ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สมัคร KCyber Banking (Kbank), SCB easy net, BuaLuang iBanking ได้ที่สาขาเราเปิดบัญชี สะดวกมากค่ะ อยู่ที่ไหนก็โอนได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ พรุ่งนี้จะลองไปติดต่อที่แบงค์ดู จะได้ไม่เสียเวลา แร้วจะแฟกซ์เอกสารใบโอนไปให้GT ยังงัยคะ :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกระต่ายโอนออนไลนฺ TFB สมัครอย่างไร มีค่าใช้จ่ายอะไร โอนได้ครั้งละกี่ตังค์

ของ GT. สมัครที่บริษัทค่ะ เค๊าจะยื่นเรื่องที่แบงก์ให้แต่นี่รอมาเดือนแล้วยังไม่รู้ผลเลย ทางแบงก์เคยโทรมายืนยันแล้ว เนื่องจากลืมกรอกเลขที่บ/ช แต่พอถามไปทางบริษัท ๆ บอกว่าต้องรอให้แบงก์ส่งจดหมายยืนยันมาทางล/ค เอง ก็รออยู่ ตอนยื่นตัด ATS. กับ Y. 2 สัปดาห์ตัดได้แล้ว เอ้อ บ่นนอกเรื่องไปหน่อยค่ะเพราะขี้เกียจไปแบงก์แล้ว

ค่าใช้จ่ายการโอนทาง GT เก็บครั้งละ 20 ค่ะ

ส่วนจำนวนที่โอนได้ไม่น่ามีปัญหานะคะเพราะsale. ของ GT. ไม่ได้บอกว่ามี limit ค่ะเพราะถ้ามี limit. เค้าคงไม่แนะนำให้ทำวิธีนี้(กับของ Y ก็ไม่มี limit คะ)

วันนี้ คุณ arthas บอกที่มาที่ไป ว่า จะเกิดจากอะไร " คืนนี้ วิ่งตามข้อมูลเศรษฐกิจ " เมื่อวานนี้ ไม่ได้มีการกล่าวอ้างเหตุที่มา เพียงแต่บอกรอ " $1,735 " ใครๆก็รับไม่ได้ว่าจะมาจริง แล้วก็มาจริงๆ วันข้างหน้า กรุณาบอกด้วยนะว่า " ให้ระวังอะไร "

เซ็น เทรด อะ พี่ใหญ่ มันมาจาก ก้นบึ้งของหัวใจ

วันนี้ ท่านตี๋ เพื่อนร้านทองตู้แดง เข้าซื้อแล้วหรือครับ ได้ราคาช่วงไหน 24,850 / 24,900 / 24,950 บาทครับ

24900 ครับ ลุ้นให้มันขึ้นตามประสาคนงบน้อย

ส่วนตัวจะโอนทาง atm มีบางครั้งหาตู้ไม่ได้ ขอบคุณคะ

วันนี้ มองว่า 1710 ห้ามหลุด ถ้าหลุด ก็คือ หลุด1700 แน่ๆ

แล้ว จะไปหยุดแถวๆ 1670 ครับ

แต่กลับกัน ถ้า ยืน1730ได้ ให้ซื้อตามครับ

วีวอ วีวอ ไม่น่าจะ เอาอยู่1710หลุด สูงแล้ว บาทแข็ง

เฮีย ไม่ไปงานศพหรอ

เหนื่อยครับ ทั้งวันแล้ว พอรดน้้ำฯ เสร็จ ก็นั่งคุยอีกสักพัก จนบรรจุเสร็จ ก็ขึ้นตั้งฐานประดับดอกไม้ ก็ขอตัวจากแม่เพื่อนฯ ขอกลับบ้านก่อน แหม ! วันนี้ แม่ครัวทำกระเพาะปลาหลังอภิธรรมเสร็จ เลยอดเลย ไม่เป็นไร ยังอีกตั้ง 7 วัน ไปได้ตลอด เพราะเจ้าภาพ " ยินดีต้อนรับ เด็กขายของเสมอ " พรุ่งนี้ หลานๆ ผู้วายชนม์ก็จะบินจากเนเธอร์แลนด์ 2 คน ออสเตรเลีย อีก 2 คน จะมาถึงกรุงเทพฯ เพื่อร่วมงาน หลังจากแม่ๆ พวกเขาบินมาล่วงหน้า

เฮียคะ คืนนี้ไม่อยู่จะไปกินแชร์ ฝากเฮียลุ้นเผื่อด้วยนะคะ :byeไปก่อนนะคะเพื่อนๆ โชคดีมีกำไรนะคะ :gvme

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แล้ว จะไปหยุดแถวๆ 1670 ครับ

แต่กลับกัน ถ้า ยืน1730ได้ ให้ซื้อตามครับ

ทำไมมันถึงลงไปอีกขอรับ

The dollar index DXY -0.03% , which measures the greenback against a basket of six currencies, turned up to 78.810, from 78.799 in late North American trading Wednesday.

The euro EURUSD -0.10% slipped to $1.3312 from $1.3334

INITIAL JOBLESS CLAIMS

Actual: 351KCons.: 351KPrevious:  353KRevised from 351K

The Initial Jobless Claims released by the US Department of Labor is a measure of the number of people filing first-time claims for state unemployment insurance. In other words, it provides a measure of strength in the labor market. A larger than expected number indicates weakness in this market which influences the strength and direction of the US economy. Generally speaking, a decreasing number should be taken as positive or bullish for the USD.

อยากลงเพลงทุกเวลา ของ อัส the star ลงไม่ได้ ใครลงให้หน่อย เพื่อเพื่อนๆขอเดาที่ผ่านสมรภูมิ 29/02/12