBLDDk

ปล. นักลงทุนทั่วโลก รู้กันทั่วอย่างแพร่หลาย ว่าวันพุธ จะมีการอัดฉีดเงินของธนาคารกลาง เขาจะรอ เขาจะนิ่ง แล้วนั่งรอคอยให้เหตุการณ์ปรากฎขึ้นมาก่อนหรือเปล่า เพราะ นักลงทุนกลัวโดนสับขาหลอก หรือกลัวโดน แถเบี่ยงเบน หาความขั่วความล่าช้า ไปที่อื่นเพื่อซื้อเวลา แล้วท่านล่ะ จะรอถึงวันนั้น หรือเปล่า การตัดสินใจอยู่ที่ตัวท่านเอง หุหุหุ บ่นลอยๆๆๆๆ เพราะเขาเป็นระดับ ธนาคารกลางยุโรป เชียวนะ เติบโตจากตำแหน่งหน้าที่การงาน เอ๊ะ หรือว่าเขาไม่ใช่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่รอแล้ววุ้ย :034 ซื้อกลับแล้ว

เยี่ยมครับ เนินด้วยกัน อิอิ :17

เยี่ยมครับ เนินด้วยกัน อิอิ :17

กัปตัน หายไปไหนมาคะ ไปทานสตรอเบอรื่เยลลี่คนเดียวแน่ๆเลยช่ายป่าวคริคริ :_cd

:Announce เฮียขอบคุณมากนะคะ ชอบเพลงนี้มากเลยไม่ได้ฟังมานานแร้ว นี่พิมพ์ไปฟังไปนะคะเนี้ยะ เฮียน่ารักจังรู้ใจไปหมดว่าแฟนคลับต้องการอะไร จัดให้ตลอดสวดยอดคะ :031

ไม่รอแล้ววุ้ย :034 ซื้อกลับแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ ซื้อตั้งแต่เช้า 1767 รอขาย 1777 ขอให้ถึงนะค่ะ :Announce

เหมือนกันเลยค่ะ ซื้อตั้งแต่เช้า 1767 รอขาย 1777 ขอให้ถึงนะค่ะ :Announce

ขอบคุณค้่า

หลานแมวหายไปไหนป้าคสเดิมกลับมาแล้วคิดถึ้งคิดถึง

ระดับราคาขายที่ต้องการ ระวังต้องเตรียมมองหาปั้มน้ำมัน เพื่อจอดรถยนต์ แล้วทำรายการนะครับ

By V. Phani Kumar, MarketWatch

HONG KONG (MarketWatch) — The U.S. dollar fell against the euro Tuesday after the lower house of Germany’s parliament approved Greece’s bailout package, with risk appetite appearing to be unaffected by Standard & Poor’s downgrade of Greek debt to “selective default.”

The ICE dollar index DXY -0.20% , which measures the greenback’s performance against a basket of six other currencies, fell to 78.394 from 78.547 in North American trade late Monday.

The euro EURUSD +0.3527% was trading at $1.3442, up from $1.3405.

CONSUMER CONFIDENCE

Actual:  10:00 GMTCons.: -20.2Previous:  -20.2

ECONOMIC CONFIDENCE

Actual:  10:00 GMTCons.: 94.0Previous:  93.4

INDUSTRIAL CONFIDENCE

Actual:  10:00 GMTCons.: -7.0Previous:  -7.1

The Industrial Confidence released by the European Commission is an index that measures the level of industrial executives confidence in economic activity. The survey asks about orders and buildup of inventories. A high level of industrial confidence stimulates economic expansion while a low level drives to economic downturn. A high reading is seen as positive (or bullish) for the EUR, while a low reading is seen as negative (or bearish).

ปล. อาจเป็นช่วงจังหวะที่จะส่งเสริมราคาทอง

ระดับราคาขายที่ต้องการ ระวังต้องเตรียมมองหาปั้มน้ำมัน เพื่อจอดรถยนต์ แล้วทำรายการนะครับ

ขอบคุณที่ให้กำลังใจ ( หรือเปล่า )

กัปตัน หายไปไหนมาคะ ไปทานสตรอเบอรื่เยลลี่คนเดียวแน่ๆเลยช่ายป่าวคริคริ :_cd

ไปเคลียร์ปอดจ้า ไปหาขนมทานด้วยจ้า

ไปเคลียร์ปอดจ้า ไปหาขนมทานด้วยจ้า

ปอดกลวงเลยเปล่า

ขอบคุณที่ให้กำลังใจ ( หรือเปล่า )

ให้กำลังใจจริงๆ ครับ. ถ้าสังเกตุให้ดี ระดับราคา $1,777 มันก็วนเวียนตั้งแต่เมื่อคืน แต่ไม่สามารถฝ่าด่าน $1,787 มาได้ บ่ายนี้ ณ. ตลาดลนดอย เดาว่าไม่น่ายาก แล้วเดี๋ยว Pasaya. ต้องไปรับเด็ก ซึ่งมักเป็นเวลาที่ราคาทองเคลื่อนไหว ก็เลยบ่นออกมาเท่านั้นจ๊ะ

ขอบคุณค่ะ แสดงว่าช่วงบ่าย ราคาน่าจะวิ่งใช่ไหมค่ะ แต่ขอใช้สูตรเอาไว้ก่อน แล้วค่อยซื้อใหม่ค่ะ